GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนดังกิลมารระเบิดธง กำลังเจรจารขายM วิเศษมาก อิอิ

Slipknot

• Full Member

หืมม ????????    ก่อนจะเอามา ลงบอด  ก็หาหลักฐานไห้ คบด้วย เพราะ   กรุไม่ได้ขายเอ็ม กรุขาย ยา Mp  Hp  ควาย   g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

___ZZZ_____

• Newbie
  • *
วันและเวลาถ่ายภาพไม่เห็นตรงกันซะวัน เลย อิอิ   -0- เอามาอ้างไม่ได้นะ หลักฐานในรูปคำพูดมันชัดอยู่ละอย่าดิ้น

Slipknot

วันและเวลาถ่ายภาพไม่เห็นตรงกันซะวัน เลย อิอิ   -0- เอามาอ้างไม่ได้นะ หลักฐานในรูปคำพูดมันชัดอยู่ละอย่าดิ้น

หืมม  ถ่ายเมื่อกี้  ก็มึงขอดู นิ จะไห้กุนั่งเฝ้าบอร์ดทั้งคืนไง   กุก็หลับเป้นนะ คว ย    แล้ววันเวลา  มันเกี่ยวไรมิทราบ

ก็ถ่ายหลังจากที่มึง ลงบอร์ด ไอ กรวด จะโชฉลาดก็คิดไห้ดีก่อน   จะดูไรอีกละ ระดับการงานไหม  จะได้รุ้ว่าทำ ยา จิง ไอโง่เอ๋ย 

Slipknot

g#019 g#019 g#019 g#019 ไม่ต้องดิ้้น  รู้ว่าอิทธิพลเยอะ

น้องถามจิง ....... ดูวันเป็น  ป่าว      3 รูปที่ลงนั้น   วันที่ 4  Oct  เดือนตุลา ทั้งนั้น วันนี้ก้วันที่ 4

ส่วนเวลา ก็ดูรูปเอา   ใครจะถ่าย เป๊ะละพ่อคุณ อีกรูปถ่ายโขน   อีกรูปถ่ายอาคา  กะไม่มี  เวลาไห้วาปเลยหรอ

สมองอะ  คิดหน่อยนะ ......    จะได้ ไม่  มโน ว่าคนอืนเขา  ขายเอ็มงั้นงุงงี้    OKไหม เอ๋ย ??/

นายต้องการความสนใจจากพวกเราหรอ อืม ซิบหาเราได้นะ พร้อมปรึกษาปัญหา  g#024

มึ_ ต้องการอะไรจากสังคม ก-ูอยากรู้มานานละเสือ_ทุกเรื่อง

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
เชดขอบคุณจริงๆครับเพิ่งรู้ว่าต้องระบุว่า 5 บาท 10 บาทขอบคุณจริงๆไม่บอกมะรุนะเนี่ย

เอารูปลงใน คห. ทำไมหรอ

untitled

• Sr. Member
นายต้องการความสนใจจากพวกเราหรอ อืม ซิบหาเราได้นะ พร้อมปรึกษาปัญหา  g#024

มึ_ ต้องการอะไรจากสังคม ก-ูอยากรู้มานานละเสือ_ทุกเรื่อง

ด่าเพื่อนเราไมเพื่อนเรานะ