GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทัวร์นกขมิ้นมาแว้วววววววววววววววววววววว

ซ์

• #ร้องเหี้ยหนักมาก
  • Newbie
  • *
  • น้องฟลานด์
Well well well คุณไม่ใช้หรอจ๊ะ  #038   แล้วก็นะคลิปหน่ะ.. ไม่ให้เวลาเขาตอบก่อนหรอ  g#025

nonnaja01

• Newbie
  • *
Well well well คุณไม่ใช้หรอจ๊ะ  #038   แล้วก็นะคลิปหน่ะ.. ไม่ให้เวลาเขาตอบก่อนหรอ  g#025

ใช่ๆนายพูดถูกไม่ให้เวลาเขาตอบกลับเลยแล้วถ้าเขาตอบกลับมาแล้วเจ้าของคลิปไม่เอามาลงเขาไม่โดนเข้าคุกหลอครับ

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **

ใช่ๆนายพูดถูกไม่ให้เวลาเขาตอบกลับเลยแล้วถ้าเขาตอบกลับมาแล้วเจ้าของคลิปไม่เอามาลงเขาไม่โดนเข้าคุกหลอครับ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

แถ

มีคนกล่าวหาว่าออโต้ พี่ไม่คิดตอบตอนฝวิปถามเลยเหรอ หรือจะอ้างว่ากดปิดหน้าต่างซิป ฮ่าๆๆๆๆ อ้างไปได้ ถ้าอยู่หน้าจอจริง คนเค้ากล่าวหาว่าใช้ออโต้
ต้องรีบตอบกลับแล้ว

ตัวอย่างมีในคลิปล่างสุด ผมถามพาลาตัวล่างกิลไซโคร พอซิปไป เค้าเดินออกมาคุยกับผมทันทีเลย ดูดิ
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

• **
ดูชัดๆ ไม่ออโต้ หรือกำลังจะออโต้แต่อยู่หน้าจอพอดีมันต้องแบบคลิปนี้ นาทีที่ 2.08 นะครัช อย่าแถกันให้มาก

Impossible♥

• ชิป้ะ ?
  • Newbie
  • *
  • อะไรหรออออ ?
เริ่มอยู่ยากขึ้นทุกวันละ ไม่ว่าจะในชีวิตจริงหรือไม่ว่าจะในเกม กว่าซี3จะ10หมดคงเลิกเล่นเกมพอดี นั่งกดกันจนมือหงิกบ้าบอคอหอยพอกมากค่ะ แค่นี้นิดหน่อยๆๆๆ เป็นไรที่น่าเบื่อมากค่ะ สโลแกนเกมนี้ไร้โปรโนบอท แล้วถ้าไม่มีคนเติมเิงินจียังจะให้ใช้โปรใช้บอทไหมคะ แค่นี้เกมก็น่าเบื่อมากละค่ะ เพลียยยย g#015 g#015 g#015 g#015
ลายเซ็น

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ถ้าไม่อยากให้เขาแถร ก็ยืนเฝ้าซักครึ่งชม.-1ชม.สิคะ
นี่ถ่ายคลิปแค่40วิ นาที สองนาทีได้
อีกอย่างกระทู้จากบอร์ดเรื่องเล่า ต้องการอะไรคะ เงินค่าปิดปากหรอ ?
อ้างถึง
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=39250.0
แปะรูปไว้นะ พอดีน้องสาวถ่ายรูปมาให้ดู พอดีไม่อยากลาพักร้อน  g#004
เป็นคนคนหนึ่ง

• **
ถ้าไม่อยากให้เขาแถร ก็ยืนเฝ้าซักครึ่งชม.-1ชม.สิคะ
นี่ถ่ายคลิปแค่40วิ นาที สองนาทีได้
อีกอย่างกระทู้จากบอร์ดเรื่องเล่า ต้องการอะไรคะ เงินค่าปิดปากหรอ ?
อ้างถึง
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=39250.0
แปะรูปไว้นะ พอดีน้องสาวถ่ายรูปมาให้ดู พอดีไม่อยากลาพักร้อน  g#004

ถูกต้ม อยากได้ค่าปิดปากอ่า แต่เค้าก็ทำตามสัญญาน๊า ไม่ได้ลงพาราอ่ะเตง
 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019 g#019

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
ไร้สาระวะ 5555 ว่างมากสิพ่อแม่ไม่สนใจหรอ เศร้านะ

#อุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยกูพิมพ์เอง
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
อ้างถึง

ฮา ตรง"ไป้! ..." นี่แหละ คนหรืออะไร 555

Monozite

• **
อ้างถึง

ฮา ตรง"ไป้! ..." นี่แหละ คนหรืออะไร 555
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

-Sinewy.

• **
ให้เวลาคนอื่นตอบบ้างก็ดีนะจ๊ะ ไม่ใช่พิมส่งเสร็จ คลิปจบเลย  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

• **
ให้เวลาคนอื่นตอบบ้างก็ดีนะจ๊ะ ไม่ใช่พิมส่งเสร็จ คลิปจบเลย  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

นายบ้าป่ะ เราถ่าย nut_prince อ่านให้ดีๆเน้อ
ส่วนเคสนาย เราแจ้งไปเมื่อสามวันก่อนแล้ว กร๊ากกกกกกกกกก

siramas

• Newbie
  • *
อย่ามากล่าวหาผมๆยังไม่ได้ออนตัวนัดปริ้นเลยคับอย่ามาก้าวหาพวกคุนอ้างเป็นจีเอ็มมันถ่ายรูปไ้วน้ะคับจีเอ็มจะดูก็ได้