GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีกำไลพื้นฐาน แต่มาสร้างความก่อกวนคนอื่นแบบนี้หรอ นรก!! พิจรณาเอา

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ยอมรับเลย คนปล่อยนิสัยทุเรศสิ้นดี  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
อย่า จองเวร กัน เลยย - -
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

itopohyes

• Newbie
  • *
อาเมนผมอยุ่ชลบุรีครับมีไรก็ว่ามาได้เลยอยากบวกหน้าผมอ่ะ
ส่วนบอสเค้าบอกให้ผมปล่อยเค้าจะลงบอดผมเลยปล่อยให้นะ woon_5555

New's

g#020 g#020
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
.
อาเมนผมอยุ่ชลบุรีครับมีไรก็ว่ามาได้เลยอยากบวกหน้าผมอ่ะ
ส่วนบอสเค้าบอกให้ผมปล่อยเค้าจะลงบอดผมเลยปล่อยให้นะ woon_5555

เอาตัวเพื่อนมาปล่อยบอส คิคิ
ทีหลังไม่ใช่เพื่อนเราก้อบอกนะ จะได้ไ่ม่ต้องคุย นี่ถามว่าเราว่า เวลไหน
เราก้อบอกว่าเวลเรด ถามว่าฝากคาเดทดูดได้ไม๊
ตี้เราเต็ม ก้อบอกว่าไม่รับ
อ่ออ...เราพูดจาไ่ม่เข้าหู ...

แล้วพระคุณท่านมาปล่อยบอส รบกวนการเวล  ตายแร้วว สมองเท่าไหนเนี่ยยยย (เม็ดถั่วเขียว)หราจ๊ะตัวเอ๊ง

itopohyes

• Newbie
  • *
ตี้เต็มผมไม่ไ้ดว่าสักคำแต่พูดจากวนประสาทผมแค่ไม่ชอบ
บอกแล้วไม่ใช่คิมจะมากวนทำไมอีก woon_5555

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
ตี้เต็มผมไม่ไ้ดว่าสักคำแต่พูดจากวนประสาทผมแค่ไม่ชอบ
บอกแล้วไม่ใช่คิมจะมากวนทำไมอีก woon_5555

ก้อบอกไปแล้วไง ว่าถ้าไม่ใช่คิมก้อบอกว่าไม่ใช่คิม แล้วใครกวน
คำไหนคะ่ทีพุดกวน ไหนบอกมาสิ๊

parita1234

• Newbie
  • *
การกระทำคุณมานต่ำ คนอื่นเค้าเวลกันอยู่ แล้วมาปล่อยบอส

ต้องการอะไรคะ ประจานตัวเองหรอ ว่าสัน.. เปนไง

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
การกระทำคุณมานต่ำ คนอื่นเค้าเวลกันอยู่ แล้วมาปล่อยบอส

ต้องการอะไรคะ ประจานตัวเองหรอ ว่าสัน.. เปนไง

ไลค์ คะ่ แล้วที่บอกว่าเค้าพูดกวน อยากรุ้ว่าคำไหนกวนค่ะ

เพราะว่า พูดในลิสส้มนะ ถ้ากวนจิง เอามาให้ดูหน่อยนะค่ะ

มันใจว่า ไม่กวนแน่ๆ

เพราะพูดแค่ ....ไม่รับตี้คาเดท...

ส่วนคนปล่อยบอส บอกว่า เดี่๋ยวจะไม่ได้เวลกันแน่ๆ เจอกวน ..

พิจารณากันเอาเองนะค่ะ ว่าใคร??? กันแน่ทีกวน จ๊ะ[/color
]

itopohyes

• Newbie
  • *
ก็คำไหนที่ผมคิดว่ากวนมันก็กวนไงมันอยุ่ที่ความพอใจของผมอีกแหละ
คุณไม่มีแล้วอิจฉาหรอผมเล่นเกมเพื่อความสนุกไม่ใช่เครียดผมทำแล้วผมสนุกก็พอ woon_5555
อีกอย่างมันไม่ผิดนี่ผมไม่ได้หยาบนะ woon_5555

~SaKuRaKoo~

• MNB NB NB
ก็คำไหนที่ผมคิดว่ากวนมันก็กวนไงมันอยุ่ที่ความพอใจของผมอีกแหละ
คุณไม่มีแล้วอิจฉาหรอผมเล่นเกมเพื่อความสนุกไม่ใช่เครียดผมทำแล้วผมสนุกก็พอ woon_5555
อีกอย่างมันไม่ผิดนี่ผมไม่ได้หยาบนะ woon_5555

ไม่ได้อิจฉาค่ะ จะบอกว่าไปปล่อยอีก มันเพิ่มดรอบแร้ว รอนะจ๊ะ

ดีสะอีก ไม่ต้องเดินไปหาตามแมพ อิอิ ขอบใจน้าาา

ปล. อย่าเอาเซตจุเพื่อนมาทำเท่เลย มันดูแล้วสมเพชค่ะ 
#038 #038

r3fd4rffff

• **
รีนี้กิลคุณคงไม่มีกำไลสินะครับ รีก่อนกิลคุณมีปล่อยไว้ทัวเเมพจตุกรหมด เห็นบอกในกิลให้ปล่อยไว้ในเเมพรับเควสจุเยอะๆ
พอรีนี้คุณไม่มีมาด่า พวกผม หน้าตัว...อ่างับ woon_yes woon_yes