GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีโปรดกรุณา ดูกระทู้นี้ด้วยคับ บัคยังไง?

DR

• Newbie
  • *
เข้ามาดูทุกวันยังไม่มีวี่แวว   ไปกระทู้อื่นได้ แต่กระทู้นี้ไม่เข้ามาตอบ

SososiTy

• Newbie
  • *
คือนี้จะ2อาทิตละ คนดูแลเกมทำไมไม่มาดูแลอะไรเลย ห่วยแตกมากชุดนี้บอกเลย ลงโทษก็มั่ว ปรับนู้นนี้นั้นก็ไม่สมดุล  g#020  g#020  g#020

DR

• Newbie
  • *
มันเป็นไปได้เหรอที่ไม่มีทีมงานเข้ามาดูบอร์ดเลย ทั้งที่มีคนโดนขังคุกเพิ่มแต่ไม่มีทีมงานตอบกระทู้

DR

• Newbie
  • *
ดันทุกวันเว้ย   ให้รู้ไปว่าจะแกล้งทำเป็นไม่เห็นไปจนเซิฟล่ม บริษัทเจ๊ง

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รูปภาพ ณ ตอนตรวจสอบครับ ซึ่งจะเห็นได้ว่าพื้นที่ดังกล่าว ไม่สามารถใช้สกิลได้ครับ

ส่วนการโจมตีแบบธรรมดา ที่บางท่านไม่โดน เพราะได้มีการโทรมาชี้แจ้งว่าโดนแกล้ง ครับ

ยังไงผมขออณุญาตล็อคกระทู้นะครับ