GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอไชับัคสกิล !!

o0-pk-0o

• Full Member
ยังบัคอยุ่นี่คับ woon_angry
ผมก้นึกว่าเปนปกติของสกิลที่ดูดได้เรื่อยๆ woon_hurt

♥Return♥

• Newbie
  • *
พี่ผมก็เจอนะครับ วิเซิฟใต้ภิภพเค้าจำชื่อตัวละครไม่ได้ครับ แต่จำกิลได้ครับ อยู่กิลองค์ชายบารากุ สายลมเหมันต์ แล้วเดินได้ยังงัยฟากทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ ไว้ผมถามชื่อตัวละครมาให้ทีมงานอีกทีละกันครับ แล้วเด๋วโทรไปแจ้งครับ ฟากดูให้หน่อยละกันครับคนทำบัคก็ทำกันหน้าตาเฉย แปลกดี

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ว่างๆก็ถ่ายวิ MISERY อะไรนี่มาล่งด้่วยสิ ใช้บัควิหน้าตาเฉย (กิลไรว้า g#033)   g#031

Pnp. Clp.

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ว่างๆก็ถ่ายวิ MISERY อะไรนี่มาล่งด้่วยสิ ใช้บัควิหน้าตาเฉย (กิลไรว้า g#033)   g#031
g#017
เป็นคนคนหนึ่ง

Slipknot

g#004 g#004 g#004
อย่ามาดาม่าแถวนี้  ผิดก้ว่าไปตามผิด ท้าเขาแก้ได้ หนึ่ง อีก หนึ่งก็ทำไม่ได้ หึหึ  g#031 g#031

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
งงพิมอะไรอะ ต้องมานั่งแปลไทยเป็นไทย แก่จนหัวจะหงอกละพิมให้ถูกหน่อย อายเด็กเค้ามั้ง

Pnp. Clp.

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

TAMA

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร __.StelLa-.- เป็นเวลา 360 ชั่วโมงข้อหาเจตนาใช้ข้อผิดพลาดของเกมส์หาผลประโยชน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 15:28:02 โดย จีเอ็มทามะ »

Slipknot

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร __.StelLa-.- เป็นเวลา 360 ชั่วโมงข้อหาเจตนาใช้ข้อผิดพลาดของเกมส์หาผลประโยชน์

ล๊อคกระทู้ได้คับ ท่าน จีเอ็มทามะ g#016 g#016 g#016
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 15:28:11 โดย จีเอ็มทามะ »