GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้ c3 อสุรา เซิฟpk

okzaa1

• Newbie
  • *

เออกูนี่แหละ

• Newbie
  • *
จีครับ รหัสผมเองครับ ผมตอบเขาแล้วครับ แต่เขาถ่ายมาแคค่นี้ครับ แล้วเขาบอกไห้พาเวลครับ
ผมผิดรอครับ แบบนี้เขาตัดต่อป้ะครับ

• Newbie
  • *
ผมตอบไปแล้วน้ะครับ แล้วเขาบอกไห้พาเวลแล้วเขาไปก็ไป งงเลย

• Newbie
  • *
จีครับ ตอนที่เขาเขียนว่าตอบหน่อย ผมตอบไปแล้วน้ะครับ แต่เขาตัดภาพไปก่อนมันเลยไม่เห็นตอนที่ผมตอบครับ พิจรณา ด้วย น้ะครับ ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
ผมถามเขาแล้วว่ามาถ่ายคริปหรอ เขาบอกว่า ไห้พาเวลครับ -0- แล้วมาแบบนี้เสียใจจุง

• Newbie
  • *
ถ่ายยังไม่ถึง 1นาทีเลย ใครจะตอบทัน โห ผมต้องลงคุกหรอครับ ตอบไปแล้วแต่เขาตัดภาพก่อน

กากอย่าร้อง

• Jr. Member
  • **

tee_286

• Newbie
  • *
เออไช่ เวลาถ่ายไม่ถึง 1นาทีเลย ไม่มีเวลาไห้เขาพิมมั้งหรอครับ
เห็นเจ้าตัวยังมารายงายเลยว่ารหัสเขา  g#009

love_v

• Newbie
  • *
เหอะๆ ถ่ายเก่งจังแต่ละคน ชอบเสือกเรื่องของเขา เขาจะออโต้ก็เรื่องของเขา ไม่ไช่รหัสของพวกมึง สักหน่อย  g#035 woon_bye

bankzanaja007

• Newbie
  • *
ก็เกมนี้เขาไม่ให้ออโต้ครับ woon_555
ถ้าจีบอกว่าออโต้ได้ตอนไหนค่อยมาประท้วงนะครับ woon_no
บอรด์ก็เขียนอยุว่า คนทำผิดกฤเกมครับ  woon_yes

• Newbie
  • *
อ่อผมไม่ได้ออโต้ครับ รหัสผมเอง ผมอยุจอ แต่ตอนที่ผมตอบไปเขา ตัดภาพตอนผมตอบไปก่อนครับ แล้วเขาบอกไห้ผมพาเวล
-0- ดูในภาพเขาสิ พอถาม แล้วก็ตัดภาพไปเลย ผมพิมไม่ทันเสดครับ -0-  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
คำถามสั้นๆมีหลักฐานไหม?ตรงวินาทีที่เท่าไหรเหรอครับที่เค้าตัดต่อคนอื่นจะเชื่อคุณได้ยังไง

okzaa1

• Newbie
  • *
คำถามสั้นๆมีหลักฐานไหม?ตรงวินาทีที่เท่าไหรเหรอครับที่เค้าตัดต่อคนอื่นจะเชื่อคุณได้ยังไง

woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

• Newbie
  • *
เวลาถ่ายอย่างน้อยต้อง 2-5นาทีไม่ไช่หรอครับ ผิดกฎอะปล่าว