GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตรวจสอบให้หน่อยคับ มนุด มีสกิลสื่อได้ยังไง

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เราเคยกดเกรียนป่ะคะ โตเเล้วนะไม่ใช่จะมีสมองเด็กๆ เเบบพวกนาย
คิดหน่อยดิ เห็นเเล้วค่อยพูด  g#015 ลำคาญญญ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ไม่ใช่เซิฟหลัก จะทำไรก็ทำไปเหอะ เราพูดไปก็เท่านั้น
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
ขุดๆ  woon_555 woon_555

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
ขุดๆ  woon_555 woon_555

อุ้ย ผิดบอร์ด โทษทีครับ  woon_555 woon_555

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น