GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกแล้วไปไหน [นรกนะเนี้ย]

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

LR.-JnohM

• Newbie
  • *
จีช่วยปรับปรุงด้วยเถอะครับ บางคนก็เบิกทำให้ตัวเองเทพ เกรียนคนอื่นไปทั่ว พอคนอื่นสู้ไม่ได้ก็หาว่าเขากาก มันยุติธรรมตรงไหนครับ ?
ขอล่ะ woon_bye

samunpai1

• Full Member
จีบอกเด็กใครดูซะก่อน เด๋วนี้คนเล่นมันไม่เยอะพอที่จะสร้างกระแสอะไรได้หรอกนะ เสกของให้เด็กเส้นในเซอร์ฟหลักมีหลักฐานเอารูปมาลงก็ยังไม่สนใจเลยมั้ง ตอบบอร์ดซะที่ไหนเดี๋ยวนี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ทำการแบนตัวละครดังกล่าว และตัวละครที่เบิกของจากห้องเทสเตอร์แล้วนะครับ