GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใช้ ออโต้เม้าส์เพื่อใช้ประโยชน์ส่วนตัวครับ (นรก)

life1

• Newbie
  • *

นี่ครับผม ถ้ายังไม่โอเคมีอีกครับ

ใช่ไหมหว่าครับ

ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยในที่นี่ด้วยนะครับ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

rockkey19

• Full Member
เซตฉมัง หมวกกูล แสดงว่าเป็นผู้เล่นเก่าต้องรู้ระบบครับ แต่ถ้าไม่ตอบเป็นไปไม่ได้ว่าผู้เล่นท่านนี้จะเล่นไม่เป็นครับ ต้องใช้ออโต้เมาส์แน่ๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เซตฉมัง หมวกกูล แสดงว่าเป็นผู้เล่นเก่าต้องรู้ระบบครับ แต่ถ้าไม่ตอบเป็นไปไม่ได้ว่าผู้เล่นท่านนี้จะเล่นไม่เป็นครับ ต้องใช้ออโต้เมาส์แน่ๆ

เกี่ยวอะไรกับ เซตฉมัง หมวกกูล แถมนั่นมันก็เป็นเซตนักรบหายนะด้วย  g#015

life1

• Newbie
  • *

เกี่ยวอะไรกับ เซตฉมัง หมวกกูล แถมนั่นมันก็เป็นเซตนักรบหายนะด้วย  g#015
ใช่แล้วครับผม เบอคนนี้ผมคาดว่า เขาน่าจะใส่เซตหายนะ เพราะถ้าใส่เซตฉมังคงเป็นไปไม่ได้

ส่วนคำพูดของคุณ rockkey19 ผมเคยพบเขา และเขาก็ไม่ได้ใส่หมวกกูลนะครับ แต่เขานั้นใช้หมวกเทพธิดาเป็นหมวกหลักครับผม

life1

• Newbie
  • *
คุณ rockkey19 ผมงงกับข้อความของคุณครับ

เซตฉมัง หมวกกูล โอเคผมเข้าใจ แต่ผู้เล่นคนนี้เก่าหรือครับ??? ถ้าเก่าเขาก็น่าจะจุ6หรือจุไปแล้วนะครับ และน่าจะซี3 10 แล้วด้วยนะครับผม         ถ้าไม่ตอบเป็นไปไม่ได้ว่าผู้เล่นท่านนี้จะเล่นไม่เป็นครับ ?? ไม่เข้าใจต้องนี้ครับผมอธิบายให้ผมหน่อย แล้วก็ ข้ามมา ต้องใช้ออโต้เม้าส์แน่ๆ ผมงงจริงๆครับ ช่วยอธิบายให้ผมหน่อย

MartKunG__.

• Newbie
  • *
นายครับ นายลองคิดดีๆนะว่า ถ้าสุมมติเค้าอยู่ แต่เค้าขี้เกียจตอบ หรือไม่เค้าก้เปิดช่องตี้ยุ ก้ไม่เหนข้อความของนายอะครับ แล้วมาหาว่าคนอื่นอ่อโต้อะ นายคิดถูกละหรอ ???? woon_huh

life1

• Newbie
  • *
นายครับ นายลองคิดดีๆนะว่า ถ้าสุมมติเค้าอยู่ แต่เค้าขี้เกียจตอบ หรือไม่เค้าก้เปิดช่องตี้ยุ ก้ไม่เหนข้อความของนายอะครับ แล้วมาหาว่าคนอื่นอ่อโต้อะ นายคิดถูกละหรอ ???? woon_huh

อ้าวหรือครับ โอ้ขอโทษจริงๆน่ะครับ แล้วข้อความมันขึ้นบนหัว อะครับยังไงเอ่ย ??? ขี้เกียจตอบ หรือไม่ได้อยู่บนหน้าจอ เอ่ย อ๊าย

หรือกดช่องตี้อยู่ . . .. มันก็เห็นบนหัวผม เหอะๆ ผิดแล้วยังสามารถโต้วาทีได้ด้วย เป็นผู้ที่น่านับถือจริงๆครับ ตอนคุณหยาบผมก็เซฟไว้นะครับแต่ไม่เอาไม่ลง  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

-..BaBy-Girl..-

• Newbie
  • *
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก ไม่ เพื่อนผมจะโดนแบนหรอ ไม่นะะะะะ ไม่เอาาาาาา  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

rockkey19

ขอโทษครับ เพิ่งเล่นมาไม่ถึงปีเลย ไม่เหมือนพวกคุณอ่ะ แถมผมไม่เคยเล่นเบอ

-..BaBy-Girl..-

• Newbie
  • *
ขอโทษครับ เพิ่งเล่นมาไม่ถึงปีเลย ไม่เหมือนพวกคุณอ่ะ แถมผมไม่เคยเล่นเบอ
  ตัวคนชื่อไรคับ  g#022  g#021  g#022  g#021 เซิฟไหนด้วย

MartKunG__.

• Newbie
  • *

ใช่แล้วครับผม เบอคนนี้ผมคาดว่า เขาน่าจะใส่เซตหายนะ เพราะถ้าใส่เซตฉมังคงเป็นไปไม่ได้

ส่วนคำพูดของคุณ rockkey19 ผมเคยพบเขา และเขาก็ไม่ได้ใส่หมวกกูลนะครับ แต่เขานั้นใช้หมวกเทพธิดาเป็นหมวกหลักครับผม
ครับผมผมใส่หมวกเทพเปนหลัก

The.

• The