GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอขอบคุณ ผู้เล่น ♥ziippoe. ที่แจ้งบัคร้ายแรงเข้ามาและขอประกาศแต่งตั้งให้เป็นเทสเตอร์วุ้นนรกครับ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
เนื่องจากคุณ ♥ziippoe. ได้ทำการแจ้งบัคร้ายแรงเกี่ยวกับปัญหาข้อผิดพลาดในตัวระบบเกมให้กับทางทีมงาน โดยบัคนี้เป็นบัคที่ส่งผลอย่างร้ายแรงต่อ server หลักด้วย

ซึ่งทางทีมงานได้ทำงานเร่งแก้ไขและปิดปรับปรุงบัคตรงจุดนี้ไปเรียบร้อยแล้วภายในช่วงเวลาตั้งแต่ 18.00-18.50 ในวันที่ 27 เมษายน 2556

ทางทีมงานรู้สึกยินดีอย่างยิ่งและขอขอบคุณผู้เล่น ♥ziippoe. ที่แจ้งข้อมูลอันเป็นประโยชน์สำหรับทีมงานจึงทำให้ทีมงานสามารถแก้ไขปัญหาได้ทันท่วงที

ก่อนที่จะมีผู้เสียหายและเกิดการชดเชยขึ้น เนื่องจากผมได้เข้าไปทำการตรวจสอบปัญหาดังกล่าวใน server หลักและยังไม่พบการใช้บัคดังกล่าวครับ

ดังนั้นทีมงานและทีมเทสเตอร์ ขอประกาศแต่งตั้งในคุณ ♥ziippoe. ได้เป็นเทสเตอร์ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ  g#031 g#031 g#031

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .

♥ziippoe.

• **
g#016 g#016 ขอบคุณมากๆนะค่ะ
จะทำให้ดีที่สุดนะค่ะ      อาเมนนน  g#014

นะครับนะครับนะครับ  woon_555
ชั้นรู้นะ ชั้นรู้น๊ะ !! ว่าเธอคิดอะไรอยู่  woon_555
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

♥ziippoe.

• **
ออกทะเลตั้งแต่ reply ที่ 4  g#014 g#014 g#014 g#014

กำขอโทษครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=28929.0

กระทู้นี้ว่าไงหรอครับ บัคไหม
ข่าวแว่วๆมาว่า
เอาออก ละจะแก้ไขส่วนนี้เสร็จภายในวันจัันทร์เนอะ ไม่มั่นใจ ว่าข่าวนี้ จำมาผิดรึเปล่า  g#011

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ยินดีด้วยครับ  woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

♥ziippoe.

• **
บัคที่เราบอกเทอไปหรอ  g#008
ดีใจด้วยนะ  g#004
มีอะไรแล้วจะบอกให้อีก
ป่าวๆ ลืมบัคนั้นเลย เดวลองดูให้แปป  g#015