GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานแอสจุ6สายปาดาวกระจายครับผม

เอาแบบนี้ไหมคุณฟรัง นายอะมาลองทดสอบกะผมเลยป่าวครับจะได้ไม่ต้องมาจับผิดแบบนี้ครับ มาลองกะผมทุกอาชีพเลยมาครับ
ไม่หรอกครับ ลองไปคุณก็แพ้ ผมอ่านจากข้างบนนะ อะไรอะไรก็เขียน แพ้100เปอเซนต์  woon_5555

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
เอาแบบนี้ไหมคุณฟรัง นายอะมาลองทดสอบกะผมเลยป่าวครับจะได้ไม่ต้องมาจับผิดแบบนี้ครับ มาลองกะผมทุกอาชีพเลยมาครับ
ไม่หรอกครับ ลองไปคุณก็แพ้ ผมอ่านจากข้างบนนะ อะไรอะไรก็เขียน แพ้100เปอเซนต์  woon_5555

ก็ลองให้รู้ไปเลยไงครับ จะได้หายสงสัยผมสักทีครับ เอาป่าวครับ

นายมันก็แค่แถไปวันๆเท่านั้นเอง เรื่องลายเซนยังไม่ตอบผมเลย หมวกดูลาทองคำอะ

• **
ผมว่าแอสสายปาดาวนี่เหมาะกับการเวลมากกว่า

นายมันก็แค่แถไปวันๆเท่านั้นเอง เรื่องลายเซนยังไม่ตอบผมเลย หมวกดูลาทองคำอะ

• **
หาว่าผมแถ ไปลองทดสอบกะผมป่าวอะครับ จะได้ไม่ต้องสงสัยผมแบบนี้อีก

คำถามที่ต้องการคำตอบ

• **
ไปทดสอบกับผมก่อนดีกว่าครับ คำถามนั้นขอไม่ตอบครับคุณฟรัง  g#014

คำถามที่ต้องการคำตอบ
แงโดนจับได้แล้ว แถต่อยังไงดี  woon_cry

• **
ผมนี่คงมีกรรมนะ โดนนายจับผิดมาตลอดเลย เห้อ เซงครับ ไปทดสอบกะผมดีกว่าน่ะครับ เรื่องอื่นช่างมันก่อนดีกว่าครับ เอาเรื่องนี้ดีกว่า  g#014

งั้นยึดตามหลัก เซนจูเลี่ยนนะ จากที่เบิกไป คุณก็คงจะของยศเทพ แรร์แอส ไรพวกนี้ ซีสาม10 จุ6 แน่นอน เลือดเยอะ พันธมิตร ติดดี ร่างกายพิษ  แต่เซนจูเลี่ยน ก็คงจะปืนไรเฟิลมาตรฐาน มันจะยิงตายได้ไง ไหนจะต้องคอยบรรจุ อะไรเยอะแยะมากมาย แอสปาดาวทีละประมาณ10k ไหนจะดาเมจม่วงอีกแพ้ได้ไง  g#033 g#033
ตอบอันนี้ทีครับ ผมสงสัย

• **
เซนจูเลี่ยนที่ผมเจอมันบัพพระมาด้วยครับ ผมปาดาวกระจายไปวืดเกือบตลอด โดนถึง10kที่ไหนล่ะครับ ผมว่านายอะไปทดลองกะผมเลยดีกว่าครับ จะสงสัยอะไรผมอีกอะครับ ไปทดสอบกันให้รู้ไปเลย จะได้ไม่ต้องสงสัยผมอีก หาว่าผมแถบ้าง ข้อมูลเท็จบ้าง ไปลองกะผมก็จบละ อย่างน้อยผมแพ้หมดผมก็จะได้ไม่ต้องให้นายมาสงสัยอีก

เซนจูเลี่ยนที่ผมเจอมันบัพพระมาด้วยครับ ผมปาดาวกระจายไปวืดเกือบตลอด โดนถึง10kที่ไหนล่ะครับ ผมว่านายอะไปทดลองกะผมเลยดีกว่าครับ จะสงสัยอะไรผมอีกอะครับ ไปทดสอบกันให้รู้ไปเลย จะได้ไม่ต้องสงสัยผมอีก หาว่าผมแถบ้าง ข้อมูลเท็จบ้าง ไปลองกะผมก็จบละ อย่างน้อยผมแพ้หมดผมก็จะได้ไม่ต้องให้นายมาสงสัยอีก
นาย นี่แถเก่งมากครับ เซนจุเลี่ยนชื่ออะไรหรอครับ ขอชื่อมั่งสิ จะไปท้าเขาลองมั้ง เทพจุงเบย