GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณฟรังนี้รีก่อนหน้านั้นเบิกของเอาไปขายGMยอมได้ยังไงกันนะเห้อ

wtk376221

• Newbie
  • *
เลยทำให้เปนพวกเด็กปากดีในคีย์บอร์ดไปได้ เลิกทำให้เด็กมันเห็นแก่ตัวได้แล้วมั้งพี่ g#046เด็กมันได้ใจใหญ่แล้ว

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ต้องให้ฟรังมาตอบละมั้ง ส่วนตัวเท่าที่ผมเห็นฟรังเขาเล่น เขารู้สึกจะตีบอสดรอปเองตีบวกเองนะ แล้วบางทีตัวหลักของฟรังไม่เคยตั้งขายของเลยไม่ใช่อ่อ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

wtk376221

• Newbie
  • *
ไม่รู้เหมือนกันนะ แต่เท่าที่ผมเห็นเข้าเบิกไปกะจะเป็นพวกตัวละครจุติ6 ไม่รู้ว่าไครแต่ไปดูอีกที่เข้าคือฟรัง

แล้วตัวจุหกมันเกี่ยวอะไรกับของ ผมเบิกมาทดสอบเพื่อดูอัตตราดรอป ส่วนเรื่องโซลอะผมมีอยู่แล้ว พอดีบ้านมีตังครับเติมอาทิตย์นึงหลายพัน + กับขอรหัสเพื่อนมาใช้ด้วย

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมว่านะเอาเวลาจับผิดคนอื่น ไปคิดดีกว่าว่าสงกรานไปสนุกที่ไหนดี แว้นที่ไหนดีแบบนี้จะดีกว่าครับ หรือไม่ก็หาหนังสือเรียนอะมาอ่าน เพราะการปิดเทอมต้องหาความรู้เพิ่มเติมครับเพิ่มความรู้ให้กับสมองอีกด้วยครับผม  g#037

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
ผมว่านะเอาเวลาจับผิดคนอื่น ไปคิดดีกว่าว่าสงกรานไปสนุกที่ไหนดี แว้นที่ไหนดีแบบนี้จะดีกว่าครับ หรือไม่ก็หาหนังสือเรียนอะมาอ่าน เพราะการปิดเทอมต้องหาความรู้เพิ่มเติมครับเพิ่มความรู้ให้กับสมองอีกด้วยครับผม  g#037
เป็นข้อเสนอแนะที่ดีมากที่สุดในนี้เลยครับ นั้นสินะ ไปแว้นไหนดี #038

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
มันรกบอดครับ พูดจริงๆ  จะบ่นก้ไปบ่นกระทุ้บ่นสิ g#003 ไม่ได้ช่วยเลยนะ -___-