GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้C3 ครับ

11161616

• Newbie
  • *

พาลาชื่อ  saha1 
ถามไปไม่ตอบถ้าอ้างว่า ไม่ได้ออโต้ไว้ ก็ คงตอบในห้องสนทนาแล้วครับ

MartKunG__.

• Newbie
  • *
ออโต้แค่นี้ ผิดหรอครับไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใครเปนคุณ คุณทำงานจะมานั่งกดเวลาทำงานหรอครับ  woon_5555

พาลาชื่อ  saha1 
ถามไปไม่ตอบถ้าอ้างว่า ไม่ได้ออโต้ไว้ ก็ คงตอบในห้องสนทนาแล้วครับ

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
อย่าผิดเลย ท่าคนนี้ผิดนะ ผมจะเซฟรูปพวกออโต้Cลงบอดแบนให้หมดเลย คงเปน100คดีแน่

Slipknot

• Full Member
บ้าบอจิงๆ  เขาอาจจะอยุ่จอ แต่ ก็เล่นอย่างอืนด้วย 
เช่น เล่นเฟส รอดีเร c3 เงีย
แล้วอีกอย่างใครจะไปตอบพวก ชื่อแปลกๆ พวกแปลกหน้า
 ผมคนนึงละไม่ตอบพวกซิบ มา พิมแปลก ๆพี่ขอเงินหน่อย พี่ๆ ขอของหน่อย
ละก็พวกแอบอ้างชื่ออีกอย่าง
ท้าจะถ่ายแค่นี้ผิด  PK คงยกเซิฟอะ นะ

ชัยวัฒน์ แสนสุก

• สู้ตาย
  • Newbie
  • *
  • ชัยวัฒน์ แสนสุก
เพือนผมเองครับแต่ไอคนที่ฟ้องผมไม่รู้จักแต่ผมรู้มาว่าไอคนที่ฟ้องมันไปขอเงินเขาแล้วเพื่อนผมตอบไม่ให้เลยโกรธเลยไปตั้งแฟนชายใส่เพื่อนผมอยู่ดีไม่รู้จักใครจะให้เงิน หน้าตบกระบาน
เด็กเกรียนมากๆ   woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
สู้ตาย

11161616

• Newbie
  • *
ผม  เขม อวาตร ครับ ผม ไม่ไป ไล่ ขอ เงิน ใคร หรอก ครับ

ผมมีปัญญาหา เอง อย่า มั่ว ครับ ไอ่ ....................  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แล้ว ไอ่คนที่บอกว่า ทำ งาน แล้วรอดีเล ดีเล ผลึก อันนั้น ไม่ ถึง 10 วิ ครับ

แล้วคนที่บอกว่าออโต้ไม่ผิดมันจริงหรอครับ  g#046 g#046 g#046 g#046 มาตอบกรุทู้หน่อย

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ผม  เขม อวาตร ครับ ผม ไม่ไป ไล่ ขอ เงิน ใคร หรอก ครับ

ผมมีปัญญาหา เอง อย่า มั่ว ครับ ไอ่ ....................  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แล้ว ไอ่คนที่บอกว่า ทำ งาน แล้วรอดีเล ดีเล ผลึก อันนั้น ไม่ ถึง 10 วิ ครับ

แล้วคนที่บอกว่าออโต้ไม่ผิดมันจริงหรอครับ  g#046 g#046 g#046 g#046 มาตอบกรุทู้หน่อย
ไม่ผิดหรอกควาย ใช้กันทั้งเกม ออโต้เมาร์อ่

oatza3001

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046   ออกมาตอบกรุทู้ ดิ ผิด ไม่ ผิด มัว แต่ นิ่ง เฉย ห่วย หวะ  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ไร้สาระจุงง

• รู้นะว่ากำลังอ่าน
  • Newbie
  • *

ไม่ผิดหรอกควาย ใช้กันทั้งเกม ออโต้เมาร์อ่
ใช่ๆๆ woon_555 woon_555  เราก็ใช้
รับนะ !!

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
จขกท ควยวะ เข้าใช้กันเกือบทั้งเกมเเล้ว ผมผู็ชายยอมรับผมใช้ออโต้คลิ๊กคับๆๆๆๆๆ (หรือจขกท อยากออโต้เเต่ออโต้ไม่เป็นเลยเก็บกฏจับคนลงบอด???)
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

Jimmy'

มันผิดนะ เเต่เเค่รูปถ่ายผมว่าตรวจสอบอะไรไม่ได้หรอก  เเต่ถ้ามันตรวจสอบยากตรวจสอบเย็นก็ยกผลประโยชน์ให้ผู้เล่นไปเถอะ ใครเขาจะฝึก c3 ไม่มีเวลามานั่งกดทั้งวันทั้งคืนหรอก ไม่ใช่หุ้นยนต์นะจ๊ะ ๆ 

ไร้สาระจุงง

• รู้นะว่ากำลังอ่าน
  • Newbie
  • *
จขกท ควยวะ เข้าใช้กันเกือบทั้งเกมเเล้ว ผมผู็ชายยอมรับผมใช้ออโต้คลิ๊กคับๆๆๆๆๆ (หรือจขกท อยากออโต้เเต่ออโต้ไม่เป็นเลยเก็บกฏจับคนลงบอด???)
ตรงในวงเล็บน่าจะใช่ woon_angry g#031 g#031 ใช้ไม่เป็นเลยโมโห woon_angry woon_angry
รับนะ !!

11161616

• Newbie
  • *
ผมใช้ ออโต้ เกม อื่น บ่อย ละ ครับ อย่ามา โช ลาว  woon_5555

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ผมใช้ ออโต้ เกม อื่น บ่อย ละ ครับ อย่ามา โช ลาว  woon_5555
ดูดีๆ ใครกันแน่ ลาว #038

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
ดูดีๆ ใครกันแน่ ลาว #038
นั่นเด่ะ  g#021 g#021