GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กองพันวิญญาณ

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • Jr. Member
  • **
  • myname : aungarm.
คิดถึงผู้เล่นใหม่ๆด้วยจ้าา หมายถึงเซิฟหลักน่ะะ
g#039
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
ลองเสนอแนวทางเป็น

- ลดรัศมีสกิลให้เหลือสัก 14*14  พอที่จะสามารถแก้ทางโดยทำให้หยุดเดินหรือสตั้น แล้วโจมตีต่อได้โดยอยู่นอกรัศมีสกิลก็จะโจมตีได้โดยไม่โดนสกิลไป
- ลดความถี่ในการโจมตีของสกิล
- ความแรงในการดูด hp เท่าเดิม แต่ดูด mp เอาแค่ครึ่งนึงของการดูด hp ได้ไหม ?

ZoDiC

• **
ไอ้พวกที่แพ้กองพัน เนี่ย แม่มมา ร้องตลอด อ้างสมดุลๆๆๆ  สมดุลควยไร  สมดุลมึงคือไร มันเป็นสกิวจิต ไอ้สัส ไม่ใช่สกิวกากๆ  มึงยังจะหาทางแก้อีกหรอ สกิวจิตมันต้องแก้ด้วยสกิวจิต มึงจะมา เอาสกิวกากๆ แก้ทางสกิวจิตได้ไง พวกมึงให้เล็บชบส่วนไหนคิด

กองพัน มันไม่ได้โหดเลยสัก นิด ที่พวกมึงแพ้ พวกมึงไปแพ้ หมัดเทพของจ้าวมากกว่า

พวกที่ชอบว่ากู พูดหยาบ เออช่ายกูพูดหยาบปากไม่ดี แต่กูไม่เคย แพ้แล้วร้องปรับให้กากลงแน่นอน  มึงเห็น ระบบตีแล้ววาปไม่ได้ไหม ละ นั่นแหละสมดุลของจริง กูเป็นคน เสนอปรับเอง

หัดคิดหาอะไรสร้างสรรค์บ้างนะไม่ใช่มาแพ้แล้วก็ร้องปรับให้มันกากลง จ้าวไม่มีสกิวกองพั กูก้เห็นพวกมึงแพ้กันทุกวัน แค่มีกองพันเข้ามา มันอมตะหรือไง วะ

มึงอย่าตอแหลให้มันมาก  ทำเป็นตัวเอง พูดเพราะ ไม่หยาบคาย ที่แท้ก็ตอแหล สร้างภาพละว้า ลับหลังมึงก็หยาบเหมือนกันแหละว้า  ตอแหลสร้างภาพ 

ปล. กูด่าไปมึงคิดว่ามึงเป็นแบบที่กูด่า มึงก็ดิ้นไปเลยมึงก็ร้อนไปเลย เพราะกูไม่ได้ตอแหล สร้างภาพอยู่แล้ว ก๔คิดไงกูพิมมาแบบนั้น   ควายตอแหลสร้างภาพ
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

ลมใต้ปีก.

• **
  • i'm the wind beneath your wings.

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
คำพูดถ่อยๆไม่มีผลต่อผมครับ ยังไงผมก็จะเป็นอีกคนที่สนับสนุนให้ปรับสกิลนี้ มันอยู่ที่วิจารณญาณของทางบริษัทเขาเองครับ
woon_sad2  woon_555  woon_5555

-GonG-

• **
คำพูดถ่อยๆไม่มีผลต่อผมครับ ยังไงผมก็จะเป็นอีกคนที่สนับสนุนให้ปรับสกิลนี้ มันอยู่ที่วิจารณญาณของทางบริษัทเขาเองครับ
woon_sad2  woon_555  woon_5555
+1 ครับ

ช่วยกันหาจุดที่เห็นว่าควรปรับตรงไหนถึงจะดีกว่าครับในฐานะผู้เล่น ผมก็ไม่อยากให้มันกากลงเท่าไหร่หรอก แต่อยากให้มันพอดีๆ ขนาดของแอสตัวหลักที่ผมเล่นอยู่ ยังต้องกดสกิลใส่เป้าหมายเลย กองพันน่าจะแบบกดสกิลแล้วเรียกกองพันออกมา แล้วกดอีกรอบที่เป้าหมาย ให้วิญญานโจมตีเพื่อลดhp/ก็น่าจะดีเหมือนกัน

ณ กาลครั้งหนึ่ง

• Newbie
  • *
ไอ้พวกที่แพ้กองพัน เนี่ย แม่มมา ร้องตลอด อ้างสมดุลๆๆๆ  สมดุลควยไร  สมดุลมึงคือไร มันเป็นสกิวจิต ไอ้สัส ไม่ใช่สกิวกากๆ  มึงยังจะหาทางแก้อีกหรอ สกิวจิตมันต้องแก้ด้วยสกิวจิต มึงจะมา เอาสกิวกากๆ แก้ทางสกิวจิตได้ไง พวกมึงให้เล็บชบส่วนไหนคิด

กองพัน มันไม่ได้โหดเลยสัก นิด ที่พวกมึงแพ้ พวกมึงไปแพ้ หมัดเทพของจ้าวมากกว่า

พวกที่ชอบว่ากู พูดหยาบ เออช่ายกูพูดหยาบปากไม่ดี แต่กูไม่เคย แพ้แล้วร้องปรับให้กากลงแน่นอน  มึงเห็น ระบบตีแล้ววาปไม่ได้ไหม ละ นั่นแหละสมดุลของจริง กูเป็นคน เสนอปรับเอง

หัดคิดหาอะไรสร้างสรรค์บ้างนะไม่ใช่มาแพ้แล้วก็ร้องปรับให้มันกากลง จ้าวไม่มีสกิวกองพั กูก้เห็นพวกมึงแพ้กันทุกวัน แค่มีกองพันเข้ามา มันอมตะหรือไง วะ

มึงอย่าตอแหลให้มันมาก  ทำเป็นตัวเอง พูดเพราะ ไม่หยาบคาย ที่แท้ก็ตอแหล สร้างภาพละว้า ลับหลังมึงก็หยาบเหมือนกันแหละว้า  ตอแหลสร้างภาพ 

ปล. กูด่าไปมึงคิดว่ามึงเป็นแบบที่กูด่า มึงก็ดิ้นไปเลยมึงก็ร้อนไปเลย เพราะกูไม่ได้ตอแหล สร้างภาพอยู่แล้ว ก๔คิดไงกูพิมมาแบบนั้น   ควายตอแหลสร้างภาพ

โอ้ววว ให้รางวัลถ่อย +1 คับ  อิอิ g#040 g#040 g#040

basdy

• Newbie
  • *
กองพันไงทำให้เจ้ามันเป็นอัมตะดูด HP MPหมด ของเจ้าเลือดเตม โดนสาปอะไรไปกดเจ้าสังเวียนล้าง โดนลุมกดก้าวพริบตาหนี รอกองพันมาใหม่ วนแบบนี้ไปหลายๆรอบเหมือนกด รีเพลย์ นี่ไม่อัมตะหรือ
#สมดุลกองพันวิญญาณ

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
เอาเวลาปรับสกิลอื่นให้กาก ไปปรับสกิลอื่นให้เก่งดีกว่า ไม่มีประท้วงอะไรด้วย (ยกเว้นว่าปรับซะดีเวอร์เกิน)  woon_555 woon_555   

-IlI_TimeThai_IlI-

• **
ที่มันโกงเพราะเล่นที่เซิร์ฟเวอร์ นรกไง รองไปเล่นหลักสิมีไม่กี่คนหลอกที่กองพันเยอะๆ  เพราะหลักมันเก็บทีละ16ดวง  นรก 800ดวง ถ้าเซิร์ฟหลักเขามีปัญญาเก็บก็ปล่อยไห้เขาเทพไปเถอะไม่ใช่จะเก็บง่ายๆ

Sima-Yi

ที่มันโกงเพราะเล่นที่เซิร์ฟเวอร์ นรกไง รองไปเล่นหลักสิมีไม่กี่คนหลอกที่กองพันเยอะๆ  เพราะหลักมันเก็บทีละ16ดวง  นรก 800ดวง ถ้าเซิร์ฟหลักเขามีปัญญาเก็บก็ปล่อยไห้เขาเทพไปเถอะไม่ใช่จะเก็บง่ายๆ

จริงครับ ผมนี้ยังเหนื่อยเลย  1ชม ได้ไม่ต่ำกว่า 3-4k เหนื่อก็พัก สรุปคือ 3ชม สกิลเวล1เองเวล2ก็คิดเอาละกันแล้วถ้าเวล5นี้เก็บกี่วัน คงไม่ต่ำว่า 2อาทิตย์ อย่างมาก1 เดือน ลองมาเก็บเองดีกว่า อย่างที่พี่พูดไว้ครับ ตามนั้น

g#039

ใครรวย?

• **

จริงครับ ผมนี้ยังเหนื่อยเลย  1ชม ได้ไม่ต่ำกว่า 3-4k เหนื่อก็พัก สรุปคือ 3ชม สกิลเวล1เองเวล2ก็คิดเอาละกันแล้วถ้าเวล5นี้เก็บกี่วัน คงไม่ต่ำว่า 2อาทิตย์ อย่างมาก1 เดือน ลองมาเก็บเองดีกว่า อย่างที่พี่พูดไว้ครับ ตามนั้น

g#039

อาชีพอื่นก็ยากเหมือนกันแจ้

Sima-Yi

g#039

อาชีพอื่นก็ยากเหมือนกันแจ้

เห็นด้วยเช่นกัน

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ตาสว่างได้เเล้วไอ้พวกบ้า!เอาเเต่เสนอปรับลงๆๆทำไมไม่เสนอปรับสกิวจิตอื่นให้ทัดเทียมวะที่ผ่านมาไอ้สายที่เล่นไม่ได้ก็เพราะพวกมึงเสนอปรับจนเละเองไม่ใช่เหรอ

Sima-Yi

ตาสว่างได้เเล้วไอ้พวกบ้า!เอาเเต่เสนอปรับลงๆๆทำไมไม่เสนอปรับสกิวจิตอื่นให้ทัดเทียมวะที่ผ่านมาไอ้สายที่เล่นไม่ได้ก็เพราะพวกมึงเสนอปรับจนเละเองไม่ใช่เหรอ

g#039 g#039 g#039