GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปราสาทรัตติกาล (ปราสาทแวมไพร์ + ดันเจี้ยน 100 ชั้น)

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ยังไงก็คอมเม้นท์มาได้เรื่อยๆครับ ทุกความคิดเห็นมีผลต่อการพัฒนาครับ รักทุกคนเลย  woon_love woon_love woon_love

Elysium

• Jr. Member
  • **
ของแจกกำลังทำครับ ตอนนี้ใส่เงินไว้เป็น default ไว้ก่อน

เอาแบบ พอครบ100ก็ีมินิเทพๆออกมา พอชนะมินิก็มีบอสไหญ๋ออกมา มีของรางวัลไห้ดรอปเปนพวกกล่อง 90-99ก็ดี แบบจะได้สุ่มแร ไม่ก็ของรางวัลดีๆ

Colly'Pink

• Newbie
  • *
  • มาม๊า >.<
ของแจกกำลังทำครับ ตอนนี้ใส่เงินไว้เป็น default ไว้ก่อน

เอาแบบ พอครบ100ก็ีมินิเทพๆออกมา พอชนะมินิก็มีบอสไหญ๋ออกมา มีของรางวัลไห้ดรอปเปนพวกกล่อง 90-99ก็ดี แบบจะได้สุ่มแร ไม่ก็ของรางวัลดีๆ
10ชั้น ต่อบอส1ตัวก็ยังดี g#001 g#001
Did you ever think of me?

จัดเต็ม

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
ลงคนเดียวเหงาเว่อ -*- มอนน้อย  เงียบ ระยะเวลารอมอนมา นานไป๊  อย่างอื่นก่อ แมพสวย -*-
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

ผมว่านะ ตีมอดอย่างเดียวไม่มันอะงับ  น่าจะมีเควสวิ่งหาของในนั้นบ้าง  ไม่กะยืนตอบคำถามไห้เพื่อนคุ้มกัน(หัวตี๊เป๊นคนเดินเควส)  อะไรประมาณนี้อะ   woon_sunny woon_sunny

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ผมว่านะ ตีมอดอย่างเดียวไม่มันอะงับ  น่าจะมีเควสวิ่งหาของในนั้นบ้าง  ไม่กะยืนตอบคำถามไห้เพื่อนคุ้มกัน(หัวตี๊เป๊นคนเดินเควส)  อะไรประมาณนี้อะ   woon_sunny woon_sunny
อยากให้ได้เวลด้วยจะดีกว่า + ลดระยะเวลามอนเกิดให้เร็วกว่าเดิมซัก 20-30 วินาทีก็ยังดี g#031

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
อยากให้ได้เวลด้วยจะดีกว่า + ลดระยะเวลามอนเกิดให้เร็วกว่าเดิมซัก 20-30 วินาทีก็ยังดี g#031
มอนเวลเยอะ ๆ ก็ต้องได้เปอเยอะด้วย และก็อยากให้ลง 100 รอบได้กล่อง 90-99 คนละกล่องไรงี้ 20 รอบได้ 40-59 40 รอบได้ 60-69 60 รอบได้ 70-79 80 รอบได้ 80-89

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
มอนเวลเยอะ ๆ ก็ต้องได้เปอเยอะด้วย และก็อยากให้ลง 100 รอบได้กล่อง 90-99 คนละกล่องไรงี้ 20 รอบได้ 40-59 40 รอบได้ 60-69 60 รอบได้ 70-79 80 รอบได้ 80-89
คนละกล่องแรร์อาจจะเฟ้อ ตี้ละกล่องก็ได้คับผม  woon_sad1

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมขอเสนอแนะนะครับ                                                                                                                                  ปราสาทรัตติกาล(ปราสาทแวมไพร์+ดันเจี้ยน100ชั้นควรจะมีเพิ่มเติม                                                   1.เพิ่มมอนเตอร์ตัวใหม่ๆเข้าไป เพราะปราสาทนี้เป็นปราสาทพึ่งก่อตั้งขึ้นมาก็น่าจะมีมอนเตอร์แปลกๆใหม่ๆไม่ซ้ำไม่จำเจ                  2.ผมว่าปราสาทนี้ลงเซิฟหลักคงจะมีคนเข้าเยอะแน่นอนอยากให้มันไม่แลคหรือหลุดจากระบบทีมงานควรแก้ไขตรงส่วนนี้ด้วยครับ เพราะถ้าลงเซิฟหลักแล้วแลคมากหรือหลุดบ่อยอาจจะมีคนบ่นเยอะก็เป็นได้ครับ                              3.เพิ่มเติมอาวุธแรร์ครับ เพราะว่าถ้าเพิ่มเติมอาวุธแรร์ใหม่ๆจะทำให้ผู้เล่นเก่าๆที่เลิกเล่นไปกลับมาชอบและเล่นต่อได้ครับ  เพราะมีอะไรแปลกๆใหม่ๆเพิ่มขึ้น                                                                                                           4ดันเจี้ยนแต่ละชั้นควรมีเควสให้รับ-ส่ง ด้วยครับ แต่ละชั้นเงินตอบแทนและค่าประสบการณ์แตกต่างกันไป                                                                   5.ชั้นสูงๆน่าจะเพิ่มเงินบิลล่าให้เหมาะสมแก่การเสียเวลาและความพยามด้วยครับ เพราะผมคิดว่าชั้นสูงๆน่าจะยากครับ                                                                                                    6.เพิ่มเติมบอสใหม่ๆ หรือบอสตัวเก่าๆแต่มีทักษะความสามารถใหม่ๆครับ                                            7.ควรจะมีของรางวัลพิเศษเมื่อพิชิตดันชั้นที่100 ครับ และชั้น100ที่จะได้รางวัลพิเศษไปมีเพียง1ตี้หรือ1คนเท่านั้นที่แข็งแกร่งที่สุดได้ไปครับ ดันชั้น100น่าจะมีบอสแวมไพร์ครับและยากที่สุด เพราะปราสาทก็ชื่อแวมไพร์8.ของรางวัลที่ได้รับเมื่อพิชิตดันครบ100ชั้น คือ ถุงเงินบิลล่า แหวนแวมไพร์ทักษะดูดเลือด และได้รับฉายาผู้พิชิตแวมไพร์ขั้นเทพ                                                  ขอเสนอเท่านี้ก่อนครับ พิจารณาด้วยครับ เดี๋ยวคิดใหม่ครับผม

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
รางวัลชั้น 1 ถุงเงินบิลล่า 1000 บิลล่า 65 ถุง ค่าประสบการณ์ 175648 แชร์กันในกรณีที่เป็นปาร์ตี้ ถ้ามาเดี่ยวๆรับคนเดียว สบายใจ

รางวัลชั้น 2 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 80 ถุง ค่าประสบการณ์ 267890

รางวัลชั้น 3 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 85 ถุง ค่าประสบการณ์ 326785

รางวัลชั้น 4 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 90 ถุง ค่าประสบการณ์ 427541

รางวัลชั้น 5 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 95 ถุง ค่าประสบการณ์ 523417

รางวัลชั้น 6 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 100 ถุง                           635897

รางวัลชั้น 7             1000 บิลล่า 105 ถุง                           765542

รางวัลชั้น 8 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 110 ถุง                            877510

รางวัลชั้น 9 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 115 ถุง                             966447       

รางวัลชั้น 10 ถุงเงิน 1000 บิลล่า 120 ถุง                           1543276   รางวัลพิเศษจากการฆ่าบอสตายกล่องสุ่มแรร์ 1 กล่อง หรือ จะเลือกรับเป็นเงิน 500000 บิลล่า

แค่อยากลองเสนอดูครับ

ท้ายสุด ทุกๆ 10 ชั้น อยากให้มีของรางวัลเจ๋งๆดีๆให้เหมาะสมแก่การเสียเวลาและความเมื่อยด้วยครับ พัฒนาเพิ่มเติมเยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ