GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้ c3 อสุรา เซิฟpk

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
เวลาถ่ายอย่างน้อยต้อง 2-5นาทีไม่ไช่หรอครับ ผิดกฎอะปล่าว

นายจะโวยวายทำไมอ่ะ นายไม่โดนคุกหรอก เพราะเคยมีกรณีแบบนี้แหล่ะ แต่จีบอกต้องถ่ายไม่น้อยกว่า 1 นาที

ถ้าโดนก็ซื้อไอดีตัวใหม่มาเล่น เหมือนที่ซื้อตัวนี้จิ ง่ายจะตาย

tee_286

• Newbie
  • *
จีครับช่วยดูหน่อยครับเขาซิปใคร พอดีผมเห็นมีแต่ชื่อที่กระซิปแต่ในคริปมันไม่ได้ไปชี้ที่คนออโต้นิครับรหัสผิดคนน้ะครับ  g#039 g#039 g#039

tee_286

• Newbie
  • *
จีครับช่วยดูหน่อยครับเขาซิปใคร พอดีผมเห็นมีแต่ชื่อที่กระซิปแต่ในคริปมันไม่ได้ไปชี้ที่คนออโต้นิครับ ระวังจับผิดคนน้ะครับ  woon_no woon_no woon_no
พอดีผมเห็นแต่พิมไป  g#006 g#006

love_v

• Newbie
  • *
เออไช่ ไม่ได้เอาไปชี้ตัวนี้หวาาาาา จะรุ้ได้ไงซิปใคร

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ก็ให้จีเอ็มไปตรวจสอบตัวละคร .MutJuRat สิครับว่ามีตามในรูปไหม
1.เวทย์รูปเเบบใหม่เลเวล4-6เพราะใช้ทวนกระเเสเเต่ไม่ใช้ดวงเเสงปีศาจ
2.จุติ6เพราะมีสายฟ้าสีเเดง
3.ดึงจิตไม่ครบเพราะไม่มีออร่า
4.ขี่ยูนิคูนิ
5.ใส่มงกุฏพล้งน้ำเเข็ง
6.ใส่มงกุฏครีบปลา
7.อาชีพพรีสต์

อานน

• Jr. Member
  • **
ถ่ายสั้นไปครับอย่างน้อยน่าจะสัก1.25 ขึ้นไปนะครับ