GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การงานระดับหาวัตถุดิบรูปแบบใหม่

gupoo

• Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไม่ใช่ก่อนจะอัพแพ็กมีไรมาแก้ไขเปลี่ยนแปลงอีกล่ะ แบบสกิลผอบอ่ะ อยู่ ๆ ก็เปลี่ยนซะงั้น เหอๆ g#014
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แนะนำตรงหน้า ui ดูลิสของการงานอ่ะ ให้แสดงตัวเลขเป็น เปอร์เซ็นว่าใกล้อัพยัง  เอาหลอดยาว ๆ ออกไปจะได้ไม่ล้นกรอบเดิมของมัน

อยากให้เลือกเปิดปิดสกิลการงานได้บางอย่าง เช่น ล่าสัตว์ ลอกหนัง เวลาเวลบางทีไม่ได้อยากมาหาวัตถุดิบมันหนัก ต้องคอยกดโยนทิ้ง บางทีเสียดายของ

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
เจ๊ง แจ๋มๆ  woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

SlasheR_

• **
แนะนำ ระยะครับ
เนื่องจากใกล้เกินไป ผมว่าน่าจะปรับซักหน่อยไม่งั้นยืนออกันบังมอนสเตอร์การงานมิดแน่นอน(ในเซิร์ฟหลัก)
น่าจะเปลี่ยนเป็นระยะ ซักมากที่สุด 4 ช่องอ่ะครับ

แล้วถ้าระดับการงานเพิ่ม จะลดระยะเวลาร่ายเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ เพราะส่วนตัวไปทดสอบมาใช้แค่ระดับ 1 ขออภัยด้วยครับ
ถ้าไม่ลด แนะนำลดเวลาร่ายเหอะครับ เหลือซัก2 วิ 1.5 วิ/ครั้งก็ยังดี

credit by จีเอ็มเปเป้

pasatorn

• **
แนะนำตรงหน้า ui ดูลิสของการงานอ่ะ ให้แสดงตัวเลขเป็น เปอร์เซ็นว่าใกล้อัพยัง  เอาหลอดยาว ๆ ออกไปจะได้ไม่ล้นกรอบเดิมของมัน

อยากให้เลือกเปิดปิดสกิลการงานได้บางอย่าง เช่น ล่าสัตว์ ลอกหนัง เวลาเวลบางทีไม่ได้อยากมาหาวัตถุดิบมันหนัก ต้องคอยกดโยนทิ้ง บางทีเสียดายของ

้เห็นด้วยงิ แล้วใช่ว่าตัวละครแบกได้เยอะแยะ หึหึหึ

พุทนี้อย่าเพิ่มมาเลยการงานแบบนี้ ดีแค่รับได้หลายอันนี้แหละ แต่จำนวนที่เก็บได้ของเก่าดีกว่ายอมนั่งกดนิ้วแข็งเอาดีกว่า

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ