GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซื้อกำไลพื้นฐานเเต่เเลกเปลี่ยนเเล้วของหาย

ab_normal

• Newbie
  • *
เรื่องมีอยู่ว่าซื้อกำไลพื้นฐานจากผู้เล่นชื่อ-crystal_maiden-เวลาเดลของเขาใส่ของในช่องเเลกเปลี่ยนใส่กำไลลงไปเเละใส่ของอื่นๆลงไปจนเต็มเขาบอกว่าเเถมเเละในหน้าจอเราก็ยังคงเหนกไลอยู่เเต่หลังจากที่เเลกเปลี่ยนไปเเล้ว เรามาดูที่ตัวละครเรา กับไม่มีกำไลพื่นฐาน ได้เเต่อย่างอื่นมา เเล้วเราก็เสียเงินไปฟรีๆ 260 เอม

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
โดนเหมือนกัน แต่ของเราซื้อ ลวงตา มันเอาใส่อะไรมาไม่รุ้เต็มเลย ตอนเดล แต่เวลาเดล ละของหาย

It changed

เออใช่ จะบอกเวลา ในจอ ของที่เราต้องการมันอยุ่ แต่พอเวลา เดลแล้วของมันหาย เาว่าน่าจะเป็นที่ระบบ มากกว่า ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ ดูนึกว่าเป็นคนเดียว

It changed

บอกตรงๆ เสียตังอ่ไม่ค่อยเสียดายเท่าไหร่ ของไม่กี่ตัง หาใหม่ได้

แต่อยากรู้มันทำได้ไง เพราะดูแล้วเหมือนจะเป็นที่ระบบน่ะ  g#014 ฝากด้วยน่ะ

24220

• Newbie
  • *
คือ แบบแลกเปลี่ยนแล้วของที่เราจะเดลกะคนอื่นตอนที่แลกเปลี่ยนอะมันยังอยู่พอเดลแร้วของมันไม่มีอ่ะครับ
ส่วนของผมนี้เป็นกำไลพื้น แลกกับ ลวงตาครับ ตอนเดลอ่ะครับ มันมีน่ะแล้วคนเดลก็กดตกลงก่อนผมด้วย
แล้วผมกดทีหลังพอมาดูในกระเป๋ามันไม่มีของอ่ะครับ ฝากด้วยครับ woon_cry g#046

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
เป็นกระทู้ทีึ่น่าสนใจมากครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูล

24220

• Newbie
  • *
ผมคิดว่าผมดูดีแล้วน่ะครับ แร้วไม่ใจร้อนด้วย แต่โดนไปยังไงไม่รุเหมือนกัน่ะครับ woon_huh
ช่วงเวลลาที่โดนคือ 21.00-24.00 น  ประมานนี้คัรบเพื่อนผมกะโดนประมานเวลานี้อ่ะครับ
ชื่อตัวล่ะครผม MINI_GUNSO_001 เซิฟใต้ภิพ น่ะครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์ในการตรวจสอบของ GM น่ะครับ
อยากได้คืนมากครับเพิ่งซื้อได้ 1-2 วันเองครับ  woon_bye woon_cry g#046

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

BadBoyZ # Pk

• **
  • # Pk #
ผมขายคลุมโมนีแต๊ก+10เลือด แล้วเขามาเสนอแลก ลวงตา+9นำ ผมจึงไปแลกกับเขา
พอไปแลกเปลี่ยน เขาวาง รองเท้าลวงตา+9นำ และ บัตรสะสมอีก16ใบ(เขาบอกแถมให้) พอกดเดลปุ๊ปมันได้แค่บัตรสะสม รองเท้าลวงตาผมไม่ได้ ช่วยตรวจสอบทีนะครับทีม

It changed

ผมขายคลุมโมนีแต๊ก+10เลือด แล้วเขามาเสนอแลก ลวงตา+9นำ ผมจึงไปแลกกับเขา
พอไปแลกเปลี่ยน เขาวาง รองเท้าลวงตา+9นำ และ บัตรสะสมอีก16ใบ(เขาบอกแถมให้) พอกดเดลปุ๊ปมันได้แค่บัตรสะสม รองเท้าลวงตาผมไม่ได้ ช่วยตรวจสอบทีนะครับทีม

เออ เรา ลวงตา+9นำ นี่แหละ แมร่งคนเดียวกันหมดเลยหรอว่ะเนี่ย

It changed

แบบนี้จะตามสืบได้ไหม อยากได้ความเห็นทีมงาน
 ถ้าเกิดมันเอามาโกงคนหลายคนขนาดนี้ ตอนแรกผมนึกว่าผมจะโดนคนเดียว อีกอย่างถือว่าเป็นใช้บัคออกมาหาประโยชน์
เพราะถ้ามันเป็นบัค ต้องมีคนมารับผิดชอบ g#040 และตามสืบค้น ซึ่งผมรู้มาว่าในทางปฏิบัติมันสามารถทำได้!
ถ้าทีมงานเกมนี้ ไม่ปัดความรับผิดชอบอ่ะน่ะ.....

ปล.สำหรับคนที๋โดนและเข้ามาอ่าน ผมบอกได้เลยว่าอาจจะโดนลอยทะเล หายไป g#032 g#019 ตามสเตปเกมนี้

BadBoyZ # Pk

• **
  • # Pk #
แบบนี้จะตามสืบได้ไหม อยากได้ความเห็นทีมงาน
 ถ้าเกิดมันเอามาโกงคนหลายคนขนาดนี้ ตอนแรกผมนึกว่าผมจะโดนคนเดียว อีกอย่างถือว่าเป็นใช้บัคออกมาหาประโยชน์
เพราะถ้ามันเป็นบัค ต้องมีคนมารับผิดชอบ g#040 และตามสืบค้น ซึ่งผมรู้มาว่าในทางปฏิบัติมันสามารถทำได้!
ถ้าทีมงานเกมนี้ ไม่ปัดความรับผิดชอบอ่ะน่ะ.....

ปล.สำหรับคนที๋โดนและเข้ามาอ่าน ผมบอกได้เลยว่าอาจจะโดนลอยทะเล หายไป g#032 g#019 ตามสเตปเกมนี้
woon_cry woon_cry woon_cry