GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กราบเรียนท่านจีเอ็มเปเป้หรือท่านจีเอ็มค้างคาวไฟเร่งตรวจสอบอำนาจจีเอ็มอาสาที

จีอาสามันใหญ่ ขนาดนั้นเลยหรอ เลวจิงๆๆ สู้ไม่ได้ก็ส่งเข้าคุก

[/quote]

ทุกวันนี้จีเอ็มอาสา ยิ่งใหญ่เหลือเกินเพราะได้รับอำนาจที่ได้รับถ่ายทอดจากจีเอ็มตัวจริงเยอะเกินไป
จากเหตุการณืที่เกิดขึ้นไม่ทราบว่า ทำไมจีเอ็มที่ได้กระทำดังกล่าวยังไม่โดนใบแดง จากท่านจีเอ็มเปเป้
หรือยังไม่โดนแบนจากท่านจีเอ็มค้างคาวไฟ หวังว่าพวกท่านคงไม่ได้ให้ท้ายจีเอ็มที่กระทำผิดดังกล่าว
โดยการนิ่งเฉยหรอกนะ ขอบคุณ เล่นเกมส์มันก็ต้องเล่นตามกฏสิถึงจะถูก

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

'iam.

• 25.05.55
  • Full Member
รูปแรก เราไม่รู้นะว่าจะพิจารณายังไง
รูปสอง ถ้ารู้จักอาสาคนนี้จริงๆ ชื่อาสาคนนี้ไม่ได้เขียนแบบนี้

=_= จะเล่นงานอาสา แต่แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?
รูปแรก เค้าก็แค่พูดกันเล่นๆ นายจริงจังไปป่ะ ?
เค้าไม่ได้ส่งคุกนายสักหน่อย เหอะ ๆ

รูปแรก เค้าก็แค่พูดกันเล่นๆ นายจริงจังไปป่ะ ?
เค้าไม่ได้ส่งคุกนายสักหน่อย เหอะ ๆ

เป็นจีเอ็มอาสา เที่ยวขู่ชาวบ้านเค้าเล่นๆ ไม่ผิดหรือ หรือว่าเป็นจีเอ็มอาสาแล้วมันยิ่งใหญ่อย่าจะขู่ใครก็ได้ จีเอ็มตัวจริงเค้ายังไม่ไป
เที่ยวขู่ผู้เล่นเลย

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

เป็นจีเอ็มอาสา เที่ยวขู่ชาวบ้านเค้าเล่นๆ ไม่ผิดหรือ หรือว่าเป็นจีเอ็มอาสาแล้วมันยิ่งใหญ่อย่าจะขู่ใครก็ได้ จีเอ็มตัวจริงเค้ายังไม่ไป
เที่ยวขู่ผู้เล่นเลย
ผมเคยแอบด่าตัวเหลืองยังไม่มีไครรู้เลย  woon_555 woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

อยากดังมึงไปเข้าเว็บที่เขาช่วยโปรโมทชื่อก็ได้นะครับ คุณควายปัญญาอ่อน

ปากดีตลอดอะควาย พิมพ์ห่าไม่เป็น ด่าคนอื่นเด็กโดยเอาส่วนตัวมาโยน ให้คนอื่น  g#030
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

อยากดังมึงไปเข้าเว็บที่เขาช่วยโปรโมทชื่อก็ได้นะครับ คุณควายปัญญาอ่อน

ปากดีตลอดอะควาย พิมพ์ห่าไม่เป็น ด่าคนอื่นเด็กโดยเอาส่วนตัวมาโยน ให้คนอื่น  g#030

ผมถึงไม่ดังเท่าณเดช แต่ผมก็น่าจะเป็นที่รู้จักพอสมควร แต่สิ่งที่ยืนยันได้คือผมไม่เคยหยาบนายเข้าใจอะไรผิดปะ  #038

ตัวเหี้ยชื่อ Nuu บอกมึงอะตัวมันไอ้ควาย เข้าใจผิดเหี้ยไร ก็ถามตัวเหี้ยเอาละกัน  g#040 g#040 g#040 g#040

จะตัวไหนกูก็ไม่เห็นว่าจะอะไรมาก คุยอยู่นั่น ฝีมือกากๆ อยากดัง พวกปัญญาอ่อน

ผมถึงไม่ดังเท่าณเดช แต่ผมก็น่าจะเป็นที่รู้จักพอสมควร แต่สิ่งที่ยืนยันได้คือผมไม่เคยหยาบนายเข้าใจอะไรผิดปะ  #038
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
รูปที่2 ถ่ายวัน อาทิตย์ ที่ 6 เดือน พฤษภาคม 2012

รูปที่3 ถ่ายวัน พฤหัสบดี ที่ 26 เดือน เมษายน 2012

รูปที่4 ถ่ายวัน เสาร์ที่ ที่ 7 เดือน เมษายน 2012

มึงจะให้เค้าตรวจสอบห่าไร เอามามั่วชัดๆ พ่องสิแบนข้ามวันข้ามเดือนเลย
Never mind .

รูปที่2 ถ่ายวัน อาทิตย์ ที่ 6 เดือน พฤษภาคม 2012

รูปที่3 ถ่ายวัน พฤหัสบดี ที่ 26 เดือน เมษายน 2012

รูปที่4 ถ่ายวัน เสาร์ที่ ที่ 7 เดือน เมษายน 2012

มึงจะให้เค้าตรวจสอบห่าไร เอามามั่วชัดๆ พ่องสิแบนข้ามวันข้ามเดือนเลย

เค้าให้ดู กิริยาอาการของจีเอ็มอาสาที่มัน อวดศักดาตามหลายๆ วันที่นายเขียนมา เข้าใจอะไรก็อย่าให้มันเอียงข้างที่ตัวเองชอบดิ
เอาสิ่งที่พวกนี้ จีเอ็มอาสามันสมควรทำหรือ ส่องกระจกดูจะเห็นเขาตัวเองแล้วจะรู้ทำไมถึงมองเห็นอื่นเป็นอะไรเพราะตัวเองนั้นแหละเป็น  #038

เค้าให้ดู กิริยาอาการของจีเอ็มอาสาที่มัน อวดศักดาตามหลายๆ วันที่นายเขียนมา เข้าใจอะไรก็อย่าให้มันเอียงข้างที่ตัวเองชอบดิ
เอาสิ่งที่พวกนี้ จีเอ็มอาสามันสมควรทำหรือ ส่องกระจกดูจะเห็นเขาตัวเองแล้วจะรู้ทำไมถึงมองเห็นอื่นเป็นอะไรเพราะตัวเองนั้นแหละเป็น  #038

สมองน้อยแบบพวกนั้นว่าจิงๆแหละวะ  g#018

อ้างถึง

แหม๋ไม่เคยหยาบ ถุ้ย ดีแสนดีขนาดไหนมุงก้เคยด่าคนละสัส  g#037 g#037

อ้างถึง

แหม๋ไม่เคยหยาบ ถุ้ย ดีแสนดีขนาดไหนมุงก้เคยด่าคนละสัส  g#037 g#037

หาหลักฐานมาให้ได้ดิ อย่าคิดว่าใครจะหยาบเหมือนตัว  g#009