GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกงแหวนวอยละ ยังหยาบอีก (นรก)

com016950692

• Newbie
  • *
ปั้ม วอย ละไง คับ ไปเรียก แมกกี้ กะ แพนด้ามาเลย ผมเป็นคนแจ้งด้วยนะบัคนี้ คุณทำไม่ได้ก็อย่าบ่นนะ ก็บอกกันแล้ว ว่า แพนด้า ไม่ดูแล เพราะมันแค่เซิฟทดสอบ อย่าโชว์เกรียนนะ ครัชช พวกๆมาเป็นทีมนิ สู้ไม่ได้อย่าๆ

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
อุต๊ะๆ ถ้างั้น ก็ใส่แหวนวอยกันทีมละ3คน ลงแบท 3-3 สิจะ พ่อเทพปั้มวอย g#003

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Sukishi.

• Jr. Member
  • **
ดิ้นกันใหญ่เบย

กำ เราม่ายได้ดิ้นนะ อิอิ เรายังยุสะบายดี แต่คนที่ดิ้น อะ คงจะรู้นะว่าใคร  woon_huh woon_huh

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ดิ้นกันใหญ่เบย

กำ เราม่ายได้ดิ้นนะ อิอิ เรายังยุสะบายดี แต่คนที่ดิ้น อะ คงจะรู้นะว่าใคร  woon_huh woon_huh

g#009 g#009

kangan2007

• Newbie
  • *
เค้าเรียกว่าใช้ความคิด ไม่เป็นประโยชน์  จะมาร้องแหวนวอย สมองไม่คิด เอง ช่วยไม่ได้ นะฮ๊าฟ ขิง ขิง

ชิกกี้

จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร llllllllHlllllllll ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ