GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หาว่าเด็กเส้นอีกล๊า เล่นนรกมีโซลเยอะก็โดนว่าเด็กเส้น

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *

ตามรูป มีโซลเยอะ ซื้อกล่องเบียมโซมาเปิด โดนหาว่าเด็กเส้น
 g#001 g#001 g#001

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ถึงเรปบนของเรปบน
ใช่เหอะ รุ้อยู่แก่ใจ
ทำเหมือนตัวเองไม่เคยทำ
เหอะ !
 woon_bye
เป็นคนคนหนึ่ง

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ขอแถมอีกนิดครับ พี่บอกว่่าพวกคุณไม่เคยสนใจผมเลย อิจฉาก็เลยเอามาลงบอร์ดสินะครับ

เค้าไม่สนใจผมอ่ะไม่ยอม ๆ เค้าต้องเส้นแน่เลย ประสาทอ่ะครับ ทำงี้ >w<

ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจนะครับ  g#031 #038 #038 #038  g#039 g#039 g#039 g#039

น่าจะบอกพวกคุณเองมากกว่านะครับ ทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ ยังมาใส่ความพวกผมอีก  woon_5555

# Зρ_ησω 

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

mama2549

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้เขาเป็นคนดี มีคุณธรรมครับ

แค่ผมตั้งร้านขายของว่า เยื่อไผ่สัส เขาแจ้งแบนผมเลยครับ

เป็นคนที่ดีมาก เห็นความผิดไม่ได้ต้องทำให้ถูกต้องให้หมด

เจ๋งมากครับผมยอมรับ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ต้องให้เอาโซลมาโชว์ทุกไอดีที่ตอบคำถามมั้ยเนี่ย  g#040

รีที่ผ่านๆมาเข้ามาเล่นบ้างไม่เล่นบ้างนะ แต่หมดโซลไปกะของเช่าต่างๆ

รีนี้เข้ามาเล่นจริงจัง เรากลับประหยัดโซลน้อยที่สุด

เพราะน้องเต้ยเคยพูดว่าพี่เพลงใช้โซลเปลือง

เราเลยตั้งจิต บอกกับตัวเองว่าคราวต่อไปจะประหยัด g#004 g#004

ทำอะไรก็น่าจะรู้อยู่แก่ใจนะคะ

เห่าแบบลอยๆปล่อยให้คนอื่นเค้าคิดกันไปเอง นี่ก็น่าจะรู้แก่ใจนะ

เคยได้ยินมั้ยคะสำนวนไทยที่ว่า ..... 
"ปากคน"ยาวยิ่งกว่า"ปากหมา"

ในทางสรีระวิทยา  ปากของคนมีขนาดสั้นกว่าปากของหมา

แต่ในทางจิตวิทยา หมาไม่เคยเห่าให้ใครทะเลาะกัน ไม่เหมือนคน ปากมีแค่อันเดียวแต่พูดให้คนอื่นเสื่อมเสีย/ทะเลาะกัน เข้าใจผิดกันได้สารพัด

พิจารณาตนเองบ้างเน้อ ว่าเข้าข่ายสำนวนนี้หรือเปล่า ??

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
ต้องให้เอาโซลมาโชว์ทุกไอดีที่ตอบคำถามมั้ยเนี่ย  g#040

ลืมบอกไปว่า สร้างตัวมาเล่นกิจกรรมตอบคำถามกับครูเบลลี่  g#021

ไอดีอื่นจะเอารางวัล

แต่ไอดีนึงแกล้งตอบผิด ทำคำถามเป้นชุดๆอยู่

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!