GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออ้างอิงกระทุ้นะคะ เรื่องการออโต้ รุ้สึกจะสองมาตรฐาน

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **
มีกระทู้นึงที่โดนลงโทษจากการถ่ายวีดีโอออโต้ แต่ไม่เหนว่าวันที่เท่าไร เวลาไหน แต่ลงโทษไปแล้ว  woon_huh woon_huh
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38332.0

แล้วอีกกระทุ้นึงถ่ายเมื่อเช้าลงไปเมื่อเช้า แล้วไม่มีวันที่หรือเวลาบอก  แต่ไม่โดดนลงโทษ อยากทราบว่าเพาะอะรัย
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38382.0 woon_huh woon_huh

ลักษณะกระทุ้เหมือนกัน ทำไม การตัดสินสองมาตรฐาน หรือเพาะจีคนละคน พิจารณาจาอะไร ความรุ้สึกส่วนตัวหรอ  woon_huh woon_huh

แจ้งแจงด้วยนะคะ  g#046 g#046 g#046

g#014 แล้วไหนบอกว่า ทีมงาน มีโปรแกรมในการตรวจสอบ ว่าใช้ ออโต้คีร์ ที่แท้ 2 มาตรฐาน g#024

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

• **
ทั้งที่มีคนทักแล้วว่าไม่มีวันเวลาบอก แต่ลงโทด ตรวจสอบยังคะ

ทำมาเหมือกันอีกกระทุ้ แต่บอกจะตรวจสอบ เหอะๆ  woon_555 woon_555

อะรัยคือมาตรฐาน+ความยุติธรรม  woon_huh woon_huh

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
มารอฟังคำ แถ ลง อีกคน  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

X-it 18+

• **
เอาความเป็นจริงนะคับ ก็ไม่ได้2มาตฐานนะคับ

เกิดถ้าเค๊าออโต้ไว้หลายเดือนก่อนแล้ว   แล้วคุณพึ่งเอามาส่ง   

หลักฐาน คือวันเวลานะคับ       คุณมีหลักฐานไหม   ว่าเค๊า ออโต้ เวลานี้    woon_555

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
ตอนที่โดนลงโทษ คุณเคยทักท้วงมั้ยอ่ะ ว่าบทลงโทษมันมีช่องโหว่ตรงไหน
เรายอมรับนะว่า ทำผิดจริง
แต่ก็มีข้อสงสัยที่เราซักถามจีเอ็ม
จีเอ็มยังให้คำตอบที่แน่ชัดไม่ได้
เท่ากับว่า มันเป็นประเด็นใหม่ที่จีเอ็มควรพิจารณา

BC4ever

• **
เอาความเป็นจริงนะคับ ก็ไม่ได้2มาตฐานนะคับ

เกิดถ้าเค๊าออโต้ไว้หลายเดือนก่อนแล้ว   แล้วคุณพึ่งเอามาส่ง   

หลักฐาน คือวันเวลานะคับ       คุณมีหลักฐานไหม   ว่าเค๊า ออโต้ เวลานี้    woon_555

คุณเองยังไปถามยุบอดเก่าว่าจะลงโทษเค้าจิงๆหรอ น่าจะรุ้ยุแก่จัยนะค่ะว่าถ่ายวันไหน
พอมีประเด็นแบบนี้ขึ้นกมาก้อรีบน้อมรับเชียวนะว่าไม่ได้ทำผิด เหอะๆ
ถ้าบอทมาหลายเดือนแล้วมันยังลุกเท่าหิมดยุก้อเลิกบอทไปเล่นอาชีพอื่นเถอะ  สกิวแถขั้นสุงจิงๆ อิอิ woon_yes woon_yes

• **
ตอนที่โดนลงโทษ คุณเคยทักท้วงมั้ยอ่ะ ว่าบทลงโทษมันมีช่องโหว่ตรงไหน
เรายอมรับนะว่า ทำผิดจริง
แต่ก็มีข้อสงสัยที่เราซักถามจีเอ็ม
จีเอ็มยังให้คำตอบที่แน่ชัดไม่ได้
เท่ากับว่า มันเป็นประเด็นใหม่ที่จีเอ็มควรพิจารณา

คัยว่าไม่ทักคะ บอดที่โดนลงโทษ มีคนทักไปแล้วไม่มีเวลาและวันที่กำกับ 
ตัวสีแดงชุัดเจนนะคะ สังสัยจีเอมตาบอดสีหรือยังงัยไม่เหน หรือเหนแล้วไม่ตรวจสอบ จับๆลงคุกไปจะได้ปิดคดี เหอะๆ

ก้อไม่รุ้สินะ รอฟังคำตอบจากจี woon_555 woon_555 อยากรุ้แค่นี้จิงๆ  woon_5555 woon_5555

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
สงสารคนเล่นเกมบางคน  g#043
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

supra

• **
คนที่ถ่าย วีดีโอ มา อะ ผม ว่า 2 มาตรฐาน นะครับ เพราะไม่ถ่ายมาทั้งเกม ทั้งๆที่ ทั้งเกมเค้าก็ออโต้ กันทั้งนั้น  แสดงว่า คุ ณ 2 มารตรฐาน นะครับ แบบ นี้ ไปว่าคนอื่นเค้า 2 มาตรฐานได้ไง

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ปล. ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว

• **
คนที่ถ่าย วีดีโอ มา อะ ผม ว่า 2 มาตรฐาน นะครับ เพราะไม่ถ่ายมาทั้งเกม ทั้งๆที่ ทั้งเกมเค้าก็ออโต้ กันทั้งนั้น  แสดงว่า คุ ณ 2 มารตรฐาน นะครับ แบบ นี้ ไปว่าคนอื่นเค้า 2 มาตรฐานได้ไง

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ปล. ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว

ประเด็นไม่ได้ยุที่ถ่ายไม่ถ่าย แต่ประเด็นการตัดสินไม่เหมือนกัน อยากรุ้แค่นี้ค่ะ  woon_huh woon_huh