GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้ หน้าหนังสือ

JuBBabyCry

• Jr. Member
  • **
เซิฟหน้าหนังสือเรดคริฟไม่มีคนเลยนะ ปิดทำไม ???  #038

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
อย่าหาว่าเสือกเลยนะ บางทีคนไม่รู้จักก็ไม่อยากจะเสวนาด้วย คือแบบว่าไม่อยากด่าก็เลยเงียบ กระผมว่าถ้าถ่ายมาลงเรื่อยๆแบบนี้อีกหน่อยอสุราคงจะเป็นแค่ตำนานนะกระผมว่า แค่นี้ก็คนหดหายไปเยอะละนะ ไม่ได้เสือกนะผม พูดถูกปะล่ะ คนแปลกหน้ามาซิบไม่ด่าก็ดีแค่ไหนละ ฟาย เป็นกุๆก็ไม่คุยเว้ย เสือกถ่ายจริงๆ  g#018
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

กากอย่าร้อง

• **
อย่าหาว่าเสือกเลยนะ บางทีคนไม่รู้จักก็ไม่อยากจะเสวนาด้วย คือแบบว่าไม่อยากด่าก็เลยเงียบ กระผมว่าถ้าถ่ายมาลงเรื่อยๆแบบนี้อีกหน่อยอสุราคงจะเป็นแค่ตำนานนะกระผมว่า แค่นี้ก็คนหดหายไปเยอะละนะ ไม่ได้เสือกนะผม พูดถูกปะล่ะ คนแปลกหน้ามาซิบไม่ด่าก็ดีแค่ไหนละ ฟาย เป็นกุๆก็ไม่คุยเว้ย เสือกถ่ายจริงๆ  g#018

ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่ ออโต้ แต่มันอยู่ ที่ สกิวซี3 ต่างหาก  รู้ป่าว ทีมงานเค้าออกแบบสกิวออกมาแบบนี้ และตั้งกฏมาแบบนี้ มันคือการ ลับมีดมาตัดคอตัวเองชัดๆ  นี่เราอุส่า จะสื่อให้เข้าใจทั้ง 3 ฝ่ายแล้วนะ  ยังดักดาน กันอีก เฮ้อ เหนื่อย

arm676

• Newbie
  • *

ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่ ออโต้ แต่มันอยู่ ที่ สกิวซี3 ต่างหาก  รู้ป่าว ทีมงานเค้าออกแบบสกิวออกมาแบบนี้ และตั้งกฏมาแบบนี้ มันคือการ ลับมีดมาตัดคอตัวเองชัดๆ  นี่เราอุส่า จะสื่อให้เข้าใจทั้ง 3 ฝ่ายแล้วนะ  ยังดักดาน กันอีก เฮ้อ เหนื่อย

ปากบอก ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ออโต้แต่ที่คุณพิมพ์มาก่อนหน้านี้มันเหมือนยัดเหยียดข้อหาออโต้มาให้ผมเลยนะครับ จากข้อความต่างๆในหน้าที่ 1 คนในกิลก็ออกมาเป็น พยานแล้วส่วนเรื่องหลักฐานภาพถ่ายคุยกิลนั้นผมไม่มีหรอกครับเพราะคุยกันแบบธรรมดาไม่ใช่จ้องจับผิดถ่ายรูปคนนั้นคนนี้ในกิลตลอดเวลาเลยไม่มีภาพถ่าย มาให้ดู

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ผมจะรู้ได้ไงว่าคุณพูดจริงหลักฐานก็ไม่มีคนในกิลอะไรอาจจะอีกIDบอร์ดคุณกะได้

กากอย่าร้อง

• **

ปากบอก ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ออโต้แต่ที่คุณพิมพ์มาก่อนหน้านี้มันเหมือนยัดเหยียดข้อหาออโต้มาให้ผมเลยนะครับ จากข้อความต่างๆในหน้าที่ 1 คนในกิลก็ออกมาเป็น พยานแล้วส่วนเรื่องหลักฐานภาพถ่ายคุยกิลนั้นผมไม่มีหรอกครับเพราะคุยกันแบบธรรมดาไม่ใช่จ้องจับผิดถ่ายรูปคนนั้นคนนี้ในกิลตลอดเวลาเลยไม่มีภาพถ่าย มาให้ดู

ยังไม่เข้าใจอีกหรอ วีดีโอ มันน้ำหนักเยอะกว่า การพิมแบบลอยๆ ไม่มีหลักฐานนะครับ คุณจะให้คนในกิลมาช่วยตอบบอร์ดก็ได้ เอามาสัก 100 คนก็ได้ เพียงแค่บอกไปว่าช่วยไปบอกมันทีว่าเราคุยในกิล แค่นี้ มันก็มาพิมกันแบบลอยๆ ได้เป็นร้อยๆ โพส แล้ว ต่างจาก วีดีโอ ที่ถ่ายให้เห็นจะๆ ว่า ไม่ยอมตอบ ทั้งๆ ที่ ตัวเองออโต้เม้า แล้วพยายามแถว่าตัวเองไม่ผิด เอะยังไงๆ อย่าลืมครับ วีดีโอ มันเป็นหลักฐานสำคัญที่เอาคุณลงคุกได้

arm676

• Newbie
  • *
มันก็จริงครับถ้าจะพูดเรื่องน้ำหนักของหลักฐานนั้นอาจจะดูเหมือนลอยๆ แต่ส่วนเรื่องที่ไม่ตอบสักทีอันนั้นผมได้อธิบายไปแล้วนะครับ ว่าปิดช่องสนทนา 3 ช่องแรกอยู่เนื่องจากมันเกะกะน่าลำคาญ เพราะผมกำลังคุยกับคนในกิลอยู่

กากอย่าร้อง

• **
มันก็จริงครับถ้าจะพูดเรื่องน้ำหนักของหลักฐานนั้นอาจจะดูเหมือนลอยๆ แต่ส่วนเรื่องที่ไม่ตอบสักทีอันนั้นผมได้อธิบายไปแล้วนะครับ ว่าปิดช่องสนทนา 3 ช่องแรกอยู่เนื่องจากมันเกะกะน่าลำคาญ เพราะผมกำลังคุยกับคนในกิลอยู่

คำว่าปิดช่องสนทนานั่นแหละ เขาเรียกว่า ลอยๆ   g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
แถไปเรื่อยนะ มิง.หลักฐานคุยในกิลมีไหมล่ะ คนถ่ายช่วยเอาภาพนิ่งลงด้วยครับ เดี่ยวทีมงานจะอ้างว่าไม่มีเวลา เเละวันที่ในการถ่ายอีก ผมเห็นในคลิป ถ่ายภาพนิ่งไว้ด้วย ดูสิทีมงานจะอ้างยังไงถ้าไม่ส่งคุกอีก กรูจะดูมาตรฐานของพวก มันว่าเล่นพวก เล่นเส้นเปล่า..... g#031

Monozite

• **
ผมก้อเปนนะคับ ยิ่งพวกคาเดทมาซิบนี้ ถ้าไม่ขอตังก้อขอหั้ยพาเวล ผมก้อชอบปิดช่องซิบ สงสัยต่อไปใครมาซิบถามอะไรคงต้องตอบเขาหมดละ เด๋วจะโดนขังคุก   woon_sunny woon_sunny woon_sunny  ว่าแต่ ไม่ซิบกลับแค่นี้ ถึงขนาดขังคุกกันเลยเหรอ โหดดีแท้  woon_555 woon_555 woon_555

JuBBabyCry

• **
เด็กเส้นแบบนี้ต้องเติมซื้อเยอะป่าว  woon_huh woon_555

LK

• **
คราวหน้าคราวหลังก็ลองเปลี่ยนจากซิบเป็นตั้งห้องสนทนาเอาครับ จับผิดได้ 100%  g#031

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
คราวหน้าคราวหลังก็ลองเปลี่ยนจากซิบเป็นตั้งห้องสนทนาเอาครับ จับผิดได้ 100%  g#031

ยังไงครับ อธิบายหน่อย

อานน

• **
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร ToOPlantOoT เป็นเวลา  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว