GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หาว่าเด็กเส้นอีกล๊า เล่นนรกมีโซลเยอะก็โดนว่าเด็กเส้น

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
กินลูกอมมั้ย ไม่มีฮอลนะ มีแต่แฮ็ค

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โดนกล่าวหาทุกที ขอหลักฐานไม่เคยมี ดีแต่พล่ามกันอ่ะนะ
ให้คนอื่นดีกว่า เหนือกว่าตัวเองเป็นไม่ได้
ต้องใส่ร้ายโน่นนี่กันตลอด คิดว่าคนอื่นจะนิสัยเหมือนตัวเองละมั้ง

ที่ผ่านมาก็โดนใส่ร้ายมาไม่รู้กี่หนแล้ว นับไม่ถูก
เรียกหาหลักฐาน ก็ไม่เคยมีมาแสดงให้เห็นซักครั้ง
สุดท้ายความจริงก็ปรากฏแก่สายตาชาวโลกว่าที่กล่าวหามานั้น ตอแหลทั้งเพ
พอทำอะไรไม่ได้ ก็เงียบหายไปเฉยๆ ตีหน้ามึน ไม่เคยรับผิดชอบอะไรซักอย่าง

ความอดทนของคนเราก็มีจำกัดนะ
ถ้าคิดว่าที่พล่ามมามันเป็นเรื่องจริง
ทีหลังก็ช่วยแนบหลักฐานชี้ชัดมาให้ด้วยละกัน
ถ้าไม่มีจะถือว่าใส่ร้าย เอาแต่พล่ามให้คนอื่นเสียหาย
เล่นเรื่องทางกฏหมายจริงๆซักทีคงจะดีแฮะ
ศึกษาเอาไว้มานาน แต่ไม่เคยได้ใช้ ชักอยากจะลองของซะแล้วสิเนี่ย
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ส่วนตัวก็เป็นเรื่องปกตินะค่ะ 
สำหรับคนวัยทำงานแล้วเรื่องการเติมเงินเกมส์ มันเป็นเรื่องไม่ยากค่ะ
เพราะเฉลี่ยส่วนตัว ลองคำนวนดู เป็นรายปี เติมเงินเกมส์เฉลี่ยเดือนละ3.5พันบาทค่ะ(+ทุกเกมส์ที่เติมแล้วค่ะ)
จริงๆก็แค่เงินเดือนแพทย์ทหารแหละ 
ขนาดไม่ค่อยมีเวลาเล่นเท่าไหร่  ยังต้องเติมเลย บางทีก็เป็นโรคจิตนะ 
เติมแต่ไม่ค่อยออนตัวมาเวล อาศัยมาแชทกะแฟชั่นเท่านั้น อิอิ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

mamimo

• Newbie
  • *
ค้อนประกัน เซิร์ฟนรกเคยมีขายอันละ11000โซล กว่าจะ ตีติดเทพทั้งตัวก็ใช้ค้อนประมาณ500อัน ถ้าเป็นโซลก็ประมาณ50mโซล เเละไหนจะกล่องเบี่ยมใบ+อีก woon_sunny

ไม่รู้หรอกนะ ว่า ยังไง  แต่ว่า  ค้อนใช้ถึง 500 อันเลยเหรอ  หมดนั่นเราใช้ค้อนไป 90 อันนะ   

แล้วก็มีคนนั่งตี 35 อันได้เทพชิ้นนึง  ตีแบบชิ้นเดียวสดเลย  ทั้งตัวมี 7   คงใช้  245 

อีกอย่าง นายอย่าไปคิดว่าคนอื่นจนแบบนายสิ

เห็นสวรรค์ดุเดือดจะตายตอนประมูลแต่ละรอบ   แถมเกมส์นี้ก็ดี๊ดี  มีบัตรราคา 10k บาทขายด้วยละ--

แล้วถ้าเงินเดือนเค้า 1 แสน หรือที่บ้านรวย  เค้าจะเอาเงินมาเล่นเพื่อความสุขเค้า  นายจะไปห้ามได้เหรอ

MAZAO.

• Jr. Member
  • **
เส้นเล็ก เส้นใหญ่ เส้นมาม่า อร่อย ทั้ง นั้น จริงๆ นะไม่ได้ โม้  #038 #038

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ค้อนประกัน เซิร์ฟนรกเคยมีขายอันละ11000โซล กว่าจะ ตีติดเทพทั้งตัวก็ใช้ค้อนประมาณ500อัน ถ้าเป็นโซลก็ประมาณ50mโซล เเละไหนจะกล่องเบี่ยมใบ+อีก woon_sunny

ไม่รู้หรอกนะ ว่า ยังไง  แต่ว่า  ค้อนใช้ถึง 500 อันเลยเหรอ  หมดนั่นเราใช้ค้อนไป 90 อันนะ   

แล้วก็มีคนนั่งตี 35 อันได้เทพชิ้นนึง  ตีแบบชิ้นเดียวสดเลย  ทั้งตัวมี 7   คงใช้  245 

อีกอย่าง นายอย่าไปคิดว่าคนอื่นจนแบบนายสิ

เห็นสวรรค์ดุเดือดจะตายตอนประมูลแต่ละรอบ   แถมเกมส์นี้ก็ดี๊ดี  มีบัตรราคา 10k บาทขายด้วยละ--

แล้วถ้าเงินเดือนเค้า 1 แสน หรือที่บ้านรวย  เค้าจะเอาเงินมาเล่นเพื่อความสุขเค้า  นายจะไปห้ามได้เหรอ

woon_yes woon_yes

r3fd4rffff

• **

เซิร์ฟนรกไม่ได้เหมือนเซิร์ฟหลักครับ ที่จะได้มียสเยี่ยมยศหคบอะไรขาย ผมว่าคุณไม่ได้เล่นนรกเงียบไปดีกว่า

• **
จำได้ว่ามีชุดเพิ่มยศสุดคุ้มขายนะ woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
จำได้ว่า มีโปรโมชั่นเมื่อเติมบัตรละมันจะได้ชุดเพิ่มสุดคุ้มนะครับ  #038

• **

MAZAO.

• **

โปรโมชั้นก็มี

สุดคุ้มก็มีให้ซื้อ

แต่ติด ตรง ที่ ต้นทุน น้อย 5 5 5 5.

Buzaba`

• แด๊นนนนน