GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออ้างอิงกระทุ้นะคะ เรื่องการออโต้ รุ้สึกจะสองมาตรฐาน

AspireE1

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555
โชว์รูปตัวเองมันยังไม่ใจเลยแค่นี่ต้องสร้างคาเดธมาถ่าย กูหละขำ 555555
ละก็คาเดธตัวนี้เก่งนะ *0* ส่งปึปลงเลย ขนาดผมถ่ายก็เอาตัวหลักไปถ่าย ละเอาตัวอื่นนั่งรอในคุกยังไม่เห็นจะลงเลยต้องตามทวงเป็นอาทิตย์
นะ ก็รู้ๆกันอยู่ 5555

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
ออโต้วันและเวลาไหนสำคัญด้วยหรอว๊ะ กฎเกมมีมานานแล้ว ห้ามใช้โปรแกรมช่วยเล่น  g#024

คนตั้งกฎโง่ๆนี่ก็แปลก ทำผิดเกิน 48 ชั่วโมง = ขาวสะอาดทันที รอดตายยยยยยยยยย  g#022

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• Jr. Member
  • **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
ออโต้วันและเวลาไหนสำคัญด้วยหรอว๊ะ กฎเกมมีมานานแล้ว ห้ามใช้โปรแกรมช่วยเล่น  g#024

คนตั้งกฎโง่ๆนี่ก็แปลก ทำผิดเกิน 48 ชั่วโมง = ขาวสะอาดทันที รอดตายยยยยยยยยย  g#022

นายพูดถูกใจอีกแล้ว woon_love woon_love woon_love

supra

• **
คนที่ถ่าย วีดีโอ มา อะ ผม ว่า 2 มาตรฐาน นะครับ เพราะไม่ถ่ายมาทั้งเกม ทั้งๆที่ ทั้งเกมเค้าก็ออโต้ กันทั้งนั้น  แสดงว่า คุ ณ 2 มารตรฐาน นะครับ แบบ นี้ ไปว่าคนอื่นเค้า 2 มาตรฐานได้ไง

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ปล. ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว

ประเด็นไม่ได้ยุที่ถ่ายไม่ถ่าย แต่ประเด็นการตัดสินไม่เหมือนกัน อยากรุ้แค่นี้ค่ะ  woon_huh woon_huh
ผมแค่เปรียบเทียบไง  ว่าทำไมคุณถึงถ่ายไม่หมด ก็เหมือนกับเค้าทำไมลงโทษไม่หมดเหตุผล เหมือนกันเลย ลองคิดดู55555

.._CaffeineZaa_..

• **
คนที่ถ่าย วีดีโอ มา อะ ผม ว่า 2 มาตรฐาน นะครับ เพราะไม่ถ่ายมาทั้งเกม ทั้งๆที่ ทั้งเกมเค้าก็ออโต้ กันทั้งนั้น  แสดงว่า คุ ณ 2 มารตรฐาน นะครับ แบบ นี้ ไปว่าคนอื่นเค้า 2 มาตรฐานได้ไง

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ปล. ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว

ประเด็นไม่ได้ยุที่ถ่ายไม่ถ่าย แต่ประเด็นการตัดสินไม่เหมือนกัน อยากรุ้แค่นี้ค่ะ  woon_huh woon_huh
ผมแค่เปรียบเทียบไง  ว่าทำไมคุณถึงถ่ายไม่หมด ก็เหมือนกับเค้าทำไมลงโทษไม่หมดเหตุผล เหมือนกันเลย ลองคิดดู55555

ลงโทษไม่มีเหตุผล?? แล้วคนที่โดนลงโทษไปแล้วละ เหตุผลเดียวกันเลย ทำไมโดนลงโทษ woon_555 woon_555 ที่ถามว่าทำไมเราไม่ตามถ่ายให้หมด woon_huh woon_huh ตอบคือ มันไม่ใช่เรื่องของเรา ที่เอาอันนี้ลงคือ เหนมันยุใกล้ไม่ได้ตั้งจัยจะตามถ่ายคัยขนาดนั้น เรายุบ้านเรดเดินไปเดินมายุแล้ว แล้วเค้ามาออโต้ยุใกล้ๆแบบนี้ก้อเลยเอามาลง ถ้าอยากแกล้งคัยจิงคนไม่เอาตัวหลักถ่ายหรอก จะทำแบบคัยบางคนก้อได้เอาคาเดทมาถ่าย ป๊อดตลอด เดาไม่อยากหรอกว่าเปนคัยเพาะที่ถ่ายลงมีแต่ฝั่งเรา อิอิ  woon_sunny woon_sunny

ย้ำอีกทีนะอยากรุ้ว่าประเด็นเดียวกันทำไมอีกอันโดนลงโทษ อีกอันไม่โดน  woon_huh woon_huh

supra

• **

ลงโทษไม่มีเหตุผล?? แล้วคนที่โดนลงโทษไปแล้วละ เหตุผลเดียวกันเลย ทำไมโดนลงโทษ woon_555 woon_555 ที่ถามว่าทำไมเราไม่ตามถ่ายให้หมด woon_huh woon_huh ตอบคือ มันไม่ใช่เรื่องของเรา ที่เอาอันนี้ลงคือ เหนมันยุใกล้ไม่ได้ตั้งจัยจะตามถ่ายคัยขนาดนั้น เรายุบ้านเรดเดินไปเดินมายุแล้ว แล้วเค้ามาออโต้ยุใกล้ๆแบบนี้ก้อเลยเอามาลง ถ้าอยากแกล้งคัยจิงคนไม่เอาตัวหลักถ่ายหรอก จะทำแบบคัยบางคนก้อได้เอาคาเดทมาถ่าย ป๊อดตลอด เดาไม่อยากหรอกว่าเปนคัยเพาะที่ถ่ายลงมีแต่ฝั่งเรา อิอิ  woon_sunny woon_sunny

ย้ำอีกทีนะอยากรุ้ว่าประเด็นเดียวกันทำไมอีกอันโดนลงโทษ อีกอันไม่โดน  woon_huh woon_huh

ก้อย่างที่เคยบอกครับ คุณเห็นอยู่ใกล้เลยถ่ายมาลง แล้วโดนทำโทษ แล้ว อีก 100 คนที่ ออโต้ไว้กลางไซร์ ในบ้านไก่จ๊วบ เอย ซึ่งเป็นสถานที่ ที่จีเอ็ม เดินบ่อยด้วย แต่เอ้ ทำไมน้า จีเอ็มไม่ทักคนที่ออโต้ แล้ว แบบ หรือทำโทษน้า  เพราะว่าเหตุผลอะไรน้า ไม่เข้าใจจริงๆ  woon_555 woon_555

แล้วบอกว่าถ้าคิดจะแกล้งใครเอาคาเดทไปถ่ายตั้งนาน แล้ว ผม ว่า ถ้าไม่เคยทำคงไม่พูดไม่ได้หรอกใช่ไหม ครับ  คนที่เอาคาเดทไปถ่าย แล้วตั้งชื่อในบอร์ดว่า Spy1 อะ ยูสเซอเดียวกันกับคุณแน่นอน และ แน่นอน คุณก็ต้องเอายูศเซอ นั้น มา ท้วงว่าคนละคน ตามนิสัยพวก  อิจฉาชาวบ้าน ผมเห็นมาเยอะครับ พวกแบบนี้  ประเด็นคือ มันใช้โปรแกรมออโต้เม้าไม่เป็นไงละ เลยได้แค่ ถ่าย วีดีโอ มา ฟ้อง  ทั้งๆ ที่เค้าก็ อนุโลม มาเป็น ปีๆ  ฝึกซี กันระดับ10 ไปกันถึงไหนต่อไหน  แล้ว พวกคนอย่างคุณ เลยเพิ่งจะมาเฮริต เอาตอนนี้ไง เค้าเรียกว่า เซาะกราว เข้าใจปะ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
^
^
^
บ่นอะไรนาย เขาจะถ่ายใครก็เรื่องของเขาไม่จำเป็นต้องถ่ายหมด ไม่ใช่หน้าที่ จะ 2 , 20 หรือจะ 200 มาตรฐานเรื่องของเขาดินาย  g#037

แต่ไอ้ที่มีกฎบังคับแต่กลับหย่อนยานบางตัว บางตัวเคร่งครัด นั้นถึงเรียกว่ามีมาตรฐานเพิ่มขึ้นมา  g#023

ท่าทางจะดูการ์ตูนมาก  g#014

คาเดทจะถ่ายแล้วทำไมวะ เรื่องของเขาดิ 
กูเคยเอาตัวหลักไปไล่ยิงคนเข้าคุก แต่กลับมีคาเดทมาด่าสะงั้น กับไอดีบอร์ดใหม่ๆ ลง Youtube ก็มีแต่พวกไอดีแปลกๆไม่สื่อถึงตัวละครในเกม ขัม แม่งสลับขั้วกันเบล๊ย ยังไม่เห็นต้องออกมาดิ้นให้เอาตัวหลักมา  g#023

ท่าทางอยากจะจีบเขามากเลยนะ ถามชื่อจุงงงงงงงงงง  g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005

supra

• **
^
^
^
บ่นอะไรนาย เขาจะถ่ายใครก็เรื่องของเขาไม่จำเป็นต้องถ่ายหมด ไม่ใช่หน้าที่ จะ 2 , 20 หรือจะ 200 มาตรฐานเรื่องของเขาดินาย  g#037

แต่ไอ้ที่มีกฎบังคับแต่กลับหย่อนยานบางตัว บางตัวเคร่งครัด นั้นถึงเรียกว่ามีมาตรฐานเพิ่มขึ้นมา  g#023

ท่าทางจะดูการ์ตูนมาก  g#014

คาเดทจะถ่ายแล้วทำไมวะ เรื่องของเขาดิ 
กูเคยเอาตัวหลักไปไล่ยิงคนเข้าคุก แต่กลับมีคาเดทมาด่าสะงั้น กับไอดีบอร์ดใหม่ๆ ลง Youtube ก็มีแต่พวกไอดีแปลกๆไม่สื่อถึงตัวละครในเกม ขัม แม่งสลับขั้วกันเบล๊ย ยังไม่เห็นต้องออกมาดิ้นให้เอาตัวหลักมา  g#023

ท่าทางอยากจะจีบเขามากเลยนะ ถามชื่อจุงงงงงงงงงง  g#005 g#005 g#005 g#005 g#005 g#005

ผมอยากจะ คอมเม้นใคร มันเรื่องของผม อีก ละ แล้วคุณมายุ่งไรกะผมละเนี่ย อยากจีบผมหรอ  g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ ทางทีมงานจะทำการยกเลิกการลงโทษ ตัวละครดัง กล่าวทั้ง 2 ตัวละครที่มีการลงโทษจากคลิป วีดีโอ ครับ

แนวทางการแก้ไข

1. ผมจะทำการเขียนกฏกติกา ขึ้นมาในการแจ้งเรื่อง โปรแกรมช่วย เล่น หรือเอาเหรียญหนีบกับคีย์บอร์ดไว้ ครับ

2. ทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกของทั้งผู้เล่นทั้งสองฝ่ายครับ

ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับ