GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกแล้วไปไหน [นรกนะเนี้ย]

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
ขายเงินไนไม่เท่าไหร่แต่ขาย เงินนอกนี่สิรับไม่ได้555+
เราอ้อนแอโทษที

DETERMINATION

• Newbie
  • *
  • เพียงเธอ ที่ฉันเฝ้ารอ ♥

chaichut

• Newbie
  • *
จุ๊ จุ๊  อย่าหอน    เอ้ย!!     อย่าร้อง....
 woon_5555 woon_5555 woon_5555
สิ่งที่เห็นอาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดก็ได้..???
อย่า มโน

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
จุ๊ จุ๊  อย่าหอน    เอ้ย!!     อย่าร้อง....
สิ่งที่เห็นอาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดก็ได้..???
อย่า มโน

สีข้างถลอกแล้วคะ  woon_5555
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

แถ

• Newbie
  • *
  • ความแถจงบังเกิด
เบิกมาขาย ยังไงมันก็เบิกมาขายอยู่ดี
เบิกมา เบิกมา เบิกมา เบิกมา
โซลไม่มีขาย เบิกได้แต่ห้องเทส

ยังไงผลสรุปมันก็คือเบิกมา ไม่ต้องแถ
ไม่แถครัช
หรือถ้าจะแถ ก็ช่วยออกมาแถว่า  ผมเปล่าเบิกนะครัช ดิ้นๆๆพล่านๆๆ แล้วก็ไปด่าว่าคนอื่นมโนให้สมกับเป็นพวกแถ

.i. เท่านั้น

• **
มีไรให้ถามครับไม่ใช่มโน
คนมันเบิกไป ยังไม่รู้จักคนเอามาขายเลย บางทีก็อาจเป็นบางคนที่ไม่ได้เบิกแต่ขึ้นห้องเทสได้เอาไปขายก็ได้เนอะะ ทีหลังมีอะไรก็ถามนะครับ  g#034

ถ้าถามแล้วมันบอกก็คงดี / พี่ซูครับ เข้าห้องเทสไป+ของไห้คนในกิลไปกี่คนแล้วคับ กดคหบดีมาแจกไปกี่กล่องแล้วคับ อิอิ g#036

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
อย่า มโน

ไม่ได้หอน ไม่ได้เห่า ไม่ได้อิจฉา ไม่ได้มโน ไม่ได้อยากให้ใครโดนด่า แค่ต้องการไห้ทุกคนเท่าเทียมกัน
 ประยาธิปไตยๆ

g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

ของ +16 มีปัญญาบวกขนาดนั้นเลยหรอ คงหมดโซลเยอะน่าดู หุหุ

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
อย่า มโน

สีข้างถลอกแล้วคะ  woon_5555
ปลาไหลเรียก ขุ๋นแม่ เลยทีเดียว 5555555555555

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ถ้าถามแล้วมันบอกก็คงดี / พี่ซูครับ เข้าห้องเทสไป+ของไห้คนในกิลไปกี่คนแล้วคับ กดคหบดีมาแจกไปกี่กล่องแล้วคับ อิอิ g#036
ถ้ามันไม่ตอบก็ไม่ต้องไปถามมันคับ มาถามผมก็ได้ ผมจะตอบเองว่าผมรู้จักมันมั้ย แล้วถามมันมันไม่ตอบ คนโดนสงสัยคนแรกก็ผมอีกสิ ขึ้นห้องเทสได้ยุคนเดียวนี่เนอะ^^
ไอ้พวกที่ขึ้นไปแต่ก่อนแล้วโดนไล่ลงเพราะไม่ได้ทดสอบ กะมีบางส่วนที่ทดสอบบ้างนี่ไม่มีใครสงสัยมันเลย  g#023 g#023 g#023
Never mind .

Agronaut123

• Newbie
  • *
เบื่อพวกขี้อิจฉา ทีคนอื่นเบิกไม่เหนถ่ายเลย เบิกแล้วยังเอามาขายเงินนอก อีกน้ะ เหอแย่ๆๆๆๆ จีเอมก้เข้าข้างฝั่งตัวเองอยุ่ฝ่ายเดียวไม่เคยแบนฝั่งตัวเองมั่งเลยเข้าข้างกันเยอะนี่อะนะจีเอมเหอๆแย่
 ยอมมครับ! woon_sad1 woon_sad1

.i. เท่านั้น

• **
จัด NPC +ของกับ กด คหบดี มาเลย ขนาดNPC กดแหวนยังมี ไหนๆ ก็เละเทะไปหมดและ รองไม่ไห้เบิกของมั่วๆ สิแล้วเคร็งครัดเรื่องเข้าห้องเทสได้แล้วไป+ของไห้คนอื่น กดของมาแจกคนอื่น แบบถ้าจับได้ไม่ไห้เบิกตลอด อะไรแบบนี้ เชื่อดิเรื่องแบบนี้เดียวก็หาย #038