GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทัวร์นกขมิ้นมาแว้วววววววววววววววววววววว

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
อย่ามากล่าวหาผมๆยังไม่ได้ออนตัวนัดปริ้นเลยคับอย่ามาก้าวหาพวกคุนอ้างเป็นจีเอ็มมันถ่ายรูปไ้วน้ะคับจีเอ็มจะดูก็ได้

อยากดูมั้ยล่ะ ว่านายยืนข้างๆพระตัวนี้อ่ะป่าว อยากดูมะ ผมไม่แจ้งนะ เพราะเคยแจ้งไปแล้ว
แต่ถ้ายืนยันว่าไม่ได้ยืนออโต้ข้างพระ มาดูหลักฐานมะ ถ้าผมมี คุณจ่ายให้ผมมะ 100 M ถ้าผมไม่มีหลักฐาน
ผมยอมจ่ายคุณเป็นกำไลพื้นฐาน 1 วงเลยครับ ว่าแต่กล้ามั้ยล่ะ

LK

• **
เปลี่ยนจากกระซิบ เป็นตั้งห้องสนทนาแทนได้ปะ ค้างไว้ซัก 5 นาที แทนจะดีกว่าไหม

siramas

• Newbie
  • *
ที่พนันกำไล1วงผม อยากรู้ว่านายมีปัญญาซื้อกำไลหลอ.... แล้ว100mทำไมหลออยากได้ค่าปิดปากขนาดนั่น ?

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• **
ที่พนันกำไล1วงผม อยากรู้ว่านายมีปัญญาซื้อกำไลหลอ.... แล้ว100mทำไมหลออยากได้ค่าปิดปากขนาดนั่น ?

ไม่กล้าก็อย่าแถ แค่นี้แหล่ะ ไอ่หนูเอ้ย กร๊ากกกกกกกกกกก

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

LK

• **

ไม่กล้าก็อย่าแถ แค่นี้แหล่ะ ไอ่หนูเอ้ย กร๊ากกกกกกกกกกก

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ขอถามความจำกัดความของคำว่า "แถ" มาทีครับ  g#014

อานน

• **
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร .Ezequiel.. Eject7 _ued_ เป็นเวลา  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว
ส่วนอีกตัวไม่สามารถลงโทษได้เนื่องจากชื่อไม่ชัดครับ