GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีช่วยดูหน่อยบัคหรือเปล่า รึยังไง ??

Slipknot

• Full Member
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

เบอสบายหรอ  ปลด อาวุธ  นี้ ฝึกในเมืองได้หรอ  พึ่งรุ้นะเนีย  เก่งมากหรอ ลอง กะผมป่าว  g#004 g#004

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
อะไรเหรอ ?? คุณเบอสายระเบิด ระเบิดหมด วาป

ฆ่าผมไม่ได้เลยเอาผมลงบอร์ดเหรอ ??

ใครมันจะบ้าไปฝึกกลางแมพให้พวกเกรียนมันฆ่าตายกันละ

เขาก็หามุมแคบๆ ของแมพฝึกกันทั้งนั้นแหละ

คนที่เล่นแอสคงรู้ดี อย่างเบออะ ออโต้ c3 ในเมืองสบายๆ จะรู้อะไร  g#003

พูดมาได้ว่าฆ่านายไม่ได้ เก่งจังเลยเนอะ เห็นทีไรก็ตายอย่างหมา ถึงเราจะไม่ระเบิดคลั่ง นายก็แพ้นี่นา อย่ามาแสดงความเทพในบอร์ดกับคนที่ไม่เห็นเหตุการณ์สิ ไม่มีปัญญาฝึกC3 แบบสุจริต ก็อย่ามาเห่าแบบนี้ อย่างที่โอมว่า เบอใช่ว่าจะฝึกC3ง่ายๆ นายมันผิด2กรณีเลยนะ ออโต้เม้า+ใช้บัค อย่าเที่ยวว่าชาวบ้านเขางั้นงี้ ตัวเองยังไม่ดีพออย่าไปว่าคนอื่นเขา จำไว้!! คุณคนสมองไร้รอยหยัก g#040

IiI_MyMinT_IiI

• Newbie
  • *

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร เป็นเวลา iam_benz  360ชั่วโมงข้อหาใช้ข้อผิดพลาดจากระบบหาผลประโยชน์ส่วนตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2013, 12:57:38 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »