GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ปรับปรุงระบบการงาน] การงานที่พร้อมให้ทดสอบแล้ว : รายการสินค้า NPC โตลัส

อสุราบัค

• Newbie
  • *
วิศวกร ระดับ4
สร้าง ซองหมุดเหล็ก,หมุดเหล็กกล้า,หมุดแกร่ง
แต่ทำไมใช้คัมภีร์สร้างลูกธนู   g#025
อยู่ระหว่างการแก้ไขครับ
ขอบคุณที่แจ้งข้อผิดพลาดครับ  woon_love
g#031 g#031 g#031

จัดเต็ม

• Full Member
ทำอาหารระดับ11 ผลิตเครื่องปรุงไม่ได้ครับมันบอกว่าของไม่ครบแต่ที่ดูจากของในรายละเอียดก็มีของตามนั้นแล้ว g#033

ADox

• Administrator
ทำอาหารระดับ11 ผลิตเครื่องปรุงไม่ได้ครับมันบอกว่าของไม่ครบแต่ที่ดูจากของในรายละเอียดก็มีของตามนั้นแล้ว g#033

อาจเป็นเพราะมีการเพิ่ม คู่มือเข้ามาครับ แต่ client ยังไม่ได้ update
รอการ update ภายในบ่ายวันนี้ครับ

โมจิ

• Jr. Member
  • **

อาจเป็นเพราะมีการเพิ่ม คู่มือเข้ามาครับ แต่ client ยังไม่ได้ update
รอการ update ภายในบ่ายวันนี้ครับ

ใช้ตัวนี้ไปก่อนก็ได้นะ

Sukishi.

• **

Neptunez

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

Sukishi.

• **
จอผมเล็กอ่ ปรับให้ทีน่ะครับ
ช่องมันใหญ่เกิ๊นนน

อืม ดีเลย ว่าจะบ่นอยู่เหมือนกัน จะทำให้มันใหญ่ไปไหน ปรับให้เล็กกระทัดรัดหน่อยก็ดีนะท่าน
ปัณหา มันมีอยู่ว่า พอไปกดระบุจำนวน บางที มันจะรันไปเข้าหน้าเว็บอะ เพราะ ที่ระบุจำนวนมันเลยไปอยู่ที่ช่อง ติดต่อทีมงาน
แก้ไขด้วยนะ ขอรับ
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry woon_sad2 woon_sad2

artearth

• Newbie
  • *

Sukishi.

• **