GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนดังกิลมารระเบิดธง กำลังเจรจารขายM วิเศษมาก อิอิ

untitled

• Sr. Member

Slipknot

• Full Member
กฎบอด  บอกไว้ชัด ว่า จะแบนต้องเห็น  ชัดเจน    เช่น ขายเอ็มละ 5 บ    นี้

ไม่ชัดเจนเลย    แถมไม่มีหน่วยอะไรละเลย   อ่านกฎด้วยนะ  โทดที กรุไม่ขายเอ้มถ้า    ขายเอาซื้อของไส่ดีกว่า

ดูสิกากขนาดนั้นเอาเอ้มไหนขาย ควา ย

Slipknot

• Full Member
เห้นป่าวเขาทำยา    เขาขายยาเพิ่ MP ไว้ไช้ กับ เผ่า กับวิ  ที่ไช้ MPเยอะ ๆๆ โง่จัง

จะถ่ายก้ถ่ายไห้มัน คบหน่อยเหอะหลักฐานอ่ะ ถ่ายแค่นี้   g#040

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ
นายต้องการความสนใจจากพวกเราหรอ อืม ซิบหาเราได้นะ พร้อมปรึกษาปัญหา  g#024

Machete

• Newbie
  • *
เชดขอบคุณจริงๆครับเพิ่งรู้ว่าต้องระบุว่า 5 บาท 10 บาทขอบคุณจริงๆไม่บอกมะรุนะเนี่ย

untitled

• Sr. Member

___ZZZ_____

• Newbie
  • *
แล้วไหน ขวด mp เอาออกมาเป็นหลักฐานดิว่าขาย อิอิ จิบิ บอกมาหน่อยสิ