GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอให้ปรับศรวายุ

-GonG-

• Jr. Member
  • **
อ่านแล้วตลกเนอะ เรื่องราคานูตู้ พูดเหมือนของหยอดตู้อาชีพอื่นมันได้มาฟรีๆราคากระจอกๆไม่เท่ากับนูตู้ของมัน เรื่องราคามันอยู่ที่ตลาดมันจะตั้งหรอก กี่เอ็มกี่พันเอ็มก็อยู่ที่คนซื้อกับคนขายจะตกลงกัน ราคาพอใจก็ซื้อ ดีไม่ดีมันอาจจะไม่กี่ร้อยเอ็มแต่ตั้งกันเว่อไง เหมือนเคยเหนคนตั้งปลอกแขนตู้เซิฟสวรรค์ชิ้นละ 1700m ดูแค่นี้ก็แพงกว่าธนูตู้ของนายแล้วล่ะ  อาชีพอื่นเขาก็เสียเงินไปซื้อของเหมือนกันนั่นแหละ แต่เพียงแค่ธนูตู้มันยิงออกได้ตลอดไม่มีดีเลในการรัวเลยต่างหากผิดกับของอาชีพอื่น เลยทำให้ดูโกง

OOCoMOO

• Newbie
  • *
ชาปเอาไว้ เวลจิต หาของดรอป มันไว ถ้าปรับวายุ จะเอาไรหากินละคับ
แล้วผมจะบอกอย่างนะ ชาปแพ้สกิลปีก อย่างรุนแรง ถ้าอยากชนะชาปก็ มีสกิลปีกก็จบแล้ว
พาลาโดดไร้หลอด ไม่โกงกว่าชาปหรอ โดดทีเดียวหน้าแหก(เดจาเยอะๆ) อมตะก็มี สกิลจิตก็ป้องกันตัวเอง
แทบจะอมตะ เกมนี้มันไม่มีอาชีพไหนเก่งหรอก แล้วแต่การเล่นประยุก แต่อาชีพที่ตีด้วยแล้วน่าเบื่อ คือจำพวก "อมตะ"

แล้วถ้าชาปมันกดสกิลปีกด้วยล่ะครับ เอาอะไรไปชนะมันแนะนำหน่อย เอิ๊กๆๆ woon_555

พาลาพิทักร่างใส่หอกตู้กันได้มั้ยละ เบอระเบิดละ เทรงี้ แอสพรางตบงี้ ชนะไม่ได้หรอ??? เลิกเล่นไปเลี้ยงควายนะ ช่วยได้จิงๆเอิ้กๆๆๆ

Barakun ไม่ได้ถามมึง เสือกไรล่ะสัส  เห็นบอกชาปแพ้สกิลปีกอย่างรุนแรง ชาปก็ทำปีกได้นิ เจอชาปสลายสกิลที่มึงว่าๆมาก้คงเข้าไปถึงตัวชาปอยุ่หลอกน่ะ แล้วพิทักร่างมึงอยุ่ก้วิ ชาปโดนหนีมึงกะหมดล่ะ เทรยิงแล้วใหญ่ ชาปไม่อยุ่นิ่งๆมึงคงยิงชาปตายล่ะนะ แอสพรางไปตบพ่องมึงหรอ พรางหมดมึงจะถึงตัวชาปหรือป่าว กูไม่อ้างถามมึงเสือตอบหาพ่อง แก้ทางมันมี แต่ทึ่งแถส่าชาปแพ้ปีก แมร่งชาปก้ทำปีกได้ อย่าง Barakun มึงไม่ต้องเลี้ยงควายหลอก ไปให้ควายไปเลี้ยงไป  woon_555

เท่าที่เห็นชาปกับแอสตีกัน ชาปกดสกิลปีก แอสกดสกิลปีก ชาปแพ้แน่นอนครับ100% ยังไงก็แพ้ เจอแอสสายพิษด้วยแล้วใหญ่ครับ โดดไงก็ตาย
อยู่ที่คนเล่นด้วยมั่งครับ ไม่มีอะไร 100เปอร์เซ็ตหลอกมั้ง ถ้าแอสมันเทพจนเอาชนะชาปคนคงเล่นกันเต็มเซิฟล่ะมั้งครับ ของแอสก็ราคากลางๆ แบบตีกัน 100ครั้งคุณมั่นใจแอสที่คุณเห็นชนะ 100ครั้งป่ะครับ งั้นลบชาปออกจากเกมส์เถอะครับ แลดูมันแพ้ไปซะหมดเลย
คุณไม่อยากเห็นชาปโดนปรับ เท่าที่เห็นของคุณก็เลยชาปแพ้ 100เปอเซ็นป่ะ ไม่เหลือโอกาสชนะไว้ให้คนเล่นชาปเทพๆมั่งเลยหรอ
ถ้าทิ้งระยะยิงจริงๆ ผมว่าแอสน่่าจะตายก่อนเข้าถึงตัวชาปน่ะ ลองให้นายเอาทนูชาปไปแลกมีดแอสตู้นายจะแลกไหมน่ะ ถ้าแอสมันชนะแบบนั้นจริงๆ เฮ้้อๆ

คือชาปมันยิงแรงมากๆ ติดเดจาวูอีก ผมเลยมองว่ามันโหด แล้วสกิลมันดันไม่มีดีเร ใช้เอ็มพีก็น้อยระยะยิงก็ไกลชิป

มีสกิลไว้โดดหลบอีก อาชีพอื่นๆยังพอทำใจกับระยะโจมตี แต่พอเอาเข้าจริงมีแต่คนชนะชาปแหะ

แต่ก็นะคุณเห็นมาแบบนั้นก็ตามนั้น ปรับไม่ปรับอยู่ที่ทีมงาน แสดงความเห็นกันข้ามเวลาล่ะกัน

-GonG-

• **
เหนด้วยกับข้างบนนะ อีกอย่างกระทู้มันเสนอให้ปรับศรวายุ ก็เอาเหตุผลในการปรับมาคุยกันน่าจะดีกว่า ส่วนพวกแย้ง พวกไม่เห็นด้วย ก็ตั้งกระทู้ เสนอไม่ให้ปรับศรวายุ แบบนี้มันจะสงบกว่าไหมครับ ไม่ใช่มาชวนคนเห็นด้วยในการปรับศรวายุทะเลาะ ต่างคนต่างความคิด ก็แยกๆกันไปคนละกระทู้ไปเลย  อย่าทำนิสัยเสีย มันส่อถึงว่าบิดามารดาชุปเลี้ยงมายังไง โครตเหง้าเป็นแบบไหน  g#032 g#032 g#032 g#032

yazakazuki

• **
โดยส่วนตัวผม(มาอีกแล้วคำนี้ เหอๆ)
ผมไม่ได้มีปัญหากับเรื่องแบทหรืออะไรนะครับ เพราะถ้าตั้งหน้าสู้กันจริงๆ ผมพอจะสามารถเล่นกับชาร์ประดับกลางๆที่ใส่ธนูตู้ได้อยู่
ประเด็นคือ ผมไม่ได้ต้องการมีเรื่องกับคน!!
หลายๆวัน เราจะเห็นชาร์ป 1 ตัว อยู่ในดันจิต แทบเรียกได้ว่า 1 ตัวต่อ 1 ชั้นเลยทีเดียว เพราะใช้ศรวายุไปเรื่อยๆ โดดไปเรื่อยๆก็เก็บสะดวกดี
แมพดันจิตมันก๊อบแมพไม่ได้ครับ และเดินไกล ที่เด็ดสุดคือ.........ชาร์ปไม่ว่าจะรู้หรือไม่ว่าที่เขายิงนั่นเป็นคนไม่ใช่มอน ส่วนมากจะไม่หยุดยิง
ตายเพราะคนไม่เสียเปอร์ครับ แต่เสียเวลา มันวาร์ปมาไม่ได้ ต้องเดินตั้งแต่หน้าแมพก่อนเข้าหาบอส
เดินเข้าชั้น 1 ลูกศรก็ปลิวมาใส่หัวอีก!!!
สุดท้าย ถ้าไม่หยุดไปแมพนั้นก็วอร์กันไป .....เพื่ออะไรล่ะครับ

เลยอยากให้ปรับสกิลศรวายุ.....ครับ!!! สกิลครับ ไม่ใช่ธนูตู้
คือจะให้มันแรงกว่านี้ก็ได้ แต่อย่าให้มันมั่ว!!!
อย่างน้อยที่สุด เราจะได้รู้ว่าเขาเกรียนแน่ จะตีกันก็จัดกันตรงนั้นเลยจะได้ไม่เสียเวลาเดินไปให้ตายบ่อยๆ

ปล.เผื่อGM มาอ่าน
ให้เปิดแมพส่วนตัวในเบี่ยมกับดันจิตเถอะครับ คือเปิดแล้วไม่ต้องมีผลึกเบี่ยมให้ตีหรอก บางคนแค่จะมาเก็บเวล โดนไล่ฆ่า โดนลูกหลงจากอิศรวายุนี่แหละ สุดท้ายก็ตีกัน
ดันจิตก็อย่างว่า.....ชาร์ป 1 คนต่อ 1 ชั้น(ส่วนมากเห็นชั้น 1 ) เดินก็ไกล วันดีคืนดีแย่งแมพกันอีก ไม่ต้องก่งต้องเก็บกัน

ไม่ใช่ทุกคนหรอกนะครับที่ชอบสงครามน่ะ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ตลกมาก ศรวายุเป็นเเค่c2เเท้ๆมาบอกให้ใช้สกิวจิตกัน โดดของพาลา มันก็c3 มาเทียบไรกัน  woon_555

ตลก จริงๆ แหละ ซี2 แท้ แต่ไม่มีปัญญา แก้ทาง ได้แค่ ร้องปรับ
พวกที่มาร้องปรับ มัน มีแค่ไม่กี่พวกหรอก
   1. พวกไปตีกับซาปที่เขามีนูตู้
   2. พวกไม่มีปัญญา ทำปีกลูซีสมาไว้ป้องกัน

อะไรก็คิดเองเออเองหมด บอกว่ากูไม่มีปัญญาทำปีก ถ้าเอามาลงให้ดูมึงจะยอมกราบตรงส้นตีนกูไหม FC ZoDic

g#006 g#006 g#006 g#006 สงสารคนเล่นชาร์ปบ้างเถอะคร๊าฟ   ไม่มีปัญญาจะชนะได้ก็มาร้องปรับ    โถ่ไม่ไหวไม่ไหว g#018 g#018 g#018 g#018

ที่บอกว่าไม่มีปัญญาชนะได้ก็ยอมรับนะว่าชนะยาก เพราะเดินอยู่ดีๆก็โดนยิงเหมือนที่เขาว่ามานั่นแหละ โกงก็บอกว่าโกง ไม่ใช่โกงแล้วบอกว่าไม่โกง นี่แหละหนาคนไทย เอาดีใส่ตัวเอาชั่วใส่คนอื่น ผมคงไม่มาต่อล้อต่อเถียงต่อแล้วล่ะ ถ้าจะมาคงจะเอาภาพมาลงถ้า FC ZoDic ยอมกราบส้นตีนขอโทษกูที่มโนไปว่าผมไม่มีปัญญาทำปีกเท่านั้นแหละ ขนาดเรื่องแค่นี้ยังเอามาอ้างได้ ก็ยอมรับในความแถของพี่เเกล่ะครับ บาย  woon_bye

มึงมีปัญญาทำมึงก็ทำดิ จะได้ไม่ต้องมาบ่นว่า โดนศรวายุตาย ควย คือ มึง บอกว่าคนอื่นเอาดีใส่ตัว  มึงก็ไม่ต่างหรอกวะ ร้องปรับเพื่อเอาดีใส่ตัวเหมือนกัน ไม่มีปัญญา แก้ทาง ได้แค่ร้องปรับ กรูอยากรู้ จัง ซาปมันมีไว้ฆ่าพวกโง่ๆ แบบมึงพวกเดียวหรอ พวกที่เขาแก้ทางได้ละ พวกที่ฉลาดกว่ามึงละ ไม่คิดวะ มึงเล่นเกมคนเดียวมั้ง

ทั้งเกมมีมึงมาสู้กับซาปแล้วแพ้ซาปคนเดียวหรอ กากแล้วไม่เจียม มาร้องปรับศรวายุ ที่มันเป็นแค่ C2 สกิวคลาส 2 นะเฮ้ย มึงแหกตาโง่ๆ มึงดูด้วย
แล้วเอาขี้เลื่อยมึงคิดบ้างว่าควรแก้ยังไง

นูตู้ มันลดหน่วง 1 วิ มึงไปดูนะว่าอะไรที่มันเพิ่มหน่วงมากกว่า 1 วิ ที่ทำให้ซาปมันยิงช้างลง มึงไปหาดูไม่ใช่มานั่งเทียนร้องไห้งอแง หนูแพ้ C2 ซาปปรับให้หนูหน่อย

g#037 g#037 g#037 g#037

-GonG-

• **
กลัวโดนปรับมากเหรอครับ แถไปไหนอีกละครับพ่อปลาไหล  เปลี่ยนเรื่องซะงั้น ไหนบอกว่า คนนั้นไม่มีปัญญาทำปีก พี่ก็พูดเองเออเอง พอเขาจะถ่ายรูปมาลงเพื่อยืนยันว่ามีเพิ่อแลกกับการกราบส้นตีนขอโทษพี่กลับแถได้หน้าด้านๆ ตกลงแม่พี่เล่นกับปลาไหลแล้วได้ออกมาเป็นพี่เหรอครับ   มีเหตุผลหน่อยนะ อย่าลืมว่า "ทั้งธนูตู้และสกิลศรวายุ" มันไม่มีดีเลเลยสักอย่าง เปรียบเทียบกับสกิลปีกแห่งลูซิสขนาดระดับ10ที่กดใช้ทีได้ไม่ถึงครึ่งนาที และชาปก็สามารถกดได้เหมือนกันอีกต่างหาก  .. ตามนั้น

yazakazuki

• **
จะบอกว่าพวกร้องปรับมีแค่ 2 ประเภท

2. พวกไม่มีปัญญา ทำปีกลูซีสมาไว้ป้องกัน

ผมว่าไม่นะครับ คนที่ไม่อยากมีเรื่องก็มี มันไม่สนุกหรอกนะครับที่ไปไล่ฆ่ากัน พอเขารู้ว่าสู้เราไม่ได้ก็เรียกพวก................เจริญล่ะอสุราไทย
อย่างที่พูดๆไป สกิลนี้ลูกหลงเยอะมาก
อย่างแรกละ ใครจะวิ่งไปกางปีกลูซิสไปตลอดเวลาเหมือนคนหวาดระแวง (ผมย้ำคำว่าตายเพราะลูกหลงนะครับ ถ้าจะฆ่ากันจริงๆจะเป็นอีกเรื่อง)
ส่วนเรื่องสู้ บางคนก็เก่งจริงๆแหละ แต่ก็ใช่ว่าจะสู้ไม่ได้เลย แต่มันผิดวัตถุประสงค์ครับ คือเวลาคูณ Exp ผมและคนหลายๆคนเขาก็อยากเวลครับ ไม่ได้อยากบู๊กะใคร เสียเวลายาคูณ
และสกิลของชาร์ปมันเป็นแบบนั้น โดนตายบ่อยๆก็ต้องมาตีกัน ใครสู้ไม่ไหวก็ยกทีมกันมา เสียเวลา ได้ค่ากรรม ไม่รู้จะทำทำไม (แต่ถ้าไม่ทำก็จะกลายเป็นว่าโดนอยู่ฝ่ายเดียว)

ปรับเถอะ อย่างน้อยปรับให้รู้แน่ๆว่า เออ...ชาร์ปตัวนี้มันตั้งใจว่ะ มันเกรียนว่ะ จะได้ตบให้สบายใจ

ใช่ว่าอยากจะสู้ และใช่ว่าจะสู้ไม่ได้ซะทีเดียว แต่แมพบางแมพมันเปิดแมพส่วนตัวไม่ได้ครับ
ถ้าแมพจิต แมพเบี่ยมมันเปิดแมพส่วนตัวได้ คงไม่มีคนร้องให้ปรับขนาดนี้

ผม...ก็เป็นคนนึงที่เคยเล่นชาร์ปธนูตู้ ชม.เดียวได้ค่ากรรมเกือบพันโดย"ไม่ได้ตั้งใจ" เนื่องจาก
-ปิดช่องคำพูดไว้ เกะกะ ไม่เห็นมอน คราวนี้ก็......บรรลัยล่ะครับ เกมนี้ยิ่งกิลด์มีคนมากเท่าไหร่ ทิฐิและความหมาหมู่จะยิ่งมากเท่านั้น
ครับ เรียงกันมาสิ =____=!! เลิกเล่นเลยชาร์ป

ทุกวันนี้รอแค่ให้เขาปรับให้ศรวายุมันไม่มั่วอย่างที่เป็น

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ปรับเฉพาะวันวานได้ไหม ศรวายุ ที่นั้นโหดมากมาย c3ไม่มี ปีกก็ไม่มี ศรวายุดอกละ3-4k มันโคตรเว่อร์ woon_sad2

กลัวโดนปรับมากเหรอครับ แถไปไหนอีกละครับพ่อปลาไหล  เปลี่ยนเรื่องซะงั้น ไหนบอกว่า คนนั้นไม่มีปัญญาทำปีก พี่ก็พูดเองเออเอง พอเขาจะถ่ายรูปมาลงเพื่อยืนยันว่ามีเพิ่อแลกกับการกราบส้นตีนขอโทษพี่กลับแถได้หน้าด้านๆ ตกลงแม่พี่เล่นกับปลาไหลแล้วได้ออกมาเป็นพี่เหรอครับ   มีเหตุผลหน่อยนะ อย่าลืมว่า "ทั้งธนูตู้และสกิลศรวายุ" มันไม่มีดีเลเลยสักอย่าง เปรียบเทียบกับสกิลปีกแห่งลูซิสขนาดระดับ10ที่กดใช้ทีได้ไม่ถึงครึ่งนาที และชาปก็สามารถกดได้เหมือนกันอีกต่างหาก  .. ตามนั้น

มีปีก ระดับ 10 ยังไม่มีปัยญาฆ่าซาป ก็เลิกเล่นไปเหอะ

นูตู้ นะเว้ย ไม่ใช้นูร้านค้าราคา 40 เค จะให้มัน ไปมีทั้งดีเล มีทั้งหน่วง มัน จะทำออกมาเพื่ออะไร

น่าขำเนอะ มีปีกระดับ 10 แต่ไม่มีปัยญา เอาชนะซาป เปิดปีกระดับ 10 ยืนให้เขายิง จนหมดเวลา ก้โง่ยิ่งกว่าควาย แล้วหำ

เลิกเล่นเหอะ ถ้ามึงจะคิดได้แค่นี้

จะบอกว่าพวกร้องปรับมีแค่ 2 ประเภท

ผมว่าไม่นะครับ คนที่ไม่อยากมีเรื่องก็มี มันไม่สนุกหรอกนะครับที่ไปไล่ฆ่ากัน พอเขารู้ว่าสู้เราไม่ได้ก็เรียกพวก................เจริญล่ะอสุราไทย
อย่างที่พูดๆไป สกิลนี้ลูกหลงเยอะมาก
อย่างแรกละ ใครจะวิ่งไปกางปีกลูซิสไปตลอดเวลาเหมือนคนหวาดระแวง (ผมย้ำคำว่าตายเพราะลูกหลงนะครับ ถ้าจะฆ่ากันจริงๆจะเป็นอีกเรื่อง)
ส่วนเรื่องสู้ บางคนก็เก่งจริงๆแหละ แต่ก็ใช่ว่าจะสู้ไม่ได้เลย แต่มันผิดวัตถุประสงค์ครับ คือเวลาคูณ Exp ผมและคนหลายๆคนเขาก็อยากเวลครับ ไม่ได้อยากบู๊กะใคร เสียเวลายาคูณ
และสกิลของชาร์ปมันเป็นแบบนั้น โดนตายบ่อยๆก็ต้องมาตีกัน ใครสู้ไม่ไหวก็ยกทีมกันมา เสียเวลา ได้ค่ากรรม ไม่รู้จะทำทำไม (แต่ถ้าไม่ทำก็จะกลายเป็นว่าโดนอยู่ฝ่ายเดียว)

ปรับเถอะ อย่างน้อยปรับให้รู้แน่ๆว่า เออ...ชาร์ปตัวนี้มันตั้งใจว่ะ มันเกรียนว่ะ จะได้ตบให้สบายใจ

ใช่ว่าอยากจะสู้ และใช่ว่าจะสู้ไม่ได้ซะทีเดียว แต่แมพบางแมพมันเปิดแมพส่วนตัวไม่ได้ครับ
ถ้าแมพจิต แมพเบี่ยมมันเปิดแมพส่วนตัวได้ คงไม่มีคนร้องให้ปรับขนาดนี้

ผม...ก็เป็นคนนึงที่เคยเล่นชาร์ปธนูตู้ ชม.เดียวได้ค่ากรรมเกือบพันโดย"ไม่ได้ตั้งใจ" เนื่องจาก
-ปิดช่องคำพูดไว้ เกะกะ ไม่เห็นมอน คราวนี้ก็......บรรลัยล่ะครับ เกมนี้ยิ่งกิลด์มีคนมากเท่าไหร่ ทิฐิและความหมาหมู่จะยิ่งมากเท่านั้น
ครับ เรียงกันมาสิ =____=!! เลิกเล่นเลยชาร์ป

ทุกวันนี้รอแค่ให้เขาปรับให้ศรวายุมันไม่มั่วอย่างที่เป็น

ไม่อยากมีเรื่อง ปิดพีเค กับอย่างไปยุ่ง จบนะครับ ไม่ใช่ไม่อยากมีเรื่อง แล้วยังเปิดพีเค วิ่งไปดูเขาตีกัน อย่า ว่าแต่ศรวายุเลย สื่อวิ่งมารัตยังตาย
อีกอย่างถ้ารักสงบ ปิดพีเค ครับ ถ้าจะบอกว่าเปิดพีเค เวล แนะนำ นะ ทำเควสเอาแมพ ไอดีนึงสร้างตัวมาเอาแมพได้ตั้ง 3 ตัว วันนึง เปิดแมพ 6 ชม. ก็หรู แล้ว

กรณีแมพ จิต ไม่ใช่ตายแล้วจะกดเกิด แล้ววิ่งมาใหม่ ลงแมพจิตไม่มีประกันไปก็อย่าไปลงเลย

อีกอย่าง เก็บจิตไม่จำเป็นต้องเปิดพีเค ครับ เปิดไม่เปิดมันก็ได้ดวงวิญญาณ เท่ากัน ถ้าคิดจะเวลแมพจิต แนะนำเปิดแมะโขนหรือลับแลคุ้มกว่าครับ

ที่ผมบอกไปแบบนั้น มันจริงไหมละครับ ถามได้คนที่มันมาร้องสิ เป้าหมายมันเพื่อตีคนด้วยกันทั้งนั้น
เคยชนะซาปกาก แต่พอมาเจอซาปที่เขาลงทุนสเต็ปเขาดี ร้องใหญ่เลย ใจมันไม่อยากให้ซาปชนะเลยด้วยซ้ำ
เพราะถ้ามันอยากให้ซาปชนะบ้างมันไม่มาร้องหรอก ครับ

ส่วนตัวผม เล่นสื่อฆ่าคน เล่นซาปลงดันเกราะ ถ้าคิดว่า ปรับซาปแล้วมันสบายใจ คนไม่ด่า ก็ปรับไป แต่กรุณาช่วยปรับอาชีพอื่นด้วยละกันจะได้บานลาน

ปีกพาลาโอกาสป้องกันตามระดับ สกิว เริ่มที่ 1 โอกาสป้องกัน 10%
พลังจ้าว โอกาสป้องกัน ตามระดับสกิวเช่นกัน เหมือนพาลา
และสกิวอื่นๆ ต้องปรับให้มันมีหน่วงเหมือนศรวายุด้วย อย่างฟาดดาบ มันต่อเนื่องมากและไม่มีหน่วง
และสกิวอื่นๆ อีกที่ไม่มีหน่วง

เอาของแรร์ทองออกจากระบบไป เอาเงินคืนลูกค้า

ถ้าทีมงานทำได้ โดยเฉพาะข้อสุดท้าย เอาเงินคืนกรู (ทุกบาทที่เติมหยอดตู้ไป) กรูกราบตีนพวกมึงทุกคน

yazakazuki

• **
เอ่อ...จริง...........ตรูเปิด Pk ทำไมฟระ ไปเก็บจิต =____=!!

ไม่มีอะไรจะเถียงกะความมึนของตัวเอง ฮ่ะๆ

ตามน้ำ

• Newbie
  • *
เสนอยังกะอาชีพอื่นไม่มีแรร์ตู้หยอด ไอ้ลูกแม่เย็ดปลาไหล Fc ZoDic  สุดท้ายก็ดิ้นเพราะกลัวโดนปรับนี่เอง รับความจริงไม่ได้เหรอ สกิลเชี่ยไรเล็งยิงทีเดียวแล้วเปลี่ยนให้อัตโนมัติ จีเอ็มหัวควย สมดุลเหี้ย กูเลิกเล่นนานละ ได้ยินข่าวว่าปลาไหลมาดิ้นเลยมาดู 55555555+

เสนอยังกะอาชีพอื่นไม่มีแรร์ตู้หยอด ไอ้ลูกแม่เย็ดปลาไหล Fc ZoDic  สุดท้ายก็ดิ้นเพราะกลัวโดนปรับนี่เอง รับความจริงไม่ได้เหรอ สกิลเชี่ยไรเล็งยิงทีเดียวแล้วเปลี่ยนให้อัตโนมัติ จีเอ็มหัวควย สมดุลเหี้ย กูเลิกเล่นนานละ ได้ยินข่าวว่าปลาไหลมาดิ้นเลยมาดู 55555555+

ของหยอดตู้ อย่าง อื่นมึงจะให้มันเปลี่ยนเป้า เองเหมือนศรวายุ กับนูตู้ได้ไง โง่ไม่มีที่ติ มันคนละความสามารถ คนละอาชีพ
ซาปไม่ได้แกร่งเหมือนพาลา ไม่ได้มีความสามารถกันเวทได้ 7 ครั้งเหมือนเบลด ไม่ได้มีพันเหมือนแอส ไม่ได้ มีอมตะเหมือนเบอ
ไม่ได้มีสกิวขังเหมือนวิ และอื่นๆ ที่ซาปไม่มี มึงยังจะเอาไปเปรียบเทียบกับอาชีพอื่นเพื่ออะไร

และอีกอย่าง กูขอชื่นชมมึงวะอุส่าปั้นไอดีมาด่ากู ถึง 3 ไอดี เพื่อให้คนอื่นดูว่า มีคนหลายคนไม่เห็นด้วยมึงนี่พยายามจริงๆ
คอยดูนะ มึงจะมาร้องว่า กูมีไอดีเดียว ตามเคย 55555

SazunO

• **
อ้าว ที่แท้ออกมาดิ้นเพราะกลัวปรับนี่เอง  #038