GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม วอลุ่ม ?

Slipknot

• Full Member

นี้ไง รายชื่อ ทีมงานที่ดูแลบอร์ด

ดูดิ มันจะโผ่หัวมา รับผิดชอบ ตอนไหน

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=29625.0 

กระทู้นี้ กำลังด่ากัน มัน 
GM วอลุ่ม เขาว่า ล๊อคไม่ได้ เพราะ เจ้าของไม่มา  แจ้ง
ทั้งที่กระทู้มันผิด มันไร้สาระ ขนาดนนั้น เสือกไม่ ล๊อค 
ไม่ต้องเสือก พิมคำว่า  ขอ อภัย นะไอ สลัด

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
หามาจนได้  g#015

ขอโทษด้วยละกัน ที่ไม่ได้ไปมองส่วนนั้น
แต่ยังไงก็น่าจะ PM ไปเอาดีกว่านะค่ะ เห็นแก่ภาพพจน์ของเค้าบ้างก็ได้

เราแค่แนะนำนะ
คือแบบว่า ถ้าเกิดว่าเราโดนแบบนี้ ก็ต้องเงิบไปบ้างแหละค่ะ
ถ้าไม่ได้เป็นคนที่อาย ก็ละอายบ้างนะค่ะ เห็นใจจีเอ็ม เดี๋ยวถ้าเปลี่ยนขึ้นมา การพัฒนาเกมก็จะช้าลงอีก
แล้วใครที่เดือดร้อน ก็คือผู้เล่นมาโวยกับเกมอีกแหละค่ะ ทนอ่านดราม่ามาเยอะ มันน่าเบื่อ อยากเห็นสาระดีดีบ้าง

ขอบคุณค่ะ // พนมมือ ละจากไป  g#001
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

Slipknot

หามาจนได้  g#015

ขอโทษด้วยละกัน ที่ไม่ได้ไปมองส่วนนั้น
แต่ยังไงก็น่าจะ PM ไปเอาดีกว่านะค่ะ เห็นแก่ภาพพจน์ของเค้าบ้างก็ได้

เราแค่แนะนำนะ
คือแบบว่า ถ้าเกิดว่าเราโดนแบบนี้ ก็ต้องเงิบไปบ้างแหละค่ะ
ถ้าไม่ได้เป็นคนที่อาย ก็ละอายบ้างนะค่ะ เห็นใจจีเอ็ม เดี๋ยวถ้าเปลี่ยนขึ้นมา การพัฒนาเกมก็จะช้าลงอีก
แล้วใครที่เดือดร้อน ก็คือผู้เล่นมาโวยกับเกมอีกแหละค่ะ ทนอ่านดราม่ามาเยอะ มันน่าเบื่อ อยากเห็นสาระดีดีบ้าง

ขอบคุณค่ะ // พนมมือ ละจากไป  g#001

ค๊าบ คนสวย เราก็ไม่ได้ยากโจมตี ทีีมงานอะไรหลอก
แค้การทำงานของ GM มัน ห่วย ท้าเธอย้อนไปดูตอนแรก ที่เราตั้งกระทู้
เราไม่เคยว่าทีมงานแม้แต่ คำเดียว
แต่พอ ทีมงาน ตอบ แล้ว ร๊อค กะทู้เรา เธอลองอ่าน
แล้วไปอ่าน กระทู้ที่แล้วแจ้ง ลบ
มัน สมควร ลบไหม  เธอลองไปดู  g#043 g#043 g#043

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
เข้าใจค่ะ แต่ปล่อยเค้าคุยๆกันไปเลย เดี๋ยวมันก็มีจุดจบเอง เรื่องแบบนี้ เราไปอ่าน คิดว่าเป็นนิยายเรื่องนึงละกัน อาเมนน  g#022
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

.___.

• Newbie
  • *
ไอเนี่ยถ้าจะให้จีล็อคกระทู้เจ้าของโพสต้องpmไไปหาไม่ใช่หรอ รึป่าวหว่า

Slipknot

ไอเนี่ยถ้าจะให้จีล็อคกระทู้เจ้าของโพสต้องpmไไปหาไม่ใช่หรอ รึป่าวหว่า

ไม่เกี่ยว ครับ-*-

.___.

• Newbie
  • *
ออ- -  แล้วเมื่อไหร่ละมันจะล็อค-*-
คือตอนนี้จีสามารถเข้าไปล็อคได้เลยรึป่าว เราลองpmไปหาแล้วเขาก็ไม่ตอบอะไรซักอย่าง

Slipknot

เข้าร๊อค ได้เลย
แต่  คาด ว่า gm วอลุ่ม ไม่เรื่องเพราะ คงพึ่งทำงาน
 g#024 g#024

.___.

• Newbie
  • *
อ้องั้นเราก็ทำได้แค่นั้งรออย่างใจเย็นรึเนี่ย  g#013 g#013

๓$ellconfident๓

• Jr. Member
  • **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
จณะนี้ผมพากระทู้ไปทะเล กับบัคต่อมหมากเเล้ว  woon_5555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการใช้คำพูดไม่สุภาพในเว็ปบอร์ดทีมงานจะเข้าไปแก้ไขคำพูด

และจะทำการลงโทษ user คนนั้นตามกฏของเว็ปบอร์ด

ส่วนการล็อกกระทู้ ต้องให้ทางผู้ที่ตั้งกระทู้แจ้งเข้ามาให้ทีมงานล็อกกระทู้หรือทีมงานเห็นสมควรเท่านั้น

กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ