GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออีกครั้งครับ

bomragnarok

• Newbie
  • *
แล้วไอ้ 3 ข้อนี้  สรุปชัดเจนยังครับ  ว่าจะใช้

1. ทางเจ้าตัวอยู่หน้าจอจริง แต่ไม่ดำเนินการแจ้งบอกว่าอยู๋หน้าจอจึงทำให้ อีกคนแจ้งมาและจะมากรณีนี้อีก
2. กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน
3. คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด หากมีการตั้งกระทู้ถามอีกทางทีมงานจะดำเนินการแบนไอดีบอร์ด 3 วัน

เพราะท่านผู้นำได้เอาข้อ 3 มาบังคับใช้กับผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว    เข้ามาแบบมีงานด้วย    สวนคอมเม้นผมในกระทู้นั้น   มาพรวดพร้อม 3 ข้อ  ลงทัณฑ์ผมทันที    ผมละสุดสะอื้นเลยขอบอก    ไม่เคยมีจีเอมคนไหนทำกับผมแบบนี้    g#030
  ผมโดนแล้วกฏ ถึงออกไง ผมไม่อยากพูดไรมาก แฉละจะเดือดร้อนปล่าว   g#039 g#039 g#039 g#046 g#046 g#046

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
แล้วไอ้ 3 ข้อนี้  สรุปชัดเจนยังครับ  ว่าจะใช้

1. ทางเจ้าตัวอยู่หน้าจอจริง แต่ไม่ดำเนินการแจ้งบอกว่าอยู๋หน้าจอจึงทำให้ อีกคนแจ้งมาและจะมากรณีนี้อีก
2. กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน
3. คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด หากมีการตั้งกระทู้ถามอีกทางทีมงานจะดำเนินการแบนไอดีบอร์ด 3 วัน

เพราะท่านผู้นำได้เอาข้อ 3 มาบังคับใช้กับผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว    เข้ามาแบบมีงานด้วย    สวนคอมเม้นผมในกระทู้นั้น   มาพรวดพร้อม 3 ข้อ  ลงทัณฑ์ผมทันที    ผมละสุดสะอื้นเลยขอบอก    ไม่เคยมีจีเอมคนไหนทำกับผมแบบนี้    g#030
ก็คอมเม้นนายมันไปกระทบเด็กเส้นเค้านิกรั๊กๆ

DarkEagle1

• Newbie
  • *
เออ   แล้วผมก็ไม่ได้ตั้งกระทู้ถามเค้าด้วยนะ 

แล้วผมโดนแบนบอร์ดเรื่องอะไร  โดนกี่วัน   ไม่แจ้งให้ทราบเลย    ไม่พอใจอยากแบนก็แบน  รึ   woon_huh
ตุ๊ด  บ้าอำนาจ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
เกมเค้าบอร์ดเค้าเค้าจะทำอะไรก็สิทธิของเค้ากรั๊กๆ

Phobia.

• Newbie
  • *
ช่วยไปดูหัวข้อใหม่ทีจิใครรุ้มั่ง

Phobia.

• Newbie
  • *
กรุบอกเลยหมดความอดทน ถึงคราต้องสั่งประหาร woon_555 woon_555 woon_555

DarkEagle1

• Newbie
  • *

ก็คอมเม้นนายมันไปกระทบเด็กเส้นเค้านิกรั๊กๆ

เห้ยไม่เกี่ยว  ใครเด็กใครอะไรผมไม่สน   มีจริงไม่จริงเรื่องนี้ผมไม่สน    ผมไม่ใช่คู่ขัดแย้งของใครหรืออยู่ฝ่ายไหน   ผมพูดในของผม   และผมพูดเรื่องนี้มานานแล้วด้วย   คงหมันไส้ละมั้ง     ผมก็แค่  คุณจะเอาคนขังคุกทั้งที   เอาให้มันดีๆหน่อย     แต่ไอ้กฏแบบนี้มันมีผลกระทบ   ผมว่ามันโหว่   เอามาแกล้งกันได้    มันไม่ดีอะ    แค่นั้นแหละ   แบนบอร์ด 

ผมต้องพูดว่าไงอะ   โอ...... คุณนี่ช่างสุดยอดจริงๆ   สุดยอดไร้ที่ติเลยครับ   เพอเฟคมากๆ    ผมเห็นด้วยทุกประการที่กล่าวมาเลย    ผมต้องพูดงี้เหรอถึงรอด      เห้ยบอกตรงๆ  ผมขัดแย้งกับจีเอมมาก็เยอะ    เยอะจนผมนับถือเลยบางคน   แต่ผมไม่เคยเจอใครทะลึ่งแบบนี้นะ    ลุอำนาจ   

หญิง

เรื่องการใช้ออโต้เม้าก็รู้สึกเฉยๆนะ ส่วนตัวก็ไม่เคยใช้ ก็เล่นเรื่อยๆเอา ที่ติดใจและไม่ชอบมากๆก็เรื่องการโกงนี่ละ จำได้ว่าเคยดันอยู่กระทู้นึง คือขั้นตอนการเดวของมันก็บ่งบอกอยู่เล้วว่าถูกโกงแน่ๆละ ก็ไม่รู้สินะ  g#035 g#035

..TEERAK..

ตรรกะ สู้ไม่ได้ ปล่อยนานไปจะเพลี่ยงพล้ำไปกันใหญ่ แบนแม่มเลย หึหึ
ของแบบนี้ มันเห็นๆกันอยู่อ่ะนะ ใครใช้เหตุใช้ผล คนไหนใช้อำนาจ
ครั้นจะกลืนน้ำลายตัวเอง ก็ฟอร์มเยอะอีกแหละ ล๊อกซะ แบนซะ เด๋วก็ซาๆไปเอง woon_sunny woon_sunny

Techies

คนไทยก็งี้เเหละไม่มีคนดันกระทู้เดียวก็ข่าวก็ซ่าเดียวก็ลืม

DarkEagle1

• Newbie
  • *
ตรรกะ สู้ไม่ได้ ปล่อยนานไปจะเพลี่ยงพล้ำไปกันใหญ่ แบนแม่มเลย หึหึ
ของแบบนี้ มันเห็นๆกันอยู่อ่ะนะ ใครใช้เหตุใช้ผล คนไหนใช้อำนาจ
ครั้นจะกลืนน้ำลายตัวเอง ก็ฟอร์มเยอะอีกแหละ ล๊อกซะ แบนซะ เด๋วก็ซาๆไปเอง woon_sunny woon_sunny

แบนผมยังไม่เคืองเท่า  ไม่แจ้งข้อกล่าวหา  ไม่แจ้งโทษว่ากี่วัน    แบนมันดื้อๆ  กุใหญ่   g#014