GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอไชับัคสกิล !!

Slipknot

• Full Member
ดู คลิป ด้วยนะครับ  g#031 g#031

feature=youtu.be
 ลองดู ครับ ^^ วอ ไช้บัคจิงไหม  !!

เอาภาพ มา ไห้ดูด้วย 555 เขาไม่เกงกลัวในความผิดที่ทำเลย
 GMทีมงาน ช่วย รีบตรวจสอบรีบลงโทษ ไห้มัน เป้นที่ น่ากลัวหน่อย
คน รุ่นๆต่อๆไปจะได้ไม่มีคนกล้าไช้ ^^  g#031 g#031 g#031

Slipknot

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบแล้วพบว่าปกติครับ แต่ส่วนนี้ อยากจะถามว่าปัญหาที่เกิดยังเป็นอยู่หรือไม่ครับ ถ้าเป็นอยู่ขอวิธีการที่ทำให้เกิดบัค ขึ้นด้วยครับ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

Slipknot

ทีมงานดูนาที่ 25  ขึ้นไปสิคับ  จนจบ เปิดจอไหญ่ ในยูทูปเข้าไปดู
มัน ปกติตงไหน ??

Directorr

ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบแล้วพบว่าปกติครับ แต่ส่วนนี้ อยากจะถามว่าปัญหาที่เกิดยังเป็นอยู่หรือไม่ครับ ถ้าเป็นอยู่ขอวิธีการที่ทำให้เกิดบัค ขึ้นด้วยครับ

มันปกติยังไง ?

ลองเล่นวอลอคดู

แล้วใช้สกิล  กลืนกินโลหิตดู

แล้วสังเกตุว่าพอใช้สกิลอื่นๆต่อ เอฟเฟค หรือผลการดูดเลือดมันจะหยุดทันที  แค่สั่งทูตควมคุม มันก็หยุดแล้ว

แต่นี่ในคลิปเห็นๆว่า เมื่อดูดเลือดแล้ว (ในวินาทีที่ 25) แล้วทำการอัญเชิญต่อ

แล้ววิ่งหนีต่อ เอฟเฟคการดูดเลือด (วงสีแดงๆ ชมพู กระพริบ)   ไม่ยอมหายไป นั่นคือยังมีผลของการดูดเลือดอยู่

ซึ่งในตามปกติแล้วมันไม่ใช่แบบนี้  มันเป็นการทำบัค (จะกดอะไรต่อหลังจากดูดเลือดก็ตามแต่)

หรือถ้าจะบอกว่านี่เป็นเทคนิคการเล่น ก็ขอให้ประกาศอย่างเป็นทางการเลยนะ เจอกันแน่ ทั้งสายลมวิ่ง ทั้งดูดเลือดวิ่ง
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คงเหลือทางเดียวแล้วมั้งเนี่ย หาวิธีทำบัคแล้วแจ้งไป ให้เขาแก้  g#024

Slipknot

แย่ GM ทีมงาน เอาไรดู เนอ ไอที่ว่า ไปตรวจสอบนานๆ  ไอเรานึกว่า จะ ได้เรื่อง กลับไม่ได้เรื่อง เฮ้ยเพลีย g#017 g#017

ถ้ามันปกติเดียวจะไปบอกเทคนิคในเรื่องเล่าอสุรา ให้เพื่อนๆใช้กันครับ มันปกติดูดเลือดแล้วเดินได้ เหมันแล้ววิ่งได้