GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบคายมาก

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ตามกฏเขาห้ามตกแต่งรูปนะ ใครกันแน่ที่สะดิ้งออกมาแก้ตัวไม่ทันเชียวร้อนเป็นไฟควายจีจีเลอ  g#004
มึงมันกระจอก

IdentiFy

• Jr. Member
  • **
ดิ้นกันเป็นแถว น่าสมเพศจัง ^ ^

สมเพศตัวเทอเถอะค่ะ  จะเอารูปลงยังปิด ชื่อเอ่อ  หรืออยากเป็นคนดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทนค่ะ  ประมานั้นหรอ ดีออกเลิศจะตาย เชิญ ใสใส ตามสบายนะคะ    เพราะเรา เลยจุดๆ ที่เทอด่ามาเรียบร้อยแล้ว

IdentiFy

• **
โง่
ควาย
ด่าเราไม  g#002
ป่าวเราด่ามัน  แต่เราไม่อยากกด่าคำว่าโง่แล้วเราเลยเอาของเทอมาฟิวชั่น   555

• ★....◕‿◕。
จขกท หายไปไหนละ  g#025

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ทำไมต้องดิ้นด้วย กลัวตรงไหน
โดนใบ้ก็ไม่โดน ลงรูปก็ไม่เป็น
ลงผิดอีก กลับไปอ่านมาใหม่นะ
วิธีแจ้งอะ ว่าต้องแจ้งยังไง

โง่ก้อย่าโชว์เลย อายแทนค่ะ  g#026

Nat_Cha

• Newbie
  • *
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

ไม่ได้ติดใจอะไรหรอกคะ ลงให้ดูเท่านั้นเองคะ  ไม่ต้องการให้ใครมาลงโทษใครหรอก เห็นว่ามันหยาบคายเท่านั้นเอง

Nat_Cha

• Newbie
  • *
จิงๆแล้วก็ไม่ได้เป็นคนโลกสวยอะไรหรอก ก็ปิด ชื่อไห้หมดแล้ว เหลือไว้แต่คนหยาบตาย

ยังตามมาด่าถึงในบอร์ด อีกนะคะ

ขอโทษด้วยและกัน ที่ ไปแสดงอะไรที่โง่มากให้ พวกคุณดู

ขอบคุณที่ชี้แนะ และ ติติง และขอโทษจิงๆ จะแจ้งลบกระทู้นี้ให้นะคะ

• ★....◕‿◕。
มันก็แค่ข้อแก้ตัวของคนโง่ . . . หรือไม่จริง??  g#004

•sĸιpz

• **
  • แถ
แปลกจังค่ะ ที่ปิดข้อความอื่นๆเนี่ย พวกตัวเองหยาบหรอคะ ทำไมถึงปิด 'w'

• ★....◕‿◕。
เราอยากรู้ตัว จขกท ชื่ออะไร g#025

IdentiFy

• **
จิงๆแล้วก็ไม่ได้เป็นคนโลกสวยอะไรหรอก ก็ปิด ชื่อไห้หมดแล้ว เหลือไว้แต่คนหยาบตาย

ยังตามมาด่าถึงในบอร์ด อีกนะคะ

ขอโทษด้วยและกัน ที่ ไปแสดงอะไรที่โง่มากให้ พวกคุณดู

ขอบคุณที่ชี้แนะ และ ติติง และขอโทษจิงๆ จะแจ้งลบกระทู้นี้ให้นะคะ
ลาก่อน บายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย 

ถ้าทีหลังยอมรับ เอฟเฟคที่ตามมาไม่ได้ ขอร้อง อย่าทำนะจ้ะ 

nes

• Sr. Member