GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิจุ6จิต14 เลือด100k มีใครทำได้บ้าง

เรื่องเกมมันก็แค่เกมๆนุงแหละครับพี่ ตัวเทพยังไงชีวิตจริงมันก็ไม่รวยขึ้นมาเลยมีแต่เสียเวลาเสียเงินจริงไหมครับ แถมเกมๆนึงมันทำให้เราเกรดตกหรือความรู้หดหายไปก็เพราะเล่นเกม ผมรู้ว่าพี่ก็พวกๆคุณแป๊ะฟรัง แป๊ะฟรังผมก็ติดตามผลงานนะ แต่พอเหนหน้าตาเท่านั้นอดขำไม่ได้ แอบขำ ผมไม่อะไรมากหรอกพี่ แค่อยากเห็นตัววิลุงหนัวเซิฟหลักแค่นั้นว่าเทพแค่ไหน แค่นี้เอง ไม่ได้เกี่ยวกะสมองหรือความสามารถไรเลย
เกรดไม่เคยตกอะครับ บ้านรวยอยู่แล้วด้วยนี่ดิ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ได้ข่าวว่าแป๊ะฟรังชอบแฮคของชาวบ้านนิครับ ตอนนี้กำลังเป็นที่ฮือฮา บ้านรวยเรื่องของคุณดิ เรื่องนี้ไม่มีเราสองครับ แค่ลุงหนวครับแป๊ะ g#004

• **
ครับแป๊ะ อย่ามาจองเวรเลยนะ ไม่เกี่ยวกะนาย นายอะเฉยๆ g#001

• **
ก็ผมเด็กไง ไม่ได้เรียกร้องอะไรครับ สนทนากะคุณละหน่าย g#014

• **
แป๊ะครับ ทดสอบคนทรงvsกะเบอมาลงทีดิ ปล่อยร้างไว้ตั้งหลายวันละ ทำมาลงทีนะ รบกวน อยากเห็น

• **
เออผิด คนทรงสู้กะวิ ลองมาลงให้ดูหน่อยดิ อยากเห็น ว่าคนทรงหรือวิจะนอน รบกวนด้วยคุณแป๊ะฟรัง

`๛îtàçhï ←

คุณชาญผู้มีความรู้มากมายก่ายกอง ท่านผู้ฉลาด ทีหลังก็ช่วยตัดต่อภาพเนียนๆละมาเเปะบอร์ดใหม่นะครับ จะรอฮา  #038

`๛îtàçhï ←

• **
สิทธิคนเล่นบ่อยครับ และกัดกะนายมาหลายทู้