GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอให้ปรับศรวายุ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เล่นเผ่ามนุษย์ ไม่มีปีก ก็ต้องยอมรับ ครับ ของที่ได้มาใช่ว่าจะได้มาง่ายๆ คุณ จะเอา ตัวละคร ที่ระดับต่ำไปสู้กับระดับสูง พอแล้วแล้วมาร้องให้ปรับของระดับสูง ให้เท่าเทียมกับระดับต่ำ
มันสมควรตรงไหน

SazunO

• Jr. Member
  • **
ส่วนตัวผมเล่นชาปผมไม่มีปัญหากับอาชีพอื่นที่กดสกิลปีกเเห่งลูกซิสเลย เพราะว่ายิงสดให้ตายยังได้เลย   woon_sunny

hongnanpinpoa

• Newbie
  • *

SazunO

• **
กว่าจะได้5ที ผมว่าคุณตายตั้งแต่ปาครั้งที่2 แล้วล่ะ ปลอกแขนพระอินทร์เสกให้เหรอตั้ง1700m 5555 170m จะออกหรือเปล่าก็ไม่รู้  g#037

ZoDiC คนเดิม

ส่วนตัวผมเล่นชาปผมไม่มีปัญหากับอาชีพอื่นที่กดสกิลปีกเเห่งลูกซิสเลย เพราะว่ายิงสดให้ตายยังได้เลย   woon_sunny
ว่นมากก้ยิงสด ครับ ถ้าเจอปีก แต่เจอพาลา กดปีกสายดปะนี่สิ รอดยาก โดดพี่เขาไม่มีหลอดร่าย

Draven

• the Glorious Executioner.
  • Newbie
  • *
  • Wellcome to the league of Draven.
ก่อนนูตู้มา ชาปกากใครจะเล่นงง ร้องให้ปรับเขาก้ไม่ปรับ พอนูตู้มาชาปก้โกงเลย ร้องปรับรัวๆ คือไรว้ะ 5555 ชาปยังไงก้เป่นชาป เข้าถึงตัวได้ถ้ามันไม่ตายคุนก้โง่หล้ะ อย่าร้องเลยคุน 5555
ปล.เลิกเล่นเเล้วอยากเเจม

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
อยากไห้ชาปนู้ตู้ มายิงวอ เซตไสยเวทกับสกิวจิต10 จัง g#019

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
อยากไห้ชาปนู้ตู้ มายิงวอ เซตไสยเวทกับสกิวจิต10 จัง g#019
ถ่ารวมสกิลจิตวอ10ก็ห้ชาปมีสกิลจิตเบลด10ครับ ไม่โดนสท้อนตายแน่นอน

hongnanpinpoa

• Newbie
  • *
ปลอกตู้1700mฮ่าๆๆๆฮ่าๆๆๆๆผมเล่นแบบมันๆไม่เน้นเทพแต่ถ้าเทพได้ก็จะเทพ1700mไม่ออกก็เก็บไว้นอนกอดออกก็รวยส่วนคุนsazumoอยากได้ไหมลดพิเศษ #038

I-Yuk-l

• Newbie
  • *
ง่ายๆนะครับเล่นอาชีพที่ชนะชาปสิครับ มันมีทริกนิดหน่อยเท่านั้น
ปล. เจอชาปผมก็เหงื่อตกเหมือนกัน  ผมไม่ได้เล่ชาปนะ.เล่นแต่ขุนกับเทรถึงจะกากแต่กากอย่างมีสปิริตอย่าปรับเยอะเลยคนหายหมดละ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com

wiperace

• **
ที่ควรปรับคือเมือใช้ศรวายุยิงเป้าหมายแรกตายแล้ว จะยิงเป้าหมายใหม่ให้คลิกงล็งเป้าใหม่ก็พอ  ที่เป็นอยู่ตอนนี้ไม่ต้องนูตู้ไม่ต้องของไรมากหรอกมาดูที่วันวานได้แค่กดวายุรัวๆมันก็ฆ่าคนได้สบายๆตั้งแต่ยังมองไม่เห็นกันละ แถมmpใช้ดอกละ5 ขณะที่สกิลอาชีพอื่นใช้ทีmpจะหมดเอา  มันออกจะเอาเปรียบไปหน่อยมั้งสบายเกินละ

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
- -กากเกินก้บ่นเทพเกินก้บ่น สมดุลก้บ่น  g#043

สมควรจะโดนบ่น สกิลศรวายุกับธนูตู้ที่ยิงได้เร็ว+รัว ดาเมจแรงเกินไปจริงๆ และที่สำคัญ หลับตายิงยังโดนหลังจากเป้าหมายแรกตาย จนบางทีดูเหมือนว่าดาเมจยังบัคด้วยซ้ำ