GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พูดจาไม่เพราะเลย [นรก]

untitled

• Sr. Member
ดูกระทู้ด้วยใครกันแน่ที่เสือกอุอุ

markzombie1

• Newbie
  • *
ลงแล้วทำไมไม่แบนละจ่ะ ให้2อย่างอ่อน ไม่เหนแบนเลย g#004 g#004 g#004 g#004

markzombie1

• Newbie
  • *
ผมให้2คน อ่อนมากสุ้ไม่ได้ลง ลง แล้วไง แบนผมสิ ใจๆหน่อย5555555555555555555555555555555555555555555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
เอ้าอยากมีบทอีกละ เขาเรียกไรดีเนี่ย  woon_5555 มากันเป็นฝูงเลยอะ
ก่อนที่จะพูดว่า อยากมีบท ช่วยดูกระทู้ที มันของใคร   เห็นบอกส่งีูปเพื่อนนิ ใครกันน๊าอยากมีบท งง งะ ช่วยบอกที  สำคัญตัวเองมากไหมหรือเปล่า  ดูเบ้าหน้านิสนึงนะ TT  คนอื่นเค้าเข้าใจผิดหมด  ได้โปรดอย่าโง่ดังเลย อายเขา  woon_cry woon_cry woon_cry
ไปเรียนภาษาไทยมาใหม่นะ พิมไม่ถูกอย่าอยาก มีส่วนร่วม

ลืมให้เพื่อนเอ็งไปเรียนภาษาไทยมาใหม่ด้วยนะตอนมันหยาบก็พิมไม่ถูกเหมือนกันเเหละ g#037

Oz-

• **
เอ้าอยากมีบทอีกละ เขาเรียกไรดีเนี่ย  woon_5555 มากันเป็นฝูงเลยอะ
ก่อนที่จะพูดว่า อยากมีบท ช่วยดูกระทู้ที มันของใคร   เห็นบอกส่งีูปเพื่อนนิ ใครกันน๊าอยากมีบท งง งะ ช่วยบอกที  สำคัญตัวเองมากไหมหรือเปล่า  ดูเบ้าหน้านิสนึงนะ TT  คนอื่นเค้าเข้าใจผิดหมด  ได้โปรดอย่าโง่ดังเลย อายเขา  woon_cry woon_cry woon_cry
ไปเรียนภาษาไทยมาใหม่นะ พิมไม่ถูกอย่าอยาก มีส่วนร่วม

โง่ดังอีกแล้วนะครับ  คุณพิมพ์อยากมีบทมาให้ผม  ผมก็พิมพ์อยากมีบทไปให้คุณ  ทำไมชอบโง่ดังจังเลยครับ ไม่เอาดิ อายเขาหมดแล้ว  woon_sad2 woon_sad2

untitled

• Sr. Member

• **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!

ร้องกันเป็นแถวๆ เห่ากันเข้าไป 55555 ผมละขำ มากัน ยังกะหมาหมู่ โอ๊ย ตาย ขำวะ เหมือนเด็กอนุบาลเล่น  woon_5555

โง่ดังอีกแล้วนะครับ  คุณพิมพ์อยากมีบทมาให้ผม  ผมก็พิมพ์อยากมีบทไปให้คุณ  ทำไมชอบโง่ดังจังเลยครับ ไม่เอาดิ อายเขาหมดแล้ว  woon_sad2 woon_sad2

• **
เหมือนคุยกับเด็กอนุบาล ตอบมาไม่คิด สมองอะมีป่ะครับ หุหุ มาเป็นฝูงเลยเชียว  g#006

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ผมว่ารูปแบบการตัดสินแบน ของเกมนี้อาจจะต้องปรับใหม่ หน่อยนะครับ

แบบนี้ดูเ็นแบนอะไรที่ไร้สาระไปหน่อย ...
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ผมว่ารูปแบบการตัดสินแบน ของเกมนี้อาจจะต้องปรับใหม่ หน่อยนะครับ

แบบนี้ดูเ็นแบนอะไรที่ไร้สาระไปหน่อย ...
ใช่ค่ะ เหมือนจะดูไร้สาระไปหน่อย
แต่ว่า ถ้าจะว่าไปแล้ว เป็นเซิร์ฟสำหรับทดสอบเท่านั้น แล้วก็มีกฏมาแบบนี้อยู่แล้วด้วย
ดังนั้น ก็ต้องทำตามกฏกติกานะค่ะ  g#017
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

• **
บอกตรงนี้เลย จีเอ็มเขา ก็คุยกัน"กรุมึง" เหมือนกันครับ  g#009 ไร้สาระไปแบนแบบนิ

บอกตรงนี้เลย จีเอ็มเขา ก็คุยกัน"กรุมึง" เหมือนกันครับ  g#009 ไร้สาระไปแบนแบบนิ
นี่เพิ่งรุ้หรอครับ จีเอ็มก็คนนะครับ แต่กรณีตัวขาว คือสาธารณะครับ ทุกคนสามารถเหนได้ เลิกโง่นะครับ เลิกโง่

♥ขนมผิง_.

• **
  • นิวบี้ :D