GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานแอสจุ6สายปาดาวกระจายครับผม

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
นายอะมากะผมดีกว่า จะได้ไม่ต้องสงสัยผมอีก

เซนจูเลี่ยนที่ผมเจอมันบัพพระมาด้วยครับ ผมปาดาวกระจายไปวืดเกือบตลอด โดนถึง10kที่ไหนล่ะครับ ผมว่านายอะไปทดลองกะผมเลยดีกว่าครับ จะสงสัยอะไรผมอีกอะครับ ไปทดสอบกันให้รู้ไปเลย จะได้ไม่ต้องสงสัยผมอีก หาว่าผมแถบ้าง ข้อมูลเท็จบ้าง ไปลองกะผมก็จบละ อย่างน้อยผมแพ้หมดผมก็จะได้ไม่ต้องให้นายมาสงสัยอีก
นาย นี่แถเก่งมากครับ เซนจุเลี่ยนชื่ออะไรหรอครับ ขอชื่อมั่งสิ จะไปท้าเขาลองมั้ง เทพจุงเบย
เอาชือ่ทหาร

• **
นายอะมากะผมตอนนี้มาครับ ผมเริ่มจะเบื่อละครับ โดนจับผิดตลอดเลย

นายอะมากะผมตอนนี้มาครับ ผมเริ่มจะเบื่อละครับ โดนจับผิดตลอดเลย
ก็บอกขอชื่อทหารไง

• **

austzaziioo ไปลองเลยผมลองมาแล้วแพ้เขา g#019มาก
จริงหรอครับ ทำไมผมซิบมันไม่มีตัวละครอ่า งง หรืออย่าบอกนะว่าบอกชื่อผมผิด แล้วไปบอกชื่อใหม่ ที่สร้างตัวไว้แล้ว  woon_5555

• **
ไม่หรอกครับ จะไปสร้างทำไม ผมว่าถ้านายจะจับผิดผมแบบนี้ ผมว่าผมไม่เล่นจะดีกว่าเยอะ กัดผมตลอดมานานแล้ว ผมแถเก่งบ้างล่ะ ผมข้อมูลเท็จบ้างล่ะ สงสัยผมบ้างล่ะ เอาแบบนี้ไหมครับ ผมจะพิมพ์ลายเซ็นว่า เลิกเล่นแล้ว เพราะเบื่อคนบางคนดีไหม ผมจะได้ไม่ต้องให้ใครมาสงสัยดีกว่าไหม ตามนี้แล้วกันครับ เพราะผมคิดว่าเล่นต่อไปก็คงจะโดนสงสัยตลอดพวกคุณเยอะผมเข้าใจครับ ผมไม่อยากอะไรมาก เดี๋ยวผมจะส่งเรื่องแจ้ง g#046 แบนไอดีทั้งหมดเพื่อตัดปัญหานี้ดีไหมครับ ผมจะได้ไม่ต้องมานั่งอ่านความสงสัยของคุณอีก ผมก็เบื่อเหมือนกันนะ นั่งรอสู้และพิมพ์ตั้งนานกับโดนสงสัยและหาว่าเท็จ บอกตรงๆ ถ้าเท็จนะผมจะแพ้ตลอดหรอครับ ไม่อะไรมากเดี๋ยวให้ g#046แบนไอดีทั้งหมดเลย นายจะได้สบายใจที่ไม่ต้องมาเจอผมอีก ผมเอาเวลาไปอ่านหนังสือยังดีกว่าเยอะ จะได้เอาแต่เรียนอย่างเดียวก็ได้ครับ ดีซะอีกที่ไม่ต้องมาเสียตังเติมเงิน  woon_bye woon_bye woon_bye แล้วกัน พอใจยังครับ ต่อไปจะมั่ยมาให้สงสัยอีก ลาขาดเลยครับ เสียเวลามากๆบอกตรงๆ

austzaziioo ไปลองเลยผมลองมาแล้วแพ้เขา g#019มาก
จริงหรอครับ ทำไมผมซิบมันไม่มีตัวละครอ่า งง หรืออย่าบอกนะว่าบอกชื่อผมผิด แล้วไปบอกชื่อใหม่ ที่สร้างตัวไว้แล้ว  woon_5555
ก้ชื่อนี้มันไม่ได้สร้างทีอะ งงเลยๆๆๆ

• **

• **
ผมบอกตรงๆผมกะจะเลิกตั้งแต่ตอนนั้นแล้วแต่เพื่อนชวนมาเล่นเลยตามเพื่อน ครั้งนี้คงจะไม่ต้องมาสงสัยผมอีกแล้วล่ะครับคุณฟรัง เอาง่ายๆเอาแบบนี้ดีกว่าถ้าเกมไหนมีคุณเล่นชื่อบาสหรืออะไรนี่อะ ผมจะไม่เล่นดีกว่า ผมรู้สึกเกลียดมากๆละตอนนี้ อะไรๆก็เท็จ อะไรๆก็แถ อะไรๆก็มั่ว สรุปง่ายๆเลย ผมเลิก ตัดปัญหาทุกอย่าง จบป่ะ ไม่อยากจะอะไรมากครับ ผมเอาเวลาไปทำอย่างอื่นก็ได้ ครั้งนี้เพื่อนชวนอีกไม่มาแม่มแล้ว บอกตงๆเบื่อนายคนเดียวนี่แหละ

ผมไม่ได้บอกให้เลิกเล่นนะ  - - แค่ถามเฉยๆครับ เพราะในเมื่อตั้งข้อมูลมา ผมก็ถามได้หนิ

• **
ผมคำไหนคำนั้นอยู่แล้วครับ

g#046 แบนไอดีบอร์ด ไอดีทุกๆอย่างได้เลยครับ ผมรักษาคำพูดอยู่แล้วครับ

g#046 ยังไงผมก็ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ ผมคงจะไม่เล่นแล้วครับเบื่อครับ

• **
ผมไม่ได้บอกให้เลิกเล่นนะ  - - แค่ถามเฉยๆครับ เพราะในเมื่อตั้งข้อมูลมา ผมก็ถามได้หนิ

ผมเบื่อแล้วครับ จบป่ะ เบื่อ ลาตลอดแล้วกัน  woon_bye