GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกแล้วไปไหน [นรกนะเนี้ย]

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
ว่าด้วยการ เข้าห้องเทส
[/color]
จุดประสงค์ของการเข้าห้องเทสคือไร
 เพื่อไห้เบิกกล่องคห มาขาย ?

เอามาจากไหนหรา ถ้าไม่ได้เบิก SHOP ก้อไม่มีขายนะ

เพื่อไห้เข้าไปตีบวกของยศเทพมาขาย ?

โหๆๆๆ บวกเอง ขนาดนี้ โซล 20M ก้อไม่พอเลยนะเนี้ย

รวมไปถึง เข้าไปเพื่อหาผลประโยชน์ให้ตัวเอง
 (หาตังไช้ หุหุ)

ห้องเทสนี้ ใครจะเข้าก้อได้หรือยังไง

ปล. รบกวนทางทีมงานพิรารณา กระทู้ด้วย ขอบคุณครับ
อยากไห้ทุกคนเท่าเทียม ประชาธิปไตย ฮิฮิ
ปล.ไม่ได้มีเจตนากลั่นแกล้งใครใดๆทั้งสิ้น
 g#021 g#021

◄•♦|w§§ค↓ขี€ว|♦•►

• ◄I`m Fucking Machine►
  • Newbie
  • *
  • ▼♀•|w§§ค↨ขีEว|•♀▼
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes g#046 g#046 g#046
◄•§|ผมไม่รู้เรื่องอะไรนะ ไม่อย่ายิงยอมแล้วๆ|§•►

samunpai1

• Full Member
สงสารจี มีเด็กเส้นโง่ ถ้าเงียบๆไม่ทำมาต้งโชว์ขายก็ไม่มีใครรู้แล้ว เยอะแยะไปเน่าเฟะจะตายทีมงานเกมส์นี้  g#019 g#019 g#019

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
แย่ๆ เบิกของมาขายแบบนี้ ไม่ไหว ไม่ไหว  !
เราอ้อนแอโทษที

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
ว้ายยยยยยยยยยยยยยยโหดจุงงงกิลเอเวนเจอร์  woon_5555 ได้ยินข่าวว่าเบิกมาอีกรอบละนะ
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
เสียแรงผู้เล่นอื่นที่ลงทุนด้วยแรงตัวเองอะ นี้โกงแบบหน้าสี่เหลี่ยมคะ  woon_cry ทำไมถึงทำกับฉันได้ยึดของยึดของ
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
ถ้าเอามาตั้งราคา 10 บิล จะไม่มีปัญหาแน่นอน ครับ ลองดู

g#037 g#037 g#037 g#037
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
มีไรให้ถามครับไม่ใช่มโน
คนมันเบิกไป ยังไม่รู้จักคนเอามาขายเลย บางทีก็อาจเป็นบางคนที่ไม่ได้เบิกแต่ขึ้นห้องเทสได้เอาไปขายก็ได้เนอะะ ทีหลังมีอะไรก็ถามนะครับ  g#034
Never mind .

พัด นะจ่ะ

• Newbie
  • *
มีไรให้ถามครับไม่ใช่มโน
คนมันเบิกไป ยังไม่รู้จักคนเอามาขายเลย บางทีก็อาจเป็นบางคนที่ไม่ได้เบิกแต่ขึ้นห้องเทสได้เอาไปขายก็ได้เนอะะ ทีหลังมีอะไรก็ถามนะครับ  g#034
ไม่ได้มโน  ไม่ได้กล่าวหาว่าใครเข้าไปเบิก จุดประสงคือ การเอาของในห้องเทสออกมาขาย ? woon_sunny