GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอขอบคุณ ผู้เล่น ♥ziippoe. ที่แจ้งบัคร้ายแรงเข้ามาและขอประกาศแต่งตั้งให้เป็นเทสเตอร์วุ้นนรกครับ

gagcartoon

• Newbie
  • *
เนื่องจากคุณ ♥ziippoe. ได้ทำการแจ้งบัคร้ายแรงเกี่ยวกับปัญหาข้อผิดพลาดในตัวระบบเกมให้กับทางทีมงาน โดยบัคนี้เป็นบัคที่ส่งผลอย่างร้ายแรงต่อ server หลักด้วย

ซึ่งทางทีมงานได้ทำงานเร่งแก้ไขและปิดปรับปรุงบัคตรงจุดนี้ไปเรียบร้อยแล้วภายในช่วงเวลาตั้งแต่ 18.00-18.50 ในวันที่ 27 เมษายน 2556

ทางทีมงานรู้สึกยินดีอย่างยิ่งและขอขอบคุณผู้เล่น ♥ziippoe. ที่แจ้งข้อมูลอันเป็นประโยชน์สำหรับทีมงานจึงทำให้ทีมงานสามารถแก้ไขปัญหาได้ทันท่วงที

ก่อนที่จะมีผู้เสียหายและเกิดการชดเชยขึ้น เนื่องจากผมได้เข้าไปทำการตรวจสอบปัญหาดังกล่าวใน server หลักและยังไม่พบการใช้บัคดังกล่าวครับ

ดังนั้นทีมงานและทีมเทสเตอร์ ขอประกาศแต่งตั้งในคุณ ♥ziippoe. ได้เป็นเทสเตอร์ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ  g#031 g#031 g#031

แอร๊ยยยยยยยย อิจฉาจุงเบย

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เป็นแล้วได้เงินปะ g#006 g#006 g#006หรือได้ของ g#006 g#006 g#006
ไม่ได้อะไรจ้า
แต่เรื่องของมันเป็นสิทของเรา ว่าต้องการที่จะทดสอบเรื่องอะไร แต่ก็"ไม่"ได้อะไร ทำด้วยใจจริงค่ะั  g#005
#วุ้นนรกกกกกกก ♥