GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้ หน้าหนังสือ

Spy13

• Newbie
  • *
 woon_love woon_love ซิบ+ถ่ายปริ้นสกินแล้ว ตามกฏคร้าบบบบ

arm676

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny เอิ่มพอดีผมกดปิดข้อความ 3 ช่องแรกอยู่ทำให้ไม่เห็นเนื่องจากกำลังคุยกับคนในกิล  g#031 g#031

TheDarknezZ

• Newbie
  • *
เห้ย กำกำกำกำกำกำ
ก็คุยๆ กันอยู่ 555+ ไหงโดนแอบถ่ายละ ไอน้องชาย
 woon_5555 woon_5555

-.MIKE.-

• Newbie
  • *
แค่ 2 นาที กดสกิวอยู่   คุยกิล แค่นี้เรียกออโต้ละเหรอ  g#004 g#004 g#004 g#004  woon_huh woon_huh woon_huh
  MIKE :)

arm676

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh ไม่ทราบว่าเวลาคุณคุยในกิลจะถ่ายรูปเก็บไว้ตลอดอย่างนั้นแหละ แหม๋ๆ g#011 g#011

LK

• Jr. Member
  • **
เกมส์นี้แพะเยอะครับ เมื่อหลายปีก่อนผมตั้งชื่อตัวละครว่า MG_ (อะไรต่อไม่รู้) กลับโดนข้อหาตั้งชือตัวละครแอบอ้างเป็นจีเอ็ม (ว้อท ?) โดนขังคุกแบบไม่มีเวลากำหนด งง แดกกันเลยทีเดียว

กากอย่าร้อง

• **
woon_huh woon_huh ไม่ทราบว่าเวลาคุณคุยในกิลจะถ่ายรูปเก็บไว้ตลอดอย่างนั้นแหละ แหม๋ๆ g#011 g#011

ก็ถ่ายตอนที่ใช้โปรแกรมออโต้เม้าไง ตั้งโปรแกรม เสด คุยไป เรื่อยๆ พอมี คนเดินมาใกล้ๆ ก็ถ่ายรูปไว้ บ้าง บางก็ ก็ถ่ายคำพูดของเพื่อนในกิล ไว้เป็นหลักฐานว่ามันเคยพูด  ขนาดเวลาตั้งโปรแกรมยังมีเลย แล้วเวลา กดถ่ายรูปทำไมจะไม่มีมี 5555555
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

arm676

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าคุณมีอคติส่วนตัวหรือปล่าวมากล่าวหากันแบบนี้ เหมือนจะเอาผิดให้ได้เพราะบอกไปแล้วว่าคุยในกิลอยู่ พยานก็มีคนในกิลไปถามได้ ไม่ใช่ว่าคุณจงใจจะให้ผมเป็นแพะหรอ ???

กากอย่าร้อง

• **
ไม่ทราบว่าคุณมีอคติส่วนตัวหรือปล่าวมากล่าวหากันแบบนี้ เหมือนจะเอาผิดให้ได้เพราะบอกไปแล้วว่าคุยในกิลอยู่ พยานก็มีคนในกิลไปถามได้ ไม่ใช่ว่าคุณจงใจจะให้ผมเป็นแพะหรอ ???

หลักฐาน ที่ฟ้องด้วยภาพมันหนักกว่า หลักฐานปากเปล่า นะคุณ   พิมลอยๆ กับ ภาพวีดีโอ อันไหนมันน่าเชื่อถือ กว่ากัน ครับ   คนมันกลัวคุก จะพิมมายังไงก็ได้ จะคุยกิล จะให้น้องเล่น หรือ จะปิดช่องสนทนา หมด จะอะไรบลาๆ  มันพิม มาได้หมด พิมลอยๆ อะ  แล้วพยานที่ว่า หาเพือ่นในกิลมาเป็นพยาน สัก 100 คนยังได้เลย แต่ วีดีโอ มันเห็นกันจะๆ ไม่ได้ตัดต่อไม่ได้ ดัดแปลงอะไรทั้งสิ้น ทำตามกฏิกา ทุกอย่าง ผิดก็ยอมรับผิด

Spy13

• Newbie
  • *
woon_sunny woon_sunny เอิ่มพอดีผมกดปิดข้อความ 3 ช่องแรกอยู่ทำให้ไม่เห็นเนื่องจากกำลังคุยกับคนในกิล  g#031 g#031
ถ้าคุณอ้างแบบนี้ได้ ต่อไป ก็มีคนอ้างแบบนี้หละคับ คุณกิลอยู่ ต่อไปก็ไม่ต้องมีละครับกฎออโต้ซี

arm676

• Newbie
  • *
กดสกิล แล้วคุยกับคนในกิลไปด้วยแล้วปิดช่องสนทนาที่ไม่สำคัญไปด้วยนี่ผิดหรอ   g#025 g#025