GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบคายมาก

Nat_Cha

• Newbie
  • *
คือพอดีวาปไปวินคะ แล้ว  วว ว ว ว

เห้ย ทำไม ถึงอยาบขนาดนี้ ไอตัวละครนี้ บอกเลย นัทชา เห็นบ่อยมากสกิลปาก นี่นะ เด็กเล่นเยอะนะคะเกมส์นี้รวมถึงนัทชาด้วย

จีเอ็มตรวจสอบด้วย
[/url][/img]

[/url][/img]

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
พาโบจัง

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
ถ้าคุณไม่อยากให้ใครเห็นชื่อตัวละครละคุณจะเอามาลงทำไมวะ โชลาวอีกละ
โง่จัง
มึงมันกระจอก

IdentiFy

• Jr. Member
  • **
โลกสวยจังค่ะ ที่บ้านคงเลี้ยงมาดีสินะคะ  แดกหญ้าออแกนิกอัดแคปซูลสินะ นี่มันโลกของเกมค่ะ  เดกที่ไหนไม่หยาบมั่ง   ถ้าอยากโลกสวยแนะนำเกมอื่นะคะ  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

Nat_Cha

• Newbie
  • *
ปกป้องตัวเองโดยการปิดชื่อผิดหรอคะ แล้วถามหน่อย ลาวแล้วไปหนักกะบารใคร

คนลาวเขาทำไรผิดต่้องไปด่าเขา แล้วไอที่ว่าโง่นี่ใครกันแน่ มาโชว์โง่กระทู้คนอื่นอะ

งืม

• ฮี่ฮี่
  • กินปลาบ้างได้ฉลาด
ปกป้องตัวเองทำไม โง่จัง
ถ้ากลัวก็หดหัวอยุ่ในรูเถอะ
อย่าเสนอหน้ามาลง
สะดิ้ง :3

•sĸιpz

• **
  • แถ
ถ้าปิดขนาดนี้จะลงทำพระแสงแยทออะไรหรอคะ  g#019
โง่จัง

IdentiFy

• **
ปกป้องตัวเองโดยการปิดชื่อผิดหรอคะ แล้วถามหน่อย ลาวแล้วไปหนักกะบารใคร

คนลาวเขาทำไรผิดต่้องไปด่าเขา แล้วไอที่ว่าโง่นี่ใครกันแน่ มาโชว์โง่กระทู้คนอื่นอะ

แดกหญ้าออแกนิคสินะ ถึง โลกสวยแบบนี้ หรือโง่จนเป็นสันดาน   เค้าด่ามึงอ่ะค่ะ ไม่ได้ด่าคนลาว อีควายไทย เสล่อจิงเชียว   

Nat_Cha

• Newbie
  • *
ดิ้นกันเป็นแถว น่าสมเพศจัง ^ ^

ˊ₣яαмe

• You shall not pass :)
  • **
  • -F_M- .PK

โง่จังนะครับ กิลอริ ด่ากัน เรื่องปกติ ทุกเซิฟเวอร์ ถ้าอยู่ตัวใครตัวมันแล้วเล่น มันก็ไม่มีปัญหาหรอก อย่าโชว์ลาวเลย  อย่าโลกสวย คำหยาบแล้วไง? สมัยพ่อ สมัยแม่ สมัยบรรพบุรุษคุณก็พูด เถียงสิ ???
ไอเด็กลืมกำพืชตัวเองอย่างคุณอะ  เคยทำไรมั้ง? ผมไม่โกรธหรอกที่เอาลงบอร์ด ผมไม่ได้แคร์อะไรอยู่แล้ว  แต่ก็แค่อยากบอกอย่าโลกสวยไห้มาก คำหยาบมันพูดทุกคนแหละ ในโลก ทำตัวควายๆ ไห้สังคมดูดี อย่าเลย ขยะแขยงว่ะ บอกตรง

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
น่าสงสาร เศษขยะไร้กำพืช ทำตัวผู้ดี T^T
$~PsyChoS!S~$

•sĸιpz

• **
  • แถ
โง่อะ 5555555 โดนลงโทษแน่ๆเบยเบยเบยเบย