GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้อความฟลัด [นรก]

Oz-

• Jr. Member
  • **

2.กรณีของการฟลัดข้อความ(การพิมพ์ข้อความเดิมซ้ำ) ส่วนนี้ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ลงโทษผู้เล่นที่ทำการพิมพ์ข้อความเดิมๆติดกันตั้งแต่ 4ครั้งขึ้นไปครับ หรือตั้งใจพิมพ์ข้อความสลับกันตั้งแต่ 2ข้อความ ขึ้นไป 2ครั้งขึ้นไปครับ ดังตัวอย่าง
ตัวอย่าง http://up.gameindy.com/7/94446.862abd25.o.png

หวังว่าจะไม่มี อะไรสงสัยนะครับ woon_angry woon_angry

เหรออออ.

• Full Member
  • ใครก็สำคัญกว่าเสมอ

markzombie1

• Newbie
  • *
ไม่เหนข้อความบอกหรอครับต้อง4บรรทัดขึ้นไป ซึงตัวผมได้ทำการพิมไป4ครั้ง ยังไม่เกินเลยนะ คงไม่ว่ากัน

ก็มั่ยรู้สินะ

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
แหม๋ เวลามันทิ้งห่างกันกี่นาที อย่าใช้แผนการชั่วร้ายครับ มัน พิม 2-4นาทีต่อครั้งผมนั่งดูอยู่

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
แล้วที่กระผมเห็น เขาบอกว่า ไม่เกิน4 แต่นี้ 4พอดีครับ สแม็กดาว รอดไปนะ  g#046

Oz-

• **
ผมก็ไม่รู้ว่าคุณจะโดนไหม   พิมพ์ข้อความเดิมๆติดกันตั้งแต่ 4ครั้งขึ้นไปครับ แล้วก็4ครั้งพอดี

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ถ้าไม่ได้ทำผิดจริงก้ไม่ต้องออกมาแถคร่ะ
บางทีมันก้ดูโง่เกินไป ._.

• **
เหมือนเด็กหัวเกรียนมานั่งเล่นเกม สู้ไม่ได้หาเรื่องแจ้งแบน ไร้สาระ ^_^  g#013

ชนัสเนก่าะส ♥

• Newbie
  • *
แล้วที่กระผมเห็น เขาบอกว่า ไม่เกิน4 แต่นี้ 4พอดีครับ สแม็กดาว รอดไปนะ  g#046

จิงๆ ก็ฟลัดหรอก เเค่ yjch มันมาเเทรก  g#003

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
สงสัยกลัวโดนแบน เห็นปากดีหลายกระทู้ พอโดนเองบ้างร้อง  woon_5555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

• **

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อ่าว นึกว่านายซะอีก กำทดๆ ดิ้นใหญ่เลย  g#043
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

markzombie1

• Newbie
  • *
เรืองโดนแบนผมไม่ยากครับ ถ้าอยากแบนก้เชิญ ซึงถ้าพอใจ ผมไม่ได้ออกมาดิ้นเลย มีแต่พวกคุณที่ดิ้น แล้วยังมาหาว่าผมกลัวโดนแบน ซึงผมทำผิดจริงๆก้แบนเลย
4บรรทัดขึ้นไป ก้คือ5-6 ไม่ใช่4 แล้วดูมาลุมที่ละ5-6 คน ต้องการอะไร ผมโดนแบนคนเดียว พวกคุณมาทำไมเยอะแยะ กลัวผมไม่โดนแบนหรือยังไง กลัวแพ้
ทั้งๆที่พวกก้เยอะกว่า มีเทส มีครบทุกอย่างซึงผมเปนคนเล่นธรรดาคน1 ซึงผมต้องหาของเองทุกอย่าง เลยต้องมาประกาศขาย ซึงพวกคุณไม่ได้เป็นแบบผม
ปล. จบนะ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ไม่มีสมองเดินตามกกันเป็นแถวๆ
นั้นสินะขนาดคนอื่นเค้าไม่มีสมองยังคิดได้เลยไม่มาโชโง่สมองควา  g#026 ยเหมือนนายหรอกอยางว่าสอนค g#032 วายฉลาดมันยากจริง