GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จัดการด้วยครับ GM

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

The.

• The
  • Full Member
น่าสนใจเอาไปทำที่คั่นหนังสือ
แต่มันไม่สมควรนี่สิ  g#002 g#002

rikudou & Minato

• Jr. Member
  • **
ไม่เข้าใจคำว่าอ้างอิงอีก โง่ลิงๆ คิดได้แค่นั้นอยู่แต่ในบ้านเถอะครัช สัตย์
1. ห้ามผู้เล่นตั้ง ID, ภาพลายเซ็น, รูปภาพ เป็นรูปหรือข้อความที่มีความหมายในการอ้างอิง
ความหมายในการอ้างอิง  woon_5555
 และ/หรือ แอบอ้างถึงบุคคลอื่น

อ้างอิงถึงผมไงครัช ทั้งรูปทั้งชื่อ เสล่อจีจี  #เขาจะเขียนอ้างอิงเพื่อถ้าไม่ได้ใช้ # ให้ลิงงงเล่น
คงต้องให้เขาเขียนแบบ และ + หรือ ใช่มั้ยครับ woon_5555

•ซาตานตัวน้อย•

• Newbie
  • *
 woon_shock ลูกเต้า เหล่าใคร มารับกับบ้านด่วนเลยนะ ตั้งเช่อมาได้ หน้าตาดี พ่อให้มา สุนัขบ้านผม ยังหล่อกว่า จิงๆน๊ะ  woon_5555

rikudou & Minato

• **
woon_shock ลูกเต้า เหล่าใคร มารับกับบ้านด่วนเลยนะ ตั้งเช่อมาได้ หน้าตาดี พ่อให้มา สุนัขบ้านผม ยังหล่อกว่า จิงๆน๊ะ  woon_5555
จับมือหน่อยครับ  woon_love

The.

• The
  • Full Member
#038 #038

ArmSut

• สัจธรรม ของชีวิต มีเหตุ ย่อมมีผล กัมมุนา วัตตี โลโก
  • **
  • ขอจงเดินอยู่ในทางสายกลาง จงอยู่ในความไม่ประมาทเทอญ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
เยสสสส ขนาดผมยังไม่กล้าตั้งเลยยยย อิอิ  g#004 g#004
มีปากก็พูดไป มีมือก็พิมพ์เอา ใจเขาหรือใจเรา ควรเอามาใส่ใจ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ