GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกแล้วไปไหน [นรกนะเนี้ย]

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
จขกท.ตั้งกระทู้ในบอร์ดทั่วไปทีมงานก็ไล่ให้ไปตั้งในบอร์ดนรก พอมาตั้งในบอร์ดนรกทีมงานก็เอาหูไปนาเอาตาไปไร่ แหม่ลูกท่านหลานเธอเยอจริมๆนะเกมส์นี้ ต้้งแต่โบราณกาลเคสจีซูกัสจวบจนถึงปัจจุบัน  woon_555 woon_555 woon_555
ถ้า ทางทีมงานไม่สนใจ ก้อจะดันกะทู้นี้ทุกๆวัน
 g#046 g#046  woon_5555 woon_5555 woon_5555

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม
ดันด้วยๆๆ เพราะปัญหานี้ มีมานานแล้ว แต่ไม่มีใครสนใจ  g#040

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ก็มันเบิกมาบวกของแล้วเอามาตีไงฮะ

แล้วมันจะทดสอบอะไรได้ไหม จะเวลจะลองเป็นหลายๆอาชีพจะได้ดูสีชุด พอเ้วลก็มาเกรียน เบิกของมาบวกไห้เทพแล้วมาเกรียน ??
เอามาขายไม่ได้วอรี่เท่าเบิกมาตีหรอก

กับอีแค่อยู่กิลอริก็หาเหตุผลมาตีได้แล้วคนที่เบิกแล้วอย่างนั้นคนทดสอบมันจะเอาอะไรไปสู้
ขอคำตอบหน่อยเถอะว่า ถ้าโดนพวกที่เบิกของมาบวกมาเกรียน จะให้มันตี เราตาย แล้วเราก้เกิดน่ะเหรอ ตีเรื่อยๆก็เกิดเรื่อยๆสินะ

ตลกดีดีที่ไม่แก้ปัญหาที่เป็นปัญหายาวนาน
คนบางคนมาเพื่อทดสอบก็โดนพวกเทพเบิกตีแล้วมันจะมีค่าอะไีรถ้าไม่จัดการปัญหาเหล่านี้
ในอนาคตก็ไม่ได้มีแค่กระทู้นี้หรอกที่จะตั้ง เดี๋ยวก็มีคนอื่นมาตั้งอีกเรื่อยๆ
แล้วพวกที่มันมีผลประโยชน์กับการเบิกเช่น เอาไปขายเงินนอกมันก็มาด่าคนที่เดือดร้อนเรื่องนี้เสียๆหายๆ ไปว่าเขามโนทั้งที่มันจริงน่ะเหรอ

ถ้าบอกไม่ให้ใส่ใจ มันจะตีมันจะบวกก็ให้มันทำไปซิ
แต่มันเสียเปรียบและเสียหลายๆอย่างมาก

อยากรู้ว่าไม่มีทางออกที่ดีกว่านี้แล้วใช้ไหมเรื่องเบิก
บวกของไม่ใช่เกรียนโดยตรง แต่เอาของที่เบิกมาแล้วไปบวกค่อยเกรียน นั่นแหละั

อีกอย่างคือ อยากรู้ว่าในเมื่อเข้าห้องเทสได้เฉพาะคนที่ส่งเรื่องขอเบิก/เทสเตอ
แล้วของที่มันหลุดๆมา มันหมายความว่ายังไง
อยากได้คำตอบเฉพาะจุดตอบง่ายๆว่า มาได้อย่างไรรรรรร แล้วคิดจะแก้ปัญหาบ้างม้อยยยย
เห้อม.

ถ้าว่าพวกที่ เบิก คุณใช้คำว่าพวกนะแสดงว่าต้องมีหลายคนที่เบิก แต่ผมคนนึงยอมรับคนนึงว่าเบิกมา แต่ว่า ผมแทบไม่เปิด pkเลย แทบไม่ฆ่าคนเลยถ้าไม่ใช่ว่าพลาดจริงๆ แต่ผมก็ขอโทดเค้าไปทุกคนที่พลาดไปฆ่า หรือลงแบท ผมยอมรับว่าฆ่าผู้เล่นไปก็เยอะในแบท แต่มันก็บอกอยู่ว่าแบทเทิล แล้วที่ผมเบิกมาผมก็ทดสอบเรื่อยๆ เจอเรื่องไหนทำได้ผมก็ทำ แล้วที่ถามว่าใบคห หลุดมายังไง อันนี้ผมไม่ทราบ เพราะใครเป็นคนปล่อยเยอะแยะไม่รู้กับเขานะ  g#014
Never mind .

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมขอดันด้วยคนครับ เอาเปรียบแบบนี้มันไม่น่าวห้อภัย ผมบวกแถบตายกว่าจะบวกสิบทุกอาวุธนี่มันเข้าไปเบิกแปปเดียวบวกสิบหก เอาเปรียบเกินบรรยายแถมเอามาขายอีก จะหาคำไหนด่าดี ดันๆ จขกท ทำดีแล้วครับ g#031 g#031

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
ผมขอดันด้วยคนครับ เอาเปรียบแบบนี้มันไม่น่าวห้อภัย ผมบวกแถบตายกว่าจะบวกสิบทุกอาวุธนี่มันเข้าไปเบิกแปปเดียวบวกสิบหก เอาเปรียบเกินบรรยายแถมเอามาขายอีก จะหาคำไหนด่าดี ดันๆ จขกท ทำดีแล้วครับ g#031 g#031
#038 #038 #038

RE@st9

• Newbie
  • *
อีกไม่เกิน 2 อาทิตย์ เดี๋ยวก็มีเอ็มละบาทมาขายแน่นอน ผมเชื่อในความรู้สึก  g#004

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนที่ทดสอบด้วยเเรงกายเเรงใจ ไช่ คนในรูป อ่ะป่าวคับบ. พี่เเมว คนที่มาอ่านบอด  ผมว่าเค้าคงไม่คิดว่าไช่ มังพี่ woon_5555

ก็ยังคงไม่เข้าใจอยู่ดี ผมก็ไม่รู้จะคุยอะไรแล้วล่ะ หน้ามืดตามัวซะขนาดนี้ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?

Punch_961

• Newbie
  • *
โหของขนาดนี้ถ้าคิดเป็นเงินจริงคงหลายแสนบาท(แม่งบ้านคงอภิมหาเศรษฐีกันเลยทีเดียว)บ้านแม่งรวยเกิ๊นเติมทีหลายแสนบาท  เอ๊ะ  หรือไปแอบเส้นจีเบิกมากันน๊า(ถ้าเบิกมาทดสอบจะไม่ว่าเลยแต่เห็นกันชัดๆว่าไม่ได้เอามาทดสอบ) woon_bye woon_bye

• Newbie
  • *
นี้แค่ในเกมนะ ยังยักยอกมาขายเงินนอก55555 โกนกินผู้เล่นอื่นชัดๆ