GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออีกครั้งครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
1. ทางเจ้าตัวอยู่หน้าจอจริง แต่ไม่ดำเนินการแจ้งบอกว่าอยู๋หน้าจอจึงทำให้ อีกคนแจ้งมาและจะมากรณีนี้อีก
2. กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน
3. คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด หากมีการตั้งกระทู้ถามอีกทางทีมงานจะดำเนินการแบนไอดีบอร์ด 3 วัน

นี่เท่ากับ คุณบังคับให้ทุกคนต้องตอบแล้วนะครับ   ถือว่าเอาตามนี้นะ    เล่นเกมนี้มีบังคับแบบนี้ด้วย   เอางั้นจริงๆเหรอ

การลงโทษผู้กระทำผิด  เค้าใช้อะไรตัดสินผิด - ถูกครับ    เค้าดูที่กระทำผิดจริงหรือไม่   

ตำรวจเรียกตรวจผู้ต้องสงสัย  ตามเบาะแสมีผู้แจ้งว่านายคนนี้เสพยา   คนให้เบาะแสสอบถามนายคนนี้ว่าเสพยาไหม   นายคนนี้ไม่ตอบ     ตำรวจเรียกตรวจนายคนนี้ตามคนแจ้งเบาะแส      ตำรวจพาไปตรวจเยี่ยวไม่พบสารเสพติด  นายคนนี้มีใบตรวจสารเสพติดจากแพทย์ยืนยันว่าเค้าไม่ได้เสพยา      ตำรวจจึงจับนายคนนี้เข้าคุก   ข้อหาผู้แจ้งเบาะแสถามไม่ตอบ   โดยไม่สนใจเรื่อง  ไม่พบสารเสพติดตามที่กล่าวหา     คิดว่านายคนนี้กลั่นแกล้งไม่ตอบคนแจ้งเบาะแส   และไม่รับฟังหลักฐานที่แก้ต่างในข้อกล่าวหาว่าไม่มีสารเสพติด          ซึ่งถามเป็นผม  จะถามกลับด้วยว่า  " คุณเป็นใคร "   เจ้าหน้าที่ใช่หรือไม่    ผมต้องตอบคุณด้วยเรื่องอันใด    การกล่าวหาใครๆก็พูดได้   มีอำนาจหน้าที่อะไร 

ผมเดินไล่ถามคนไปทั่วได้มั้ยเนี่ย    เห็นใครสกิลอยู่ถามไปตลอดทางเลย   ใช้ออโต้เปล่าคับ    เค้าจะรำคาญผมมั้ย   ถ้าเค้าปิดสนทนาไม่ตอบ   ผมอัดคลิปมาแจ้ง   ต้องเอาเข้าคุกเลยนะครับ    พูดไว้แล้วว่าไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่ากลั่นแกล้ง     ถามจริงๆว่า  มีญาณวิเศษเหรอครับที่กล้าตัดสินห้วนๆเพียงนี้   

ผมว่าอย่าตะแบงเลย    มันดูเป็นมาตรฐานห่วยแตก  ผมพูดจริงๆนะ    อีกหน่อยเค้าก็เปลี่ยนรูปแบบการฝึกแล้ว   อย่าฟิตอะไรแบบนี้เลย   

แล้วถ้ายืนยันแนวคิดการตัดสินนี้  ผมขอสนับสนุนให้บังคับใช้อย่างเคร่งครับด้วยนะครับ   ข้อ 2 กับ 3  นั่นนะ    เพราะข้อ 2 ท่านอะ  ออกมาหางานโดยแท้    ข้อ 2 ท่านนะ  ตัวกลั่นแกล้งได้เลย   คิดให้ดีๆ

ป.ล.  เรื่องนี้ผมไม่ PM นะครับ  ถ้าจะคุยก็ให้คนอื่นรับทราบ   ถ้าไม่ให้คุยก็ล๊อคไปครับ   ผมว่าผมยกตัวอย่างให้ท่านแล้ว   ข้อ 2 ของท่านจะทำยุ่ง   

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  เอาสั้นๆ  ในทางกลับกัน   " กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน "    ถ้าผมจะเอาไปแกล้งคนละ  แล้วเค้าปิดซิปปิดสนทนาอยู่จริงๆ   แต่เค้าไม่ได้ใช้    ผมอัดคลิปมาได้   ท่าต้องขังคุกลูกเดียวเลยนะครับ     แล้วลดโทษหรือฟังความแก้ต่างไม่ได้ด้วย  เพราะท่านไม่สนใจหลักฐาน   เอาซิปเป็นสำคัญ     ถามว่าตายมั้ยงี้      ปิดซิป ปิดสนทนากันไม่ได้เลยนะเกมนี้   มีโอกาสติดคุกโดยไม่รู้ตัว

อานน

• Jr. Member
  • **
3. คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด หากมีการตั้งกระทู้ถามอีกทางทีมงานจะดำเนินการแบนไอดีบอร์ด 3 วัน

DarkEagle1

• Newbie
  • *
อย่าอุ้มกระทู้นี้หนีแล้วกันครับ   เอาไว้ดูเป็นตัวอย่างเลย   

แล้วคนที่แบนผมเพราะเรื่องนี้นะ   บ้าอำนาจไปไหม   ตอบคำถามสังคมไม่ได้งัดกฏแบบนี้มาใช้   เลอะเทอะ    เพราะแบบนี้ไงคนเล่นถึงไม่ศรัทธาในตัวทีมงาน   เพราะคุณทำกันแบบนี้ไง 

แบนอีก  ผมก็ปั้นอีก   ไม่อยากให้คุย  ล๊อคครับ    ถ้าจะเล่นแบบนี้ผมเล่นด้วย   แรงมาผมแรงไปนะ   

คนเราทำพลาดได้   ผมชี้ช่องโหว่  มาแบนผม   แล้วเวลาเกิดเรื่องขึ้นมาจริงๆ  มีหน้าไหนออกมารับผิดชอบบ้าง  ถือดีเกินไปมั้ง   ที่ผมชี้มีเกิดทุกที    แล้วเดี๋ยวคอยดูเถอะ  ข้อ 2   มีเกรียน    ทุกวันนี้แจ้งการใช้มันก็แจ้งแกล้งกันอยู่แล้ว   ไปทำช่องมาให้เล่นเพิ่มเติมเพราะตะแบง   กลัวเสียฟอร์ม   ไม่แมนครับ    ผมตัดสินใจผิด  ผมขอโทษ    เด็กกว่าผมในบอร์ดโต้แย้งผม   ถ้าผมผิด ผมยอมรับ   ปรับปรุง   ขอโทษด้วย       นี่เป็นถึงทีมงานกลับไม่แฟร์    ทิฐิ   เยอะ    แหม่  แค่นี้แบน     ผมหยาบบอร์ดเรื่องเล่าตั้งหลายวัน  ไม่แบนละครับ     

ไม่รู้นะทีมงานด้วยกันอ่านแล้วจะคิดไง   แต่ผมว่านายคนนี้นิสัยห่วยแตก    ผมเคยเถียงกับท่านโค 5 หน้า  เรื่องการดรอป   ครูอุ้ย   แม้กระทั่ง ย.ยุ่น  ที่ไม่ค่อยจะถูกกันเสียเท่าไหร่    จนผมรัก 3 คนนี้เลยให้ดิ้นตาย   แต่ไม่เคยมีใครแบนผมเพราะเรื่องแบบนี้เลย    ห่วยแตกมั้ยว่า 

ผมปั้นได้เรื่อยๆอะไอดี   
ตุ๊ด  บ้าอำนาจ

DarkEagle1

• Newbie
  • *

แบนอีกผมก็ไม่ว่า  แจ้งข้อหาให้ผมรับทราบด้วยครับ   ข้อหาใด

ก่อกวน  ผมก็ไม่ได้กวนใครนะ    ทีมงานผมก็ไม่ได้กวน   สงสัยผมถาม   เห็นแย้งผมนำเสนอ   แล้วกระทู้ก็ยังไม่ได้ยาวใหญ่ไปไหนด้วย   ถ้าตอบไม่ได้  ไม่อยากจะตอบ   ก็ไม่ต้องตอบผมไม่ได้ว่าอะไรนะ    ผมไปด่าไปบังคับให้มาตอบหรือเปล่าเนี่ย   เออถ้าผมไปตั้ง  " มึงต้องมาตอบกูนะ  ทำไมไม่มาตอบกูวะ "  อะไรแบบนี้    ผมให้แบนโดยไม่โต้แย้งสักคำ   หยาบ  ส่อเสียด  ไม่น่าฟัง   แบนได้เลย 

ไม่ให้ถาม  ไม่ให้เสนอ   ไม่ให้พูด    ไม่ให้สงสัย  เป็นไรกับ  คิม จ็อง อึน  เปล่าครับ   แต่คิมเค้าไม่ได้ใช้อำนาจมั่วซั่วนะถึงจะเป็น คอมมิวนิสต์ ก็เถอะ    ผมเพลียจริงๆ  บอกตรงๆ 

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
  เอาสั้นๆ  ในทางกลับกัน   " กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน "    ถ้าผมจะเอาไปแกล้งคนละ  แล้วเค้าปิดซิปปิดสนทนาอยู่จริงๆ   แต่เค้าไม่ได้ใช้    ผมอัดคลิปมาได้   ท่าต้องขังคุกลูกเดียวเลยนะครับ     แล้วลดโทษหรือฟังความแก้ต่างไม่ได้ด้วย  เพราะท่านไม่สนใจหลักฐาน   เอาซิปเป็นสำคัญ     ถามว่าตายมั้ยงี้      ปิดซิป ปิดสนทนากันไม่ได้เลยนะเกมนี้   มีโอกาสติดคุกโดยไม่รู้ตัว

เคยแย้งแบบนี้ไปเหมือนกัน  และก็ได้คำตอบว่ายังไงก็ลงโทษหมด

DarkEagle1

• Newbie
  • *

เคยแย้งแบบนี้ไปเหมือนกัน  และก็ได้คำตอบว่ายังไงก็ลงโทษหมด

อ่าขอบคุณครับสำหรับความเห็น   แต่ผมลืมบอกไป  ให้อ่านอย่างเดียวครับ  ตอบเดี๋ยวเจอแบนบอร์ด    ให้ผมลุยคนเดียว  g#004

DarkEagle1

• Newbie
  • *
  ผมลืมไปอีกอย่าง   ถึง จีเอมทศพรนะครับ   ผมไม่ได้ว่าท่านนะครับ   ไม่ขัดข้องอะไรกับตัวท่านเลย  อย่าน้อยอกน้อยใจนะครับ  แต่ด้วยหน้าที่ของท่านมันเลยต้องมาเกี่ยวโยง    ผมข้องคนออกกฏ  แล้วไม่ให้โต้แย้งด้วย   แบนดื้อๆงั้นอะ 

นี่ถ้าผมเป็นเด็กเกรียนห้าวเป้ง   เอาเคสนี้ไปโพสบอร์ดคอเกมส์    ดูอสุราสิ   มีแบบนี้ด้วย   ไม่แน่ใจว่าเค้าจะรับผิดชอบกับภาพลักษณ์ของเกมยังไง   หรือว่าเป็นเจ้าของบริษัทเลยยังไงก็ได้     ไม่ถูกใจ แบนเลย   เสนอแนะต้อง PM   มันมีอะไรพิเศษที่ต้องสองต่อสอง    ในเมื่อก็ชี้ให้เห็นๆอยู่ว่า   ไอ้ที่ออกมาแบบนั้นมันช่องโหว่   และไม่เป็นธรรมด้วย   คุยสองคนก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาถ้าไม่แก้กฏที่ประกาศออกไป    ยังไงมันก็ค้ำคอเพราะเขียนลงไปแบบนั้นให้คนดูทั่ว   

ก็ยังสงสัยอยู่ว่า   ถ้าไอ้การที่จะจับมัดคนกระทำผิดใช้โปรฝึกคลาส 3 ไม่ได้บ้างบางคน เพราะบางเคสมันไม่แน่นพอที่จะเอาผิด   เกมมันจะล่มสลายเสียผลประโยชน์อะไรมากมายขนาดไหนกัน    ถึงต้องตะแบงออกกฏยิบย่อยที่ทำยังไงก็คลุมไม่ได้ละเอียดแถมมีข้อเสียชัดเจน   แถมกฏนี้ต่อไปจะทำลายความศักดิ์สิทธิ์ในการตัดสินในต่อๆไปให้คนเชื่อถือ   เพราะพูดแล้วว่าไม่ดูหลักฐานใดๆ ถือว่ากลั่นแกล้ง   มันถือเป็นมาตรฐาน   ตัดสินเป็นสิ้นสุด   ถ้ามันมีสิ้นสุดของสิ้นสุดขึ้นมา  มันก็จะกลายเป็นแง่อีก    เห้ย.....ทำไมทีคนนี้ดูละ   คนนี้ไม่ดู   เด็กเส้นเปล่า    ออกกฏมาบีบไข่ตัวเอง    พอทัก   แบนบอร์ด  ไม่พอใจ   

ระหว่างเอาคนเข้าคุกคดีกระจอกๆอย่างออโต้ฝึกไม่ได้สักคน  เต็มที่ก็ตอบกับคนขี้สงสัยในเกมสักหน่อยว่าทำไมถึงเอาผิดไม่ได้   มันตอบให้เข้าใจได้อยู่แล้ว     กับ   ทำเสียมาตรฐานการลงโทษ   เสียความเชื่อมั่น  และถ้าออกปากต่อปาก  เสียภาพลักษณ์เกม     อันไหนมันเสียมากน้อยกว่ากันไม่ทราบนะครับ   

ข้อ 2. นี่  ถ้าเป็นคนไม่ได้ใช้โดนขึ้นมานี่   ขังลูกเดียว  กับอีแค่เรื่องกระซิป  ติดคุกข้อหาใช้โปร    แล้วจะตอบเค้ายังไงครับ  หรือจะมาเปลี่ยนกฏใหม่อีก   เอาเป็นฟังหลักฐานแล้ว       จะเอาคนติดคุกอย่างง่ายนักครับ   ขนาดคนแจ้งเองยังต้องลงทุนถ่ายคลิปมามัดเลย    คนลงโทษต้องพิสูจน์ความจริงไม่ใช่มาดูแค่กระซิป     

ผมปั้นคาเดท   ซิปหาใครก็ได้เช้าๆที่เค้าไม่ได้ฝึก   อาจจะออนนั่งไม่อยู่ด้วย   ผมมีข้อความในช่องซิปแล้วว่าผมถาม  ออโต้เหรอ     แล้วสายๆผมไปยืนถ่ายคลิปใกล้ๆสัก 2 นาที    โดยที่เค้ากดฝึกอยู่แต่ผมไม่ได้ถาม  ช่องสนทนามีในตอนเช้าคุยไว้ยังอยู่ +  คลิปตอนเขาฝึกสายๆ    คุกมั้ยครับแบบนี้    เขาไม่รู้ตัวด้วยว่าผมถ่าย  มายืนใกล้ๆอบอุ่น     เขามาแย้งทีมงานไม่ฟัง   ในคลิปช่องสนทนาผมมีการถามแล้ว      ผมรอดแจ้งเท็จทำคลิปกลั่นแกล้งด้วย   ใส่ร้าย  ใส่ความ   รู้ได้ไง  คุณไม่ฟัง   เป็นธรรมมั้ยแบบนี้     ถ้าฟัง  คุณ 2 มาตรฐาน    แล้วเอาผิดผมไม่ได้ด้วยว่าไปแกล้งเค้า   เพราะในคลิปมีการสนทนาจริง    คนโดนถ่ายก็ไม่รู้ตัว  จะเอาอะไรมาแย้งกับผม  ไม่รู้ตัวว่าจะโดนเล่นก็ไม่ได้ถ่ายของตัวเองไว้     จบมั้ย  ข้อ 2 ท่าน   

oswa

• Newbie
  • *
ผมว่า ปัญหา ไม่ได้อยู่ที่คนฝึกซี3 หรือ คนที่คอยตรวจสอบส่งข่าว

เพราะ ตั้งแต่ทางทีมงานได้เข้มงวด ในการใช้โปรแกรมดังกล่าว ตลอดหลายเดือนที่ผ่าน การฝึกซี3 ในลักษณะนี้ก็ไม่ได้หมดไป หรืิอลดน้อยลงเลย

เพราะ ซี3 มันจำเป็นที่จะต้องใช้ในเกมนี้  แต่รูปแบบการในการได้มา มันทำได้ลำบาก และยาวนาน

ดังนั้น ปัญหาจริงๆ มันอยู่ระบบในการทำซี3 ไม่ได้อยู่ที่ตัวบุคคล หรือตัวผู้เล่น

ทางทีมงาน ลองพิจารณาทางออกดูอีกครั้งครับ ว่าการเข้มงวดในการใช้ักฏต่างๆ มาบังคับใช้ มันสามารถแก้ไขปัญหานี้ได้จริงๆ หรือไม่

ผมยังเชื่อเสมอมา และหวังที่จะเห็นเกมนี้ เป็นเกมในระบบ RPG ที่สนุกสนาน และไม่อยากเห็นเกมนี้ เป็นแค่เกมจับผิดรายสัปดาห์

bomragnarok

• Newbie
  • *
ผมว่ามันยุที่ความสนิทมากสนิทน้อย ของทีมงานกะผู้เล่นมากกว่า ส่งเข้า ส่งออก 3 รอบ แล้ว รังเลหรอครับ คริปตัดต่อหรอ ผมรู้คุณกะรุ้ แต่แกล้งทำซื่อเป็นไม่รู้  จุดประสงค์คือต้องโดน ถ้าโดนกะไม่ว่า แต่ขอกฏหน่อย ว่าระบุไว้ที่ไหนมะไร อย่าให้ผมพูดเยอะ มันจะไม่ดีกะตัว

อานน

• Jr. Member
  • **
ในส่วนผมเรื่องสนิทมากสนิทน้อยไม่มีแน่นอนครับและผมกำลังหาข้อสรุปเรื่องกฎให้เร็วที่สุดและชัดเจนที่สุดครับส่วนเรื่องของกรณีนี้ผมได้ชี้แจงกับทางผู้ที่ถูกลงโทษแล้วซึ่งผมไม่ขอพูดในส่วนนี้นะครับทางผมแค่อยากชี้แจงว่าตัวผมไม่มีเส้นแน่นอนครับขอให้รับทราบโดยทั้วกันนะครับ

เออกูนี่แหละ

• Newbie
  • *
เกมไห้เล่นไห้สนุก ไม่ไช่ไห้คนเติมเกมแล้วขังคุกตั้ง 15วัน เปลืองไฟแสรด
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no ไม่PM เหมือนกัน

DarkEagle1

• Newbie
  • *
ผมว่ามันยุที่ความสนิทมากสนิทน้อย ของทีมงานกะผู้เล่นมากกว่า ส่งเข้า ส่งออก 3 รอบ แล้ว รังเลหรอครับ คริปตัดต่อหรอ ผมรู้คุณกะรุ้ แต่แกล้งทำซื่อเป็นไม่รู้  จุดประสงค์คือต้องโดน ถ้าโดนกะไม่ว่า แต่ขอกฏหน่อย ว่าระบุไว้ที่ไหนมะไร อย่าให้ผมพูดเยอะ มันจะไม่ดีกะตัว

ลายเซนเยอะไปนะ   g#013

ผมไม่สนหรอกว่าใครจะเข้าจะออกคุกกี่รอบ  คลิปจะตัดจะต่อ    ผมฮาตรง กระซิป  นี่แหละ   เอากระซิปมาชี้วัดว่าเค้าใช้หรือไม่ใช้ออโต้ได้ยังไง   ติดคุกข้อหาใช้โปรเพราะไม่ตอบกระซิป       อยากซิปทีมงานลงมาซิปเองดิ   อ้างอำนาจให้เค้าตอบได้เป็นทีมงาน        ให้ผู้เล่นซิปกัน   นั่งซิปมันอยู่นั่นอะ   เดี๋ยวรำคาญก็ไม่ตอบเอง   ตัดคลิปช่วงไม่ตอบแจ้งเลย   หรือไม่ถ้าเค้ารำคาญก็เดินหนีไป  ไปหาคนอื่นซิปต่อ    ใครปิดซิป  ซวย    ไปหาไล่ซิปพวกพระฟูหมู่ปาร์ตี้ให้มันกระเจิงไปก็มันดี    ไม่ไปต้องคอยตอบ   

มันก็พอฟังได้บ้างนะเรื่องซิปให้ตอบ    แต่มาฮาอีกก็ตรง  ไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแกล้งกัน นี่แหละ  ถ้าคนโดนแจ้งเขามีคลิปว่าเขาไม่ได้ใช้   แค่ไม่อยากตอบ   ไม่ได้ตอบกระซิป  ไม่รับฟัง  มันแกล้งๆ    ก็ยังสงสัยว่าจะเอาเค้าติดข้อหาอะไร  โทษกี่วัน   ใช้โปรหรือไม่ตอบกระซิป     นี่ถ้ามันซิปมา  หมุนตัวให้ดูหน่อย   ไหนโกยแนบซิ๊   ต้องทำตามมั้ย    ทำไมมันเล่นลำบากอย่างนี้วะอสุรา    ต้องคอยตอบสนองผู้สงสัยตลอดเวลา    ตื่นตัวตลอดเลย   

DarkEagle1

• Newbie
  • *
ในส่วนผมเรื่องสนิทมากสนิทน้อยไม่มีแน่นอนครับและผมกำลังหาข้อสรุปเรื่องกฎให้เร็วที่สุดและชัดเจนที่สุดครับส่วนเรื่องของกรณีนี้ผมได้ชี้แจงกับทางผู้ที่ถูกลงโทษแล้วซึ่งผมไม่ขอพูดในส่วนนี้นะครับทางผมแค่อยากชี้แจงว่าตัวผมไม่มีเส้นแน่นอนครับขอให้รับทราบโดยทั้วกันนะครับ

แบนบอร์ดพวกที่เข้ามาตอบกระทู้ผมด้วยครับ    ข้อหาเดียวกับที่แบนบอร์ดผมอะ    ผมห้ามเค้าแล้วแต่เค้ายังคุยพาดพิงทีมงานและประเด็นเดียวกันที่ผมถูกแบนบอร์ดด้วยครับ    ปฏิบัติครับ     ข้อสรุปเรื่องกฏอะไรนั่นไว้อีกเรื่องครับ   แต่อันนี้ชัดๆ  ปฏิบัติให้เหมือนได้เลยครับ

DarkEagle1

• Newbie
  • *
แล้วไอ้ 3 ข้อนี้  สรุปชัดเจนยังครับ  ว่าจะใช้

1. ทางเจ้าตัวอยู่หน้าจอจริง แต่ไม่ดำเนินการแจ้งบอกว่าอยู๋หน้าจอจึงทำให้ อีกคนแจ้งมาและจะมากรณีนี้อีก
2. กรณีต่อไปหากมีคลิปยืนยันว่าอยู่หน้าจอจริง แต่หากมีการปิดซิบ หรือมีการไม่ตอบโต้ ทางทีมงานจะดำเนินการลงโทษทันที โดยไม่สนใจหลักฐานเพราะถือว่าแแกล้งกัน

เพราะท่านผู้นำได้เอาข้อ 3 มาบังคับใช้กับผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว    เข้ามาแบบมีงานด้วย    สวนคอมเม้นผมในกระทู้นั้น   มาพรวดพร้อม 3 ข้อ  ลงทัณฑ์ผมทันที    ผมละสุดสะอื้นเลยขอบอก    ไม่เคยมีจีเอมคนไหนทำกับผมแบบนี้    g#030