GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซื้อกำไลพื้นฐานเเต่เเลกเปลี่ยนเเล้วของหาย

ทีมงานเเม่ง ยังโง่เหมือนเดิม ...ผมเล่นมา นานผมรู้เเต่ไม่เคยทำ จะบอกเฉลย นะครับว่าเดลของเเล้วหายยังไง

เวลาเดลของ มันจะเพิ่มของมาให้จนเตี็มช่อง 20 ช่องใช่ไหม พอ ครบ20ช่อง คนขายก็กดที่ตัวละครตัวเองใส่กำไล เเต่ช่องที่เดลของนั้นยังโชว์ กำไลอยู่ทั้งๆๆที่คนขายกดใส่กำไลเเล้ว เเค่นี้ง่ายๆๆ นั่นเเหล่ะสำหรับ คนโลภมาก ลาภจะหาย ทีหลังชื้ออะไรก็เอาเเค่นั้นพอ

เสียใจด้วยกะความสูญเสีย

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ไม่ได้โลภมากครับ อีกอย่างถ้านึกถึงความเป็นจริง มันบอกว่าแถม แล้วมันก้ใส่มาให้เอง ทำเหมือนจะฉลาดน่ะ เหอๆ

rewza15

• Newbie
  • *
โดนไปก็ตั้งหลายคน วิธีการก็มีคนมาบอกแล้ว จีเอม คิดจะทำอะไรไหมนอกจากให้แจ้งซัพพร์อต แล้วคนที่ไม่รู้ว่ามีการโกงแบบนี้จะให้โดนอีกกี่คน อย่ามัวแต่คิดเอาของลงตู้ เกมส์อยู่ได้ทุกวันนี้เพราะผู้เล่นเก่าๆทั้งนั้น ระบบห่วยแตกขนาดนี้ผู้เล่นหน้าใหม่เขาไม่มาเล่นหรอกจะบอกให้ คิดไรมาแต่ละอย่างให้มันไกล้จาก ส้น ีน มั้งจีเอม

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ตรงนี้เป็นบั๊กครับ แจ้งมา Support.gameindy.com ได้เลยครับ
บัคแบบนี้ของจะอยู่ที่เจ้าของเดิมหรือหายไปเลยครับหรือเป็นได้ทั้ง2อย่าง

rewza15

• Newbie
  • *
มันเป็นความผิดของผู้เล่นที่ไม่รอบคอบเอง หรือระบบมันห่วยแตก อยากให้ออกมาชีแจ้ง เอาที่แบบเข้าใจง่าย กรณีแบบนี้ทางทีมงานจะแก้ปัญหายังไง ไม่ใช่แค่ประโยคเดียวที่บอกให้แจ้งซัพพร์อตอ่ะ เข้าใจป่ะ

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
เป็นเเบบนี้ นานเเเล้ว ของก็ยังอยู่ที่เจ้าของเดิม

ตรงนี้เป็นบั๊กครับ แจ้งมา Support.gameindy.com ได้เลยครับ
บัคแบบนี้ของจะอยู่ที่เจ้าของเดิมหรือหายไปเลยครับหรือเป็นได้ทั้ง2อย่าง

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
มันเปนกลลวงคับใส่ของมาทีๆเยอะๆทำเป็นแถมพอของเยอะๆอาจจะทำให้คุนไม่ทันสังเกตว่ามันดึงของที่คุนต้องการเดลออกไปเหลือแต่ไอของแถมที่มันบอกจะให้แต่ถ้าคุนตรวจสอบแล้วว่าคนคนนั้นกดตกลงแล้วแต่พอเดลแล้วดันไม่ได้ของก้แปลว่าบัคแล้วก้ไม่แน่พอไอคนนั้นมันรุ้ว่าบัคมันก้คงใช้ผลประโยชจากการบัคแล้วไปเดลของกะคนอื่นเรื่อยๆ เชื่อผมผมเรียนมา g#019 woon_5555 woon_5555

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
ทีมงานเเม่ง ยังโง่เหมือนเดิม ...ผมเล่นมา นานผมรู้เเต่ไม่เคยทำ จะบอกเฉลย นะครับว่าเดลของเเล้วหายยังไง

เวลาเดลของ มันจะเพิ่มของมาให้จนเตี็มช่อง 20 ช่องใช่ไหม พอ ครบ20ช่อง คนขายก็กดที่ตัวละครตัวเองใส่กำไล เเต่ช่องที่เดลของนั้นยังโชว์ กำไลอยู่ทั้งๆๆที่คนขายกดใส่กำไลเเล้ว เเค่นี้ง่ายๆๆ นั่นเเหล่ะสำหรับ คนโลภมาก ลาภจะหาย ทีหลังชื้ออะไรก็เอาเเค่นั้นพอ

เสียใจด้วยกะความสูญเสีย

นายไปลองทำดูนะแบบที่นายว่ามามันทำไม่ได้หรอกพอนายกดใส่ของการแล้กเปลี่ยนจะล้มเหลว
เมื่อก่อนขึ้นล้มเหลวเฉยๆตัวสีขาวเดี๋ยวนี้มีตัวสีเหลืองบอกว่า "จำนวนไอเทมของคุณ....ไม่พอที่จะแลกเปลี่ยน"
แต่ถ้านายทำให้มันบัคได้ลองมาเฉลยโชว์ฉลาดซะหน่อยนะผมทำไม่ได้
เพราะผมทดสอบเดลของจากตัวละคร2ตัวของตัวเองดูแล้ว

Stuma2

• Newbie
  • *
อย่าโรลเลยครับ บางคนดรอปเเรร์ไอเทม ราคาวันนึงไม่รู้เท่าไหร่ โรลทีผลเสียมากกว่าผลดีเเน่นอนครับ woon_angry

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ