GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้เม้ากลับมาอีกแล้ว!!!!!!

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member

Slipknot

แน่จิงเอาตัวหลัก ไปไล่ถ่ายคนอืน สิ ไม่ไช่เอาเผ่ากะจอกๆ ไปไล่ถ่ายคนอืน  กล้าป่าวหรือกลัว   พวกในเกม  รังเกียจ  ไม่มีใครคบ

หรือเรียกร้องความสนใจ   g#037 g#037

Mthai

• Newbie
  • *
เขาอาจจะไม่อยากตอบนายก็ได้นะอย่างผมเวลาคนแปลกหน้าซิบมาผมก็ไม่ตอบ

คนดีๆศรีสยาม

• Newbie
  • *
คุณก่อทำเหมือนเค้าคุณจะไปว่าเค้าไม่ได้จากที่ผมดูดีๆแบน2คนเลยคับ woon_yes ใครเหนด้วยโหวตหน่อย g#003 g#003 g#003 g#003

ninenoi♡

• Newbie
  • *
เบื่อจัง สังคมตอแหล แบนเจ้าของกระทู้ด้วยเลยก็ได้น่ะ

ส่วนตัวคิดว่า คงจะกากมาก เลยมาหาวิธีลอบกัด แทน

อันนี้ ถ้าเปนกรุ กรุจะเงียบ ไม่มาตอบละนะ
เบื่อจัง สังคมตอแหล แบนเจ้าของกระทู้ด้วยเลยก็ได้น่ะ

ส่วนตัวคิดว่า คงจะกากมาก เลยมาหาวิธีลอบกัด แทน

โปรแกรม นี้ เขาเอาไว้ ใช้ กับเกมอื่น ผมไม่ได้เอามาใช้ ในอสุรา นิ หาหลักฐาน มาสิว่าผมใช้    แหม๋  จะแถซะหน่อย ทำได้แค่ี้ จริงๆ หรอ น่าสงสาร
ปรากฎ มึงยังกล้าออกมาแถแถดๆต่ออีกวะ

สังคมตอแหลเยอะครับ ขนาดตัวจริงยังไม่กล้ายอมรับเลย ว่าเป็นนักมายากล(กระจอกๆ)แถวๆซีค่อน
อันนี้เปนกรุ กรุสะดุ้งละ

สังคมตอแหลเยอะครับ ขนาดตัวจริงยังไม่กล้ายอมรับเลย ว่าเป็นนักมายากล(กระจอกๆ)แถวๆซีค่อน

รู้ตัวจริงแล้วได้อะไรหรอ อ๋อ คงจะดีใจมากที่ได้รู้ตัวจริงของตัวละครเกม สินะ แบบว่า อุ้ยตายหล่อจัง อะไรประมาณนี้ใช่ปะ เก็บรูปคนอื่นไว้เยอะนิ เก็บสะสม ไว้ทำไรหรอ เพิ่งรู้นะเนี่ยรสนิยมแปลกดี เก็บรูปผู้ชายไว้เต็มคอมเลยนิ
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037
ไอสัา มึงไม่ใช้แค่สะดุ้งนี่หว่า มึงดิ้นเลย

สีข้างที่เอวมึงมันคงเร่าร้อนจนแทบลุกเปนไฟโล้ววว

กากอย่าร้อง

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากมีผู้เล่นหลายคนร้องเรียนมาเข้ามาเรื่องการใช้ ออโต้คีย์บอร์ดและออโต้เมาซ์ ซึ่งส่วนนี้ทางทีมงานได้ลองเข้าไปตรวจสอบลงพื้นที่แล้ว พบว่าพบเจอผู้ใช้งาน ออโต้เมาซ์ ออโต้คีย์บอร์ด จริง ตรงจุดนี้ทางทีมงานขอแจ้งให้เพื่อนๆ ทุกท่านทราบว่า การใช้งานออโต้คีย์บอร์ด ออโต้เมาซ์ นั้นถือว่าผิดกฏกติกา ของเกมอสุรานะครับ ทางทีมงานถือว่าเป็นโปรแกรมช่วยเล่นตามกฏคือดำเนินการขังคุกตัวละคร ซึ่งในส่วนของการดำเนินการแจ้งเรื่องผู้เกระทำผิดด้วยการใช้ ออโต้คีบอร์ดและออโต้เม้าส์ นั้น เพื่อนๆ สามารถอ่านรายละเอียดขั้นตอนการแจ้งเรื่องด้านล่างได้เลยครับ

การลงโทษเมื่อผู้เล่นใช้โปรแกรม ออโต้คีย์บอร์ดและออโต้เมาซ์

1. ทีมงานจะดำเนินการขังคุกตัวละครที่ ใช้โปรแกรมออโต้คีย์บอร์ด และ ออโต้เมาซ์ คำนวนเวลา 360 ชั่วโมง หรือ 15 วัน

วิธีการดำเนินการแจ้งผู้กระทำผิดที่ใช้โปรแกรม ออโต้คีย์บอร์ดและออโต้เมาซ์

1. ให้ผู้เล่นทำการถ่ายวิดีโอผู้ที่ใช้ โปรแกรมออโต้คีย์บอร์ดและออโต้เมาซ์ และในระหว่างดำเนินการถ่ายวีดีโอให้ผู้เล่นทำการกดถ่ายรูประหว่างถ่ายวีดีโอ โดยการกดปุ่ม Prt ScSysRq    ด้วยเพื่อยืนยัน วันและเวลา ครับ

หมายเหตุ : หากมีการกลั่นแกล้งโดยการที่อยู่หน้าจอแล้วไม่ตอบโต้คนที่กำลังถ่ายวีดีโอทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษตามโทษที่ได้รับ โดยไม่สนใจคลิปวีดีโอว่าอยู่หน้าจอจริง
หมายเหตุ 2 : หากปิดซิป ควรจะพิมพ์แจ้งผู้ที่กำลังถ่ายอยู่ว่า " เราปิดซิบเราอยู่หน้าจอ " หรือคำพูด อื่น ๆ ในช่อง สาธารณะ เพื่อให้อีกท่านรับรู้
หมายเหตุ 3 : คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด และอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงกฏโดยไม่แจ้งให้ทราบ

ทีมงานจึงประกาศเพื่อให้ทราบโดยทั่วกันครับ

อ่านออกไหมพวกโง่ทั้งหลาย  อ่านแล้วตีใจความให้ได้ ไม่ใช่มโน เอา อย่างนู้นอย่างนี้ แล้วมาค้านหัวชนฝาว่าตัวเองไม่ผิด ไม่ได้ใช้ แล้วจะแถอะไรก็แถมาว่าไม่ได้ ทำผิดอะ แถมาเลย

โง่จริงๆ

กากอย่าร้อง

• **

Slipknot

ไช้กบัเกมอืนจ้า  5555 เกมอะไร  ไม่เห้นมี เลยในหน้าจอเดทท๊อป สงไส........  เกม  กดระเบิด -,,,,-

แปลกดี  กล้าเอาตัวหลักมาถ่ายคนอืนป่าว  กลัวป่าว  แน่จิงเอาชื่อตัวหลักในเซิฟมาสิ   กิว ด้วย จะได้ ทักทายเวลาเจอหน้า 

อิอิ    g#004 g#004 g#004 g#004

ไช้กบัเกมอืนจ้า  5555 เกมอะไร  ไม่เห้นมี เลยในหน้าจอเดทท๊อป สงไส........  เกม  กดระเบิด -,,,,-

แปลกดี  กล้าเอาตัวหลักมาถ่ายคนอืนป่าว  กลัวป่าว  แน่จิงเอาชื่อตัวหลักในเซิฟมาสิ   กิว ด้วย จะได้ ทักทายเวลาเจอหน้า 

อิอิ    g#004 g#004 g#004 g#004

เกมในเฟสบุคไง โง่อีกแล้ว g#037 g#037 g#037

นี่แหละเขาเรียกว่าพวกที่มใช้แต่กำลัง แต่ไม่ใช้สมอง คงจะแค้นมากสินะ พอดีตัวหลักออนกำไล อะ อย่าถามหากำไลเรานะเรานะเราอาย มีวงเดียวเอง  g#004 g#004 g#004

ใช่เรากลัวนายฆ่าเราอะ แต่ไม่รุเราจะเปิดพีเคไปทำไม ในเมื่อเรา จุ6 จิต 14 แล้ว   ตอนนี้ก็ปั้นเผ่ามาไว้เกรียนคนแถวๆ ถ้ำหมี ไปวันๆ อยากเจอเราก็ไปดูสิเผื่อเจอกัน  #038 #038 #038 #038

Slipknot

เกมในเฟสบุคไง โง่อีกแล้ว g#037 g#037 g#037

นี่แหละเขาเรียกว่าพวกที่มใช้แต่กำลัง แต่ไม่ใช้สมอง คงจะแค้นมากสินะ พอดีตัวหลักออนกำไล อะ อย่าถามหากำไลเรานะเรานะเราอาย มีวงเดียวเอง  g#004 g#004 g#004

ใช่เรากลัวนายฆ่าเราอะ แต่ไม่รุเราจะเปิดพีเคไปทำไม ในเมื่อเรา จุ6 จิต 14 แล้ว   ตอนนี้ก็ปั้นเผ่ามาไว้เกรียนคนแถวๆ ถ้ำหมี ไปวันๆ อยากเจอเราก็ไปดูสิเผื่อเจอกัน  #038 #038 #038 #038

อู๊ยยยย พ่อคนฉลาด  จ้า  ๆ ๆ  ถามว่าแค้นไหม หรอ  ไม่หลอก เฉยๆ ..

แค่สงไสนิดหน่อย   อิฉาหรอที่ทำไม่เป้น   ตัวชื่อไรหรอ ที่ออนกำไล ..   คุยจัง แค่จุ 6จิต14= =

g#004 g#004 g#004  เล่นเกมไรในเฟสหรอถามจิง เกม  ?    g#025 g#025  เกมในเฟสต้องไช้ออโต้เม้าส์ด้วยหรอ   g#033 g#033 g#033

OoBarakuNoO

• Newbie
  • *
555พิมลืมสลับไอดีบอร์ดรึป่าวอะ นางฟ้ายาพิษ FANTASIA woon_5555 g#040

Slipknot

555พิมลืมสลับไอดีบอร์ดรึป่าวอะ นางฟ้ายาพิษ FANTASIA woon_5555 g#040

อออ  5555 ไอ ที่ร้อง ว่า   ทีมงานเห็นแก่เงินนี้เอง   g#008 g#008 g#008 g#008

แพ้แล้ว ร้อง  g#009 g#009 g#009 g#009 5555555555   ขรรมม

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
ดูเหมือนทีมงานเขาจะไม่สนใจนายนะ เลิกทำตัวแบบนี้เถอะ
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะดำเนินการลงไปตรวจสอบครับ หากมีการทำผิดจริงจะดำเนินการลงโทษครับ