GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณฟรังนี้รีก่อนหน้านั้นเบิกของเอาไปขายGMยอมได้ยังไงกันนะเห้อ

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
จขกท ยินดีนะเพื่อน เราก็เกลียด*ฟรัง g#030เหมือนกัน แต่เรามาเตือนว่านายจะชะตาเดียวกับเรา(มิแคล้วโดนแบน)
พวกเยอะนะ ถูกเลย แต่จำเอาไว้นะ *ฟรัง g#030มันก็มีดี ที่พวกเยอะนี้ล่ะ นะ
สุ้ๆพยายามเข้าเราเป็นกำลังใจให้ อ้อ!อย่าหยาบคายมากล่ะ ด้วยพวก*ฟรัง g#030มันเอาไปเป็นข้ออ้าง(ไม่ใช่เหตุผล)ในการแบน
ระวังๆด้วย ตอนแรกๆเราก็พุดไพเราะๆนี้ล่ะ แต่เดี่ยวมันก็เริ่มค่อยๆหยาบขึ้นมาเอง ฉะนั้นระวังไวด้วยนะ
พยายามอย่าเปิดช่องโว่ พวกมันมาสมทบด้วยคนหนึ่งล่ะ เหมือนของเรานั้นล่ะ อย่าไปยัีวะโมโหพวก*ฟรัง g#030มันมากล่ะ
เดี่ยวจะโดนรุมด่าเอาได้ เรามาขอเตือนนะ เพราะมีมันฉันก็เลยมีศัตรูอยู่ทุกวันนี้ ดีล่ะ ถล่มมันให้ยับไปเลย!! g#037

ป.ล.นี้คือสิ่งที่คิดในใจ
และนี้คือ สิ่งที่พิมพ์ขึ้นมาจริงๆ

อย่าทะเลาะกันเลยนะ บ้านเมืองไทยไม่สงบซะที บอกตรงๆเลยนะ เดี่ยวนายจะโดนเขาว่าไม่ดีเอานะ
เราเป็นห่วงนะรู้ไหม woon_sad2 เดี่ยวเป็นอะไรขึ้นมา ถ้ามางอแงเดี่ยพวกมันจะได้ใจ
อย่าดราม่านักล่ะ เดี่ยวโดนแบนเอานะ woon_sad2 พวกคุณฟรัง g#031 g#039 เขาเยอะนะ
เดี่ยวได้เพลี่งพล้ำสุ้ไม่ไหว โดนประนามได้นะ พวกคุณฟรัง g#031 g#039 นี้ย มีความสนิทกับ g#046 ด้วยนะ
มิวายไม่นาน นายอาจโดนฝีมือ พวกคุณฟรัง g#031 g#039 หาเรื่องแบนเอานะ เค้าเป็นห่วงนะ g#006
รักนะ จุ๊บๆ...
 g#037 g#037 g#037

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

wtk376221

• Newbie
  • *
ขอบคุนครับที่ให้กำลังใจหุๆ  แต่ผมจะเก็บบอร์ดนี้ไว้ให้คนอื่นด่าเค้าต่อไปและผมจะไม่มายุ้งบอร์ดนี้จะได้ไม่มีปัญหากะเค้าอ่ะนะ woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

• ดุ้น!
  • **
เบื่อพวกทอแหล
ไม่ให้ตอแหลก็เท่ากับผมร่วมดราม่าด้วยนสิครับ
เหตุผลข้างบนไม่จริง อันข้างล่างต่างหากล่ะ g#009
อ่านเองฮาเองฟร่ะ ฮะฮะ
ปันยาอ่อน  woon_5555
ในใจพูดว่า น้อยกว่าคุณล่ะกันครับ นี้เพื่อน *ฟรังเนี้ย มันก็มีประโยคคำพูดซ้ำๆไปแบบนี้ล่ะ
ปัญญาอ่อน มันก็ยังพิมพ์ เป็น ปันยาอ่อนเลย ทำให้ไม่น่าใจว่าใครปัญญาอ่อนกันแน่ g#009
ละก็อีกประโยคที่มันฮิตมาก ไม่ใช้สมองอีกล่ะ มันถ้าจะเรียนน้อย เลยไม่รู้ว่าคนเราน่ะจะทำอะไร
ก็ต้องใช้สมองทั้งนั้น แต่มันคงอ้างไม่ได้หรอกนะ ว่าจะพิมพ์ไม่ใช้สมองคิด
เพราะทุกทีมันก็พิมพ์แค่ว่า ไม่ใช้สมองอีกล่ะ เท่านั้นล่ะ เรามาบอกเพื่อนนะ

ความจริงที่เราพิมพ์ไป โธ่!คุณฟรังครับ เราจะไม่ว่ากันเเล้วนี้ครับ เราก็ควรจะรักกันไว้นะครับ
โธ่...ผมก็แค่อยากช่วยให้เรื่องมันจบเร็วๆนั้นน่ะล่ะครับ เรื่องไม่ก่อนที่ไม่ดีก็ขุดหลุมฝั่งไปสิครับ
ควรเอาขุดกลับขึ้นมานะ มันไม่ดีนะรู้ไหม g#006 ปิ๊ง ปิ๊ง g#037 g#037

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

• ดุ้น!
  • **
เบื่อพวกทอแหล
ไม่ให้ตอแหลก็เท่ากับผมร่วมดราม่าด้วยนสิครับ
เหตุผลข้างบนไม่จริง อันข้างล่างต่างหากล่ะ g#009
อ่านเองฮาเองฟร่ะ ฮะฮะ
ปันยาอ่อน  woon_5555
ในใจพูดว่า น้อยกว่าคุณล่ะกันครับ นี้เพื่อน *ฟรังเนี้ย มันก็มีประโยคคำพูดซ้ำๆไปแบบนี้ล่ะ
ปัญญาอ่อน มันก็ยังพิมพ์ เป็น ปันยาอ่อนเลย ทำให้ไม่น่าใจว่าใครปัญญาอ่อนกันแน่ g#009
ละก็อีกประโยคที่มันฮิตมาก ไม่ใช้สมองอีกล่ะ มันถ้าจะเรียนน้อย เลยไม่รู้ว่าคนเราน่ะจะทำอะไร
ก็ต้องใช้สมองทั้งนั้น แต่มันคงอ้างไม่ได้หรอกนะ ว่าจะพิมพ์ไม่ใช้สมองคิด
เพราะทุกทีมันก็พิมพ์แค่ว่า ไม่ใช้สมองอีกล่ะ เท่านั้นล่ะ เรามาบอกเพื่อนนะ

ความจริงที่เราพิมพ์ไป โธ่!คุณฟรังครับ เราจะไม่ว่ากันเเล้วนี้ครับ เราก็ควรจะรักกันไว้นะครับ
โธ่...ผมก็แค่อยากช่วยให้เรื่องมันจบเร็วๆนั้นน่ะล่ะครับ เรื่องไม่ก่อนที่ไม่ดีก็ขุดหลุมฝั่งไปสิครับ
ควรเอาขุดกลับขึ้นมานะ มันไม่ดีนะรู้ไหม g#006 ปิ๊ง ปิ๊ง g#037 g#037
อุ๊ย! เค้าลืม พิมพ์ "ไม่" ไปอ่ะ แต่็ก็คงไม่เป็นอะไรนะ woon_555
ขอบคุนครับที่ให้กำลังใจหุๆ  แต่ผมจะเก็บบอร์ดนี้ไว้ให้คนอื่นด่าเค้าต่อไปและผมจะไม่มายุ้งบอร์ดนี้จะได้ไม่มีปัญหากะเค้าอ่ะนะ woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ดีแล้วครัับ ผมก็จะไม่ว่าต่อหรอก แค่วันนี้อยากออกกำลังกายบริหารนิ้วมือนิดหน่อย
เห็นม้า!ฟรัง ผมทำให้เขาเลิกได้แล้วนะ g#006 // ฮ่าว่ะ g#037 g#037

• ดุ้น!
  • **

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
...... อุตส่าห์นึกว่าจะได้ดูดราม่า นี้มันก็แสดงว่าสองคนนี้ ดีกันแล้วรึ?
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

• ดุ้น!
  • **
...... อุตส่าห์นึกว่าจะได้ดูดราม่า นี้มันก็แสดงว่าสองคนนี้ ดีกันแล้วรึ?
ไม่รู้ครับ สำหรับผมยังไม่ดีครับ ^ ^ ไม่ดีจริงๆนั้นล่ะครับ ไม่ได้แกล้ง

[Caffeine.[♥]]

• Newbie
  • *
  • Hope Alive ♥
เท่าที่เราอ่านมาคนที่ชื่อฟรังเค้าเป็นเทสเตอร์รึป่าวถึงเบิกของได้ นอกนั้นไม่น่าจะมีน๊  woon_huh

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• **
ไม่รู้ครับ สำหรับผมยังไม่ดีครับ ^ ^ ไม่ดีจริงๆนั้นล่ะครับ ไม่ได้แกล้ง
.......... woon_o_o woon_o_o
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ถ้ามีหลักฐานว่าเขาทำผิด เบิกของทดสอบแล้วเอาของไปขายก็แจ้งมาครับ ถ้าหากเราตรวจสอบว่าผิดจริงเราก็ลงโทษครับ

แต่การที่พิมอะไรไปโดยไม่มีหลักฐานเขาเรียกว่ากล่าวหานะครับ